ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนหน่อยครับ เรื่องการเปลี่ยน ภาพพื้นหลัง ของ Extreme ครับ  (อ่าน 8351 ครั้ง)

ออฟไลน์ maikyzoom

• ลงทะเบียน HL
  • กำเนิดใหม่
  • *
  • 5DE459E8 เด็กชายเคยโสด
ผมลองแอดรูปเข้าไปแล้วครับแต่ว่ามันไม่แสดงภาพที่เอาลงไปเลยจะต้องทำอย่างไรครับ
อยากทราบจริงๆ มันขึ้นแต่ภาพที่มากับโปรแกรมน่ะครับ รบกวนด้วยนะครับ เพราะอยากจะชมภาพวิวขณะร้องเพลง
ขอบคุณล่วงหน้าด้วยครับ

somjainuk74

• บุคคลทั่วไป
Re: รบกวนหน่อยครับ เรื่องการเปลี่ยน ภาพพื้นหลัง ของ Extreme ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 23 สิงหาคม 2009, 10:31:21 น. »
ผมลองแอดรูปเข้าไปแล้วครับแต่ว่ามันไม่แสดงภาพที่เอาลงไปเลยจะต้องทำอย่างไรครับ
อยากทราบจริงๆ มันขึ้นแต่ภาพที่มากับโปรแกรมน่ะครับ รบกวนด้วยนะครับ เพราะอยากจะชมภาพวิวขณะร้องเพลง
ขอบคุณล่วงหน้าด้วยครับ
คลิกใต้ของความผมนี้ที่มีรูป :fireting2:
อยู่ตอนที่ 8 กระทู้ท้ายๆ

nimitmai

Re: รบกวนหน่อยครับ เรื่องการเปลี่ยน ภาพพื้นหลัง ของ Extreme ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 23 สิงหาคม 2009, 10:32:56 น. »

ไปดูที่นี่ครับ บทความของอาสมใจนึก ท่านเขียนไว้อย่างละเอียดเข้าใจง่ายครับ

http://www.karaoke-soft.com/smf/index.php?topic=15561.msg231134#msg231134

ออฟไลน์ maikyzoom

• ลงทะเบียน HL
  • กำเนิดใหม่
  • *
  • 5DE459E8 เด็กชายเคยโสด
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 26 สิงหาคม 2009, 11:42:31 น. »
ขอบคุณครับทุกท่านที่ตอบ

ninegiew

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันที่ 28 ธันวาคม 2010, 01:33:48 น. »
ขอบคุณครับ