ผู้เขียน หัวข้อ: สังสรรค์ย่อยๆริมสระว่ายน้ำThe Clubหลังเซ็นทรัลชลบรีeXtremeกะลำโพงหมอหนึ่งโชว์  (อ่าน 4028 ครั้ง)

ออฟไลน์ ฅนทะเล

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • 740F329D จาก X-MEN
อังคาร15กพ.54 ซัก40คน...งานแบบกันเองสบายๆ ใครไคร่กิน กิน  ใครไคร่คุย คุย  ใครไคร่ร้องเพลง ร้อง กดเพลงกันเอาเอง  ใครไคร่ว่ายน้ำ ว่าย  เที่ยงคืนแล้วยังมันไม่เลิก ทุกคนมีความสุข เพลงและลำโพงไพเราะขนาดไหนบอกไม่ถูก หูอื้อ มึนแต่ที่แน่ๆลำโพงหนักมากสำหรับคนเดียวต้องแข็งแรงมากๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 18 กุมภาพันธ์ 2011, 11:38:07 น. โดย คนทะเล »

ออฟไลน์ เด็กชายเคยโสด

• คณะบริหาร
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
ลำโพงกับเพาเวอร์น้ำหนักสูสีกันครับ  แต่ยกเพาเวอร์ยากกว่าแน่นอน  อิอิ

ออฟไลน์ กระป๋อง

• *
  • HL- 4408C2D9 พอใจเท่าที่มี...ยินดีเท่าที่ได้
บรรยากาศเป็นตาสนุกๆ แท้ๆ ครับ

ออฟไลน์ Amorn Pattaya

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • HL#4C89B630 , 6EE74894,789AC331 ( X-men )
งานแบบนี้ชอบจัง ถนัดเลย...อิอิอิ.. :D :D :D :th2: :th2:

ออฟไลน์ ชัยราชา

• *
  • HL-6D239873 หมอชาติ
ง่ายๆครับฉบับครอบครัว

ออฟไลน์ สไปเดอร์แมน

• คณะบริหาร
  • HL#648948B1 (x-men)
เปลี่ยนเอารุ่นใหม่ครับป๋า...น้ำหนักเบากว่าเดิม แต่เสียงยังหนักแน่นเหมือนเดิมครับ.... ;D

http://www.karaoke-soft.com/smf/index.php?topic=46279.msg570430;topicseen#msg570430

• ระดับ 3
  • *
ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาชมและขอขอบคุณคำแนะนำดีๆครับ

ออฟไลน์ ยอดดอยมิวสิค อิอิ

• *
  • HL#: 440B06D9 (ส.กินเกลี้ยง)
ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาชมและขอขอบคุณคำแนะนำดีๆครับ

ไม่โทรบอกกันมั่ง จะได้ไปแจม...อิอิ

ออฟไลน์ เป็นหนึ่ง พิษณุโลก

• **
  • 4489B850/8E65409A/878CD0EB/6E61CE55/70876DD8/80008
 :happy: :D :happy:..สองหมอโชว์(กะโป่ง+หนึ่ง) ดีกว่า หมอ 1 โชว์นะครับ.. :th2:. :beer: ลำโพงรุ่นนี