ผู้เขียน หัวข้อ: งานง่าย ๆ สำหรับ พี.เค.มิวสิค อีกไม่เกินสามปีก็คงต้องตามป่านึกไปครับ เหนื่อย  (อ่าน 4186 ครั้ง)

ออฟไลน์ หมวดกอบลพบุรี

• ผู้ดูแลบอร์ด
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL#740C32A1,HL#6C893616,HL#7D2C955D
ตามแบบฉบับ พี.เค.มิวสิค ครับชอบรับงานง่าย  ๆ สบาย ๆ ไม่ต้องเหนื่อยมาก แต่ก็มีปนครับ  25 ,28 นี้ก็คงจะเหนื่อย เมื่อคืนจัดที่ เดิมหาดสองแควรีสอร์ท อ.แก่งคอยที่เดิม เป็นของบริษัท MAMS IRPCน่าจะเป็นเครือข่ายของ ปตท.มาจากจังหวัดระยอง มาจัดปีใหม่ที่นี่ครับ ไม่มีอะไรมาก สบาย ๆ ชิว ๆ เริ่มเหนื่อยครับแต่ยังอาศัยใจรักอยู่ที่อยู่กับเสียงเพลงเสียงดนตรีตั้งแต่ ปี 2519 จวบจนปัจจุบัน  อีกไม่น่าเกินสามปีก็คงจะมูปตัวเองครับไม่ไหว ตามป๋าสมใจนึกไป ดูภาพเลยครับไม่มีอะไรชิว ๆ จริง

ขอให้เฮง ๆ ร่ำรวย ทุก ๆ ท่านครับ

yadongsound

• บุคคลทั่วไป
ใจเย็นเพื่อน ให้เด็กๆทำ เราก็บริหารอย่างเดียวสิ :cheer:

ออฟไลน์ หนุ่มนากระแซง

• ลงทะเบียน HL
  • *
  • HL#440A06D6 (Xmen)
สู้ๆครับพี่  :party:

• HL#740C32A1,HL#6C893616,HL#7D2C955D
ใจเย็นเพื่อน ให้เด็กๆทำ เราก็บริหารอย่างเดียวสิ :cheer:

ยังหาทายาทไม่ได้เลยเพื่อน

yadongsound

ยังหาทายาทไม่ได้เลยเพื่อน
เราก็เริ่มฝึกเด็กๆแล้วแหละตอนนี้ :hap3:

ออฟไลน์ กระป๋อง

• *
  • HL- 4408C2D9 พอใจเท่าที่มี...ยินดีเท่าที่ได้
ทำไปเรื่อยๆ แหละครับป๋าดีออกครับ มีงานก็มีเงินครับ

somjainuk74

ตามนั้น ที่ผมจำหน่ายชุดใหญ่ออกไป เหลือชุดเล็ก
ก็เพื่อเอาเงินไปเป็นทุนซื้อกล้องวีดีโอเพิ่ม
เพราะงานตรงกันส่วนมาก ต้องแยกลูกสาว ลูกชาย และแม่บ้าน
ออกไปคนละงาน วันหนึ่งเฉพาะคนในครอบครัวรับงานได้ 4 งานครับ

ออฟไลน์ หนุ่มนากระแซง

• *
  • HL#440A06D6 (Xmen)
ออกไปคนละงาน วันหนึ่งเฉพาะคนในครอบครัวรับงานได้ 4 งานครับ

:th2: แจ่มๆ ช่วยกันคนละไม้คนละมือ

ถ้าป๋ามีเมียน้อยอีกคนก็จะรับได้ 5 งานเลยครับ  :hap3:

somjainuk74

:th2: แจ่มๆ ช่วยกันคนละไม้คนละมือ

ถ้าป๋ามีเมียน้อยอีกคนก็จะรับได้ 5 งานเลยครับ  :hap3:
ลูกเมียหลวงผมก็รับงานได้อีกคนหนึ่ง

ต้องเมียมาก อาจารย์ ถึงจะได้งานเพิ่มขึ้นอีก :hap3: :hap3: :hap5:

ออฟไลน์ Amorn Pattaya

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • HL#4C89B630 , 6EE74894,789AC331 ( X-men )
ขนาดง่ายๆ ยังเยอะกว่าเราเลยเพื่อน...ทำไปเรื่อยๆ เพื่อน..ดูหาลูกน้องที่ใจมันรักและชอบไว้สักคน...เราดูอย่างเดียวตอนนี้พอไหวก็ลุยๆ ไป.. :D :D :flower:

