ผู้เขียน หัวข้อ: ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ เปิดตัวทีมงานFM เครื่องเสียงเล็กๆ กับงานบวช 21 มี.ค 53  (อ่าน 3610 ครั้ง)

m-chaiwat

• บุคคลทั่วไป
งานแรกครับ กับเวทีเล็กๆ  แดนซ์โคโยตี้ 8 คน  โต๊ะจีน 45 โต๊ะ

พร้อมด้วยเครื่องแห่ วงตะวัน (เดิมบางนางบวช) + แสง สี   ศักดิ์ชัยดาวรุ่ง (ด่านช้าง)

ฝากพี่ๆช่วยติชมด้วยนะครับ

ช่วงเช้าเล่นเครื่องไฟ  ช่วงบ่ายเล่นดนตรี ครับ
สมัครบัตรเครดิต

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 23 มีนาคม 2010, 20:35:29 น. โดย ลูกทุ่งสมใจนึก »

m-chaiwat

เล่นงานอะไรครับ

เผื่อว่าง จะได้ไปดูครับ

pinitnan

แหล่มจริงๆครับ พี่น้องงงงงงงงง

arty music

วงขนาดนี้รับราคาเท่าไรครับและขนาด70โต๊ะเอาอยู่ไหมครับ

m-chaiwat

ขึ้นอยู่กับหลายๆอย่างครับ

ระยะทาง
แดนซ์กี่คน
นักร้องกี่คน

1XXXX. ต้นๆ

70 ผมว่าเอาอยู่นะครับ

งานผมประมาณ 55 โต๊ะครับ โต๊ะเสริม+โต๊ะวัด อีก10โต๊ะ  เต็มพอดี

ออฟไลน์ ต้นไม้บันเทิง

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • HL#4C9EB9A6(หาย) HL#8FE6CE60(มิตรแท้ทีม)
 :th1: ยอดเยี่ยมและแน่นอนพร้อมคุณภาพจริงครับ  :th2:

ออฟไลน์ สุระชาติ

• ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • 7485360D,9660E447,5D12658A(เด็กชายเคยโสด)
ขอให้กำลังใจครับ ไม่มีที่สิ้นสุดครับ เรื่องเทคโนโลยี

:thank1: :thank1: :thank1:

ออฟไลน์ กระป๋อง

• *
  • HL- 4408C2D9 พอใจเท่าที่มี...ยินดีเท่าที่ได้
เทพมาอีกแล้วครับท่าน  :th1:

ออฟไลน์ ขลุ่ย

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • HL#740DB29C @ 6C8A4886 เจ้าอาวาส
ดี ครับ ดีกว่าที่ผมมีอยู่อีก สู้ ๆ ครับอย่าถอย ใจต้องเต็มร้อย ตกใจนึกว่าใช้ลำโพงข้างละที่เห็น

m-chaiwat

ของผมแค่ 15 นะครับ  เล็กๆ  ยังไม่มี18เลย  มีเท่าที่เห็น

ซับ ใช้15 ข้างล่ะ 2  ตามรูป ส่วนอีก 4 ใบซ่อนใต้เวที

อิอิ!!!!

ขอบคุณพี่ๆทุกท่านนะครับ  สำหรับคำติชม และกำลังใจ

ดี ครับ ดีกว่าที่ผมมีอยู่อีก สู้ ๆ ครับอย่าถอย ใจต้องเต็มร้อย ตกใจนึกว่าใช้ลำโพงข้างละที่เห็น

james-giggs

ของผมแค่ 15 นะครับ  เล็กๆ  ยังไม่มี18เลย  มีเท่าที่เห็น

ซับ ใช้15 ข้างล่ะ 2  ตามรูป ส่วนอีก 4 ใบซ่อนใต้เวที

อิอิ!!!!

ขอบคุณพี่ๆทุกท่านนะครับ  สำหรับคำติชม และกำลังใจ

[blink]เยี่ยม[/blink]... :th2:

m-chaiwat

ขอบคุณสำหรับคำติชมครับ

ออฟไลน์ อนุวัฒน์ นายายอาม

• ระดับ 5
  • *
  • HL#: 55DAED74 - อนันตชัย 5E624E73 น้าเอก ศรีราชา
แจ่ม  แจ้ง แดง แจ๋ เลยครับ

คงยกง่ายหน้าดู  ของผมสิ W 555+ หนัก แต่แรง อิอิ

สู้ๆๆ ครับ มีงบ เปลี่ยนเล่น 18 เลย สะใจกว่ากันเยอะ