ผู้เขียน หัวข้อ: งานแรกครับในนาม ลั่นทุ่งมิวสิค ครับ แนะนำ สนับสนุนด้วยครับ  (อ่าน 6712 ครั้ง)

ออฟไลน์ siamch

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 2
  • *
  • 55E75AB6 เอก / 5F60B6D1 อนันตชัย
ดูตาม Link เลยนะครับ คลิ๊กเลย  http://www.tiggersound.com/webboard/index.php?topic=45701.0

เขาบอก  "คุณแนบไฟล์เกินโควต้าที่กำหนด. ระบบไม่อนุญาตให้คุณแนบไฟล์เพิ่ม." ทั้งๆที่ยังไม่เคยแนบเลยอ่ะ

เป็นงานทำบุญขึ้นบ้านใหม่ บ้านแม่ยายครับ ที่จ.นครนายก งานแรกครับผม

ลงเป็นเครื่องเสียงในงานครับ แต่ติดเวทีพ่วงท้ายไปด้วย อันนี้ด้านหน้าครับ กลาง 15นิ้ว Accod Sub ก๊อป Nexo 15 นิ้ว Kane

ด้านหลัง (เวทีเคลื่อนที่จากพี่อำนวย นครสวรรค์ครับ) เวทียังกางไม่หมดนะครับยังเหลือส่วนประกอบอีก4-5ชิ้น ถ้ากางหมด~ 6 ม.

เครื่องปรุง แบบบ้านๆ (พอเสร็จงานเจ้า Actor เดี้ยงครับ)

เป็นงานแรกเลยให้หลวงพ่อเจิมให้ด้วยครับ

ปะพรมน้ำมนต์ตู้ กะ เวที

อันนี้อนาคตแดนเซอร์ครับ ได้ติปจากเจ้าภาพไปหลายตัง

ตอนนี้ยังไม่มีนักร้อง แดนเซอร์ ประจำวงครับ กะลังหาครับ

ฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยครับ ยินดีรับใช้ ให้บริการเต็มที่ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 28 กุมภาพันธ์ 2010, 20:36:06 น. โดย นิมิตใหม่ »

ออฟไลน์ พิมพ์ชนก

• ระดับ 5
  • *
  • HL#8D02910B (กุ้งD4D) 8FE64E59(กุ้งD4D)
Re: งานแรกครับในนาม ลั่นทุ่งมิวสิค ครับ แนะนำ สนับสนุนด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 28 กุมภาพันธ์ 2010, 16:24:48 น. »
ดูตาม Link เลยนะครับ คลิ๊กเลย  http://www.tiggersound.com/webboard/index.php?topic=45701.0

เขาบอก  "คุณแนบไฟล์เกินโควต้าที่กำหนด. ระบบไม่อนุญาตให้คุณแนบไฟล์เพิ่ม." ทั้งๆที่ยังไม่เคยแนบเลยอ่ะ
ฝากรูปตรงนี้ ครับ http://image.ohozaa.com/ ได้ครั้งละ 10 รูป แล้วก๊อปลิ้งมาวาง

สวยครับทำซับเบสเพิ่มให้เท่าจำนวนกลางแหลมสุดยอด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 28 กุมภาพันธ์ 2010, 21:04:38 น. โดย พิมพ์ชนก »

ออฟไลน์ กระป๋อง

• ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL- 4408C2D9 พอใจเท่าที่มี...ยินดีเท่าที่ได้
Re: งานแรกครับในนาม ลั่นทุ่งมิวสิค ครับ แนะนำ สนับสนุนด้วยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 28 กุมภาพันธ์ 2010, 20:31:23 น. »
ฝากรูปตรงนี้ ครับ http://image.ohozaa.com/ ได้ครั้งละ 10 รูป แล้วก๊อปลิ้งมาวาง

แม่นแล้วครับ ลองอีกรอบนะครับผม

ออฟไลน์ ขุนเฏ๋อ

• ระดับ 3
  • *
  • 7D01EA00
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 28 กุมภาพันธ์ 2010, 22:13:08 น. »
ทีแรกเห็นรูปหลวงพ่อมาเจิมก็นึกว่ามาเป็นมือมิกซ์ซ่ะอีก ;D

ออฟไลน์ อนันตชัย ระยอง

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • x-men : 7485488C , 7C842C7A, 12347732
แจ่มครับแจ่ม..มีงานที่ตรงกับวันเสาร์อาทิตย์โทรบอกบ้างนะครับ จะตามไปดูครับ...