ขอบคุณทุก ๆ ท่าน ตลอดจนเพื่อน ๆ  รู้สึกเลยแหละปีนี้ มีงานสามคืนติดพักฟื้นไปสามวันสามคืนถึงจะเข้าที่ มีงานหนึ่งคืนก็พักไปหนึ่งวันหนึ่งคืน นี่แหละสังขาร ใช้งานตั้งแต่รุ่น ๆ จนมากลางคนมากไปหน่อย ใช้ทุกระบบ ย้ำ ทุกระบบมันถึงส่งผลต่อร่างกายไวไปนิสหนึ่งครับ แต่ใจน่ะเกินร้อยอยู่แล้ว แต่สังขารนี้ซิไม่ค่อยเป็นใจเลย ตอนหนุ่ม ๆ กินเหล้าเยอะ ตั้งแต่อายุ 18 มาจน 50 ไม่เมาไม่เลิก ถึงเมาตื่นขึ้นมากินต่อเสาร์อาทิตย์นอนอยู่กับขวดเหล้า ถึงส่งผลต่อระบบร่างกายเลิกกินมาได้ 2 ปีแล้ว หรือจะกลับไปกินใหม่ร่างกายจะได้กระชุ่มกระชวย  :beer: :beer: :beer: :beer: :beer: :beer: :beer: :beer: ฮิ อิ ฮิ บ่นไปยังงั้นแหละหายเหนื่อยก็เอาใหม่ :kiss2: :kiss2: :kiss2: :kiss2: :kiss2:

somjainuk74

หรือจะกลับไปกินใหม่ร่างกายจะได้กระชุ่มกระชวย  :beer: :beer: :beer: :beer: :beer: :beer: :beer: :beer: ฮิ อิ ฮิ บ่นไปยังงั้นแหละหายเหนื่อยก็เอาใหม่ :kiss2: :kiss2: :kiss2: :kiss2: :kiss2:
เริ่มกินใหม่ :D ;D

ออฟไลน์ เลิศพล

• **
  • HL#5CA2FA96
จะหนีรับงานถ่ายวีดิโอบ้างเหรอครับ... ;D

ออฟไลน์ Amorn Pattaya

• **
  • HL#4C89B630 , 6EE74894,789AC331 ( X-men )
ไม่เลิก แต่หยุดพัก เว้นวรรค และเบาลง เป็นธรรมชาติ ของร่างกาย... ;D ;D ;D

จะหนีรับงานถ่ายวีดิโอบ้างเหรอครับ... ;D

ไม่หรอกครับ เดี๋ยวป่านึกแกจะบ่นเอา อิ อิ อิ  ไม่ได้ไปเยี่ยมเยียนเลยครับท่าน

ออฟไลน์ อ๊อฟ คลองสามวา

• ระดับ 5
  • *
  • HL#->95D6532F (นิมิตรใหม่)
เป็นกำลังใจให้ครับ ขอให้อยู่ต่อไปนานครับผม....   :flower:

ออฟไลน์ ป๊อก คารา

• ระดับ 5
  • *
  • HL74892C77HL
 :th2: :th2:  งานง่าย เงินงาม นะท่านพี่  ;)

ออฟไลน์ ต้อยมิวสิค

• ระดับ 4
  • *
  • HL#: 6D219862 ครูภูม
สวยครับ คุณภาพยังคับแก้วเหมือนเดิมเลย ยังไงก็รักษาสุขภาพบ้างนะครับ :th2:

สวยครับ คุณภาพยังคับแก้วเหมือนเดิมเลย ยังไงก็รักษาสุขภาพบ้างนะครับ :th2:

ขอบคุณครับในกำลังใจ แต่ผมก็แปลกใจตัวเองว่าเดี๋ยวนี้เราทำไมถึงเหนื่อยมากจังเลยครับ

ออฟไลน์ sriAROON

• *
  • อย่าเลื่อยขี้เลื่อย
เหนื่อยมันเหนื่อยพอๆกันแหละครับ จะอายุมากหรือน้อย
มันสำคัญที่ความสดครับ เหนื่อยแล้วฟื้นเร็วหรือช้า
อายุมาก ก็จะฟื้นได้ช้าไปเรื่อยๆ.....ที่จะทำให้ไปไม่ไหว

เหนื่อยมันเหนื่อยพอๆกันแหละครับ จะอายุมากหรือน้อย
มันสำคัญที่ความสดครับ เหนื่อยแล้วฟื้นเร็วหรือช้า
อายุมาก ก็จะฟื้นได้ช้าไปเรื่อยๆ.....ที่จะทำให้ไปไม่ไหว

ขอบพระคุณครับ เสธฯ ครับ ถูกต้องครับ เดี๋ยวนี้อะไรก็ฟื้นช้าไปหมด