ผู้เขียน หัวข้อ: ทางเลือกใหม่ USB Dac ราคาถูก เสียงดีกว่าออนบอร์ด หามาลองดูนะครับ  (อ่าน 5918 ครั้ง)

ออฟไลน์ สไปเดอร์แมน

• คณะบริหาร
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL#648948B1 (x-men)

หาซื้อได้ที่ไหนท่าน ผมเคยลองหาซื้อแถวบ้านแล้วไม่มีเลยครับ(ขอนแก่น)

ร้านขายของจีนทั่วๆ ไป ตัวแทน Advice ทุกสาขาครับ...

เสียงเป็นไงบ้างนะ ;D ;D ;D

เสียงน่าจะเหมือนตัวบน...ดีกว่าออนบอร์ดครับ แต่แนะนำ..ก่อนซื้อให้ ทดสอบก่อนทุกตัวครับ..แต่ละตัวเสียงไม่เหมือนกัน.... ;D

ออฟไลน์ โกวิท ไปนำกันเด้อ

• ลงทะเบียน HL
  • *
  • HL#851E9551
ร้านขายของจีนทั่วๆ ไป ตัวแทน Advice ทุกสาขาครับ...

เสียงน่าจะเหมือนตัวบน...ดีกว่าออนบอร์ดครับ แต่แนะนำ..ก่อนซื้อให้ ทดสอบก่อนทุกตัวครับ..แต่ละตัวเสียงไม่เหมือนกัน.... ;D
ตึกคอมแถวนี้ไม่มีครับพี่

ออฟไลน์ สไปเดอร์แมน

• คณะบริหาร
  • HL#648948B1 (x-men)
ตึกคอมแถวนี้ไม่มีครับพี่

แกขึ้นมาลองเองมา....ที่พิดโลกมีเยอะ...ที่บ้านมี 5 ตัว ตอนซื้อมาไม่ได้ลอง...สรุปเสียงผ่าน แค่ 2 ตัว....ไม่มีเวลาไปลองที่ร้าน... ตอนนี้เอามาใช้ TOT Net Call เสียบหูฟัง 1 รู ไมค์ อีก 1 รู...สะดวกดี เสียบเครื่องไหนก็ได้..อิ..อิ... ;D