ออฟไลน์ ยอดดอยมิวสิค อิอิ

• *
  • HL#: 440B06D9 (ส.กินเกลี้ยง)
แจ่มครับแจ่ม..มีงานที่ตรงกับวันเสาร์อาทิตย์โทรบอกบ้างนะครับ จะตามไปดูครับ...

ไปด้วย... :happy: :D :D

wiratana

• บุคคลทั่วไป

• ระดับ 2
  • *
  • 55E75AB6 เอก / 5F60B6D1 อนันตชัย

ไปด้วย... :happy: :D :D

ถ้ามีงานเข้าจะแจ้งให้ทราบครับ ฝากพี่ๆแนะนำด้วยนะครับ   :thank1:

tigermusic

• บุคคลทั่วไป
แม่ยายอยู่นครนายก อ.ปากพลีรึเปล่า เพราะหลวงพ่อที่เจิมอ่ะอยู่วัดห้วยโรง นะครับ แหมถ้ารู้นะจะไปฟังเสียงซะหน่อย อิอิ

ออฟไลน์ มานพ

• ผู้ดูแลระบบ
  • 9664E44E,11D88A55,7C1132A8

ให้สิทธิ์กับผู้ใช้ Xtreme ที่แจ้งลงทะเบียนเท่านั้นครับ

ออฟไลน์ ขลุ่ย

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • HL#740DB29C @ 6C8A4886 เจ้าอาวาส
ทีแรกเห็นรูปหลวงพ่อมาเจิมก็นึกว่ามาเป็นมือมิกซ์ซ่ะอีก ;D
เหมือนกันครับ จะเข้าใจผิดเสียแล้ว รถลากเข้าท่าดีขนของได้ด้วยเหมือนของใครจำไม่ได้อยู่ แถว ๆ พิษณุโลก ก็มี ;D ;D

• ระดับ 2
  • *
แม่ยายอยู่นครนายก อ.ปากพลีรึเปล่า เพราะหลวงพ่อที่เจิมอ่ะอยู่วัดห้วยโรง นะครับ แหมถ้ารู้นะจะไปฟังเสียงซะหน่อย อิอิ

บ้านแม่ยายอยู่หนองปราจีน แถวๆวัดอุดมครับ หลวงพ่อเสน่ห์ วัดห้วยโรง น่าศรัทธามากๆ
แล้วพี่อยู่แถวไหนครับ ถ้างานล้น ก็เรียกได้นะครับ
ถ้ามีงานที่บ้านอีกจะแจ้งให้ทราบครับ ว่าแต่จะทนฟังได้ริเปล่า เครื่องบ้านๆ

เหมือนกันครับ จะเข้าใจผิดเสียแล้ว รถลากเข้าท่าดีขนของได้ด้วยเหมือนของใครจำไม่ได้อยู่ แถว ๆ พิษณุโลก ก็มี ;D ;D

ผมซื้อมาจากพี่นิชัยวัฒน์  วงษ์มณี อู่อำนวยโชค อ.ตากฟ้า จ.นครสวรรค์ ครับ ใช่คนเดียวกันไหม

ให้สิทธิ์กับผู้ใช้ Xtreme ที่แจ้งลงทะเบียนเท่านั้นครับ

กำลังหาซื้ออยู่ครับ แต่ตัวแทนจำหน่ายที่ระยองของหมดครับ

ออฟไลน์ พชรมิวสิค กรุ๊ป

• ระดับ 5
  • *
  • HL#2C8CA532 x-men
คึด..คือกันเนาะ...