ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องการเล่น Medley eXtreme Karaoke  (อ่าน 2450 ครั้ง)

ptm_music

• บุคคลทั่วไป
เรื่องการเล่น Medley eXtreme Karaoke
« เมื่อ: วันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2008, 20:15:52 น. »
ผมใช้ Xtreme Karaoke v1.0.9 แบบ License สามารถเล่นMedley ได้ตาม MedleyTest ที่ให้ download ไหม๊ครับ  หรือว่าต้องแบบ Hardlock เท่านั้นครับ[stream=475,325][/stream]

jung

• บุคคลทั่วไป
Re: เรื่องการเล่น Medley eXtreme Karaoke
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 28 กุมภาพันธ์ 2008, 05:31:05 น. »
ได้ครับ....ลองดูตามคู่มือการใช้แบบเก่า....แต่ถ้าเป็นรุ่น Hardlock  เห็นว่าจะมีวิธีเล่นแบบใหม..
ที่ดีกว่าตามกระทู้ี่ที่ท่าน X-men  กับคณะก่อกวน เอ๊ย ก่อการ และสมาชิก...อีกหลายท่านแนะนำกันไว้
ซึ่งก็คงหลังวัน กินเหล้า...เอ๊ยสัมนาร่วมกัน ตามกำหนดเวลาที่ว่าไว้  เมดเล่ย์แบบใหม่ก็คงจะได้ใช้  สำหรับ
เมดเล่ย์แบบเก่า ผมพยามยามทำตามแบบคู่มือตั้งหลายครั้งม้านก็ไม่เป็นตามตัวอย่างซักทีเลยไม่อยากเล่นแล้ว
เล่นมันธรรมดานีแหละ.....แต่...ถ้าแบบใหม่เป็นแบบที่แนะนำไว้มันน่าจะง่ายขึ้นสำหรับผมหรืออีกหลายท่านที่ไม่มีความรู้พื้นฐา่น
ด้านดนตรี พวกห้อง พวกตัวเลข 10001   อะไรพวกนี้งงจริง ๆ   อยากให้ แบบคีย์เพลงจังหวะใกล้เคียงกันพอได้จำนวน...1-2-3-4-5    เพลงขึ้นไป แล้วโปรแกรมมี...ที่กดปุ่มเมดเล่ย์อัตโนมัต(Medley Auto สำหรับคนรู้น้อยด้านดนตรี และ Medley Manual สำหรับพวกรู้มาก)  จะสุดยอดมาก....เลยท่าน X-men........

ล่อซะยาวเลยนาน ๆ ที...ขอบคุณครับ....

ออฟไลน์ พี่ตุ้ม

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • พี่ตุ้มคนเดิม 8D1C1118
Re: เรื่องการเล่น Medley eXtreme Karaoke
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 28 กุมภาพันธ์ 2008, 05:57:45 น. »
ผมใช้ Xtreme Karaoke v1.0.9 แบบ License สามารถเล่นMedley ได้ตาม MedleyTest ที่ให้ download ไหม๊ครับ  หรือว่าต้องแบบ Hardlock เท่านั้นครับ[stream=475,325][/stream]

แบบฮาร์ดล็อคครับ