ผู้เขียน หัวข้อ: ราชาโคราช ประชัน อัญชณามิวสิคนครสวรรค์ หันหน้าปะทะกัน  (อ่าน 10316 ครั้ง)

ออฟไลน์ ชัยราชา

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL-6D239873 หมอชาติ
Re: ราชาโคราช ประชัน อัญชณามิวสิคนครสวรรค์ หันหน้าปะทะกัน
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: วันที่ 29 กรกฎาคม 2010, 10:44:59 น. »
งานนี้ใช้ฝีมือลัวนๆ ชัยราชาสุดยอด..นับถือ..นับถือ  :th2: :happy:
ขอบคุณครับ

หมดงานยังครับพี่หิวเหล่าครับ :beer:
เดือนนี่หม๊ดแล้ว เหลือเดือนหน่า 1-10 สค.รวดเดี๋ยวสิบวัน รับงานฝึก ชุดกรมรักษาดินแดน โอ๊ย...เบื่อ เหลือ 2 เดือนจะออกอยู่แล้ว ยังให้ไปเป็นครูฝึกอีก

ออฟไลน์ เอก ข้าวก้องมิวสิค

• ระดับ 2
  • *
  • HL#(1) 8d1f9120,(2) 4ddaacf6
Re: ราชาโคราช ประชัน อัญชณามิวสิคนครสวรรค์ หันหน้าปะทะกัน
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: วันที่ 29 กรกฎาคม 2010, 12:53:10 น. »
มานครสวรรค์อีกเมื่อไหร่บอกหน่อยนะจ๊ะจะตามไปดู :th2:

ออฟไลน์ ชัยราชา

• *
  • HL-6D239873 หมอชาติ
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: วันที่ 29 กรกฎาคม 2010, 12:57:06 น. »
มานครสวรรค์อีกเมื่อไหร่บอกหน่อยนะจ๊ะจะตามไปดู :th2:
O.K ครับ เพราะมีคนที่นั้นเขาขอนามบัตรหลายคน สงสัยเขาชอบของแปลกๆประเภทเด้งๆๆๆแบบใจถึงมั้ง

yaizaza

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: วันที่ 1 สิงหาคม 2010, 22:33:42 น. »
 :hap5:นั่นอัญชณามิวสิคมาชุดเล็กๆ  นะครับ
นี่ขนาดมาชุดเล็กเวทียังตั้งไม่หมดเลยครับตั้งแค่ครึ่งเดียวครับ
พอดีเขาหามากระทันหันหาเกือบถึงเวลาเล่นไม่ถึง 24 ชั่วโมงเลย
แล้วอีกอย่างมีงานมา 5 งานติดก่อนเข้าพรรษาด้วยไม่มีเวลาพักผ่อน
พอดีอัญชณามิวสิคไม่มีญาติแถวนั้นด้วย
คืนนั้นนามบัตรก็หมดไปประมาณ15ใบอ่ะครับ
เพราะว่าเล่นสุภาพดี เรียบร้อย ไม่น่าเกลียด
ลืมบอกไปว่า คืนนั้นน้องๆได้ทิปกันคนละพันต้นๆกันทุกคนเลยมีนักร้องสองสามคน
ได้ไปคนละเกือบสี่พันบาท นี่ขนาดชุดเล็กนะเนี่ย :happy: :happy:

ออฟไลน์ เอก ข้าวก้องมิวสิค

• ระดับ 2
  • *
  • HL#(1) 8d1f9120,(2) 4ddaacf6
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: วันที่ 2 สิงหาคม 2010, 07:48:44 น. »
:hap5:นั่นอัญชณามิวสิคมาชุดเล็กๆ  นะครับ
นี่ขนาดมาชุดเล็กเวทียังตั้งไม่หมดเลยครับตั้งแค่ครึ่งเดียวครับ
พอดีเขาหามากระทันหันหาเกือบถึงเวลาเล่นไม่ถึง 24 ชั่วโมงเลย
แล้วอีกอย่างมีงานมา 5 งานติดก่อนเข้าพรรษาด้วยไม่มีเวลาพักผ่อน
พอดีอัญชณามิวสิคไม่มีญาติแถวนั้นด้วย
คืนนั้นนามบัตรก็หมดไปประมาณ15ใบอ่ะครับ
เพราะว่าเล่นสุภาพดี เรียบร้อย ไม่น่าเกลียด
ลืมบอกไปว่า คืนนั้นน้องๆได้ทิปกันคนละพันต้นๆกันทุกคนเลยมีนักร้องสองสามคน
ได้ไปคนละเกือบสี่พันบาท นี่ขนาดชุดเล็กนะเนี่ย :happy: :happy:

ครับดีทั้งสองนั่นละครับ ผมไม่อยากเห็นเราอาชีพเดียวกันดูหมิ่นกันเนาะ รักกันไว้ :hap3:

yaizaza

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: วันที่ 2 สิงหาคม 2010, 16:27:32 น. »
ครับดีทั้งสองนั่นละครับ ผมไม่อยากเห็นเราอาชีพเดียวกันดูหมิ่นกันเนาะ รักกันไว้ :hap3:
ผมเห็นด้วยครับ จากที่อ่านทั้งหมดผมก็คิดเหมือนุณนั่นแหละ

ออฟไลน์ นายเก๋

• ระดับ 3
  • *
  • 5DE4ED48 ท่านเด็กชายโสดครับ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: วันที่ 18 สิงหาคม 2010, 17:16:00 น. »
 งานนี้ถ้าเอา "จ่าเก๋ มือเบส" ไปด้วยคงมันกว่านี้ อิอิ...

ออฟไลน์ เลิศพล

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • HL#5CA2FA96
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: วันที่ 19 สิงหาคม 2010, 05:56:13 น. »

ยืืนหน้ากระดาน บรรยากาศนึกถึงคาเฟ่เลย ;D :party: :flower:

ออฟไลน์ หนุ่มนากระแซง

• *
  • HL#440A06D6 (Xmen)
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: วันที่ 19 สิงหาคม 2010, 06:10:06 น. »
ยืืนหน้ากระดาน บรรยากาศนึกถึงคาเฟ่เลย ;D :party: :flower:

ท่านอธิการสนใจคล้องพวงมาลัยคนไหนครับ  :hap3: