ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านผู้รู้ครับ เราสามารถเซ็ทซาวออนบอร์ดให้เสียงออกร่วมกับ ซาวเครถีบ 7.1 ได้ไหม  (อ่าน 1306 ครั้ง)

NN

• บุคคลทั่วไป
ปัจจุบันใช้ แยก 8 ช่อง จากซาวเคเอถีบ แต่อยากให้สียงออกทางซาวออนบอร์ดเพิ่มอีก 2 รู สามารถทำได้ไหมครับ รบกวนท่านด้วยครับ

TSCyBeRcOm

• บุคคลทั่วไป
ปัจจุบันใช้ แยก 8 ช่อง จากซาวเคเอถีบ แต่อยากให้สียงออกทางซาวออนบอร์ดเพิ่มอีก 2 รู สามารถทำได้ไหมครับ รบกวนท่านด้วยครับ

ได้คับ แต่กระทู้ ที่ว่า อยู่ไหนแว๊ๆๆๆ (เมาคับตอนนี้ไปกับท่านป๊อก มา)

รู้สึกว่า นะ ต้องตั้งซาว์น เคเอปั่นๆ ก่อนแล้วตั้ง ตัวรองตาม ประมานนี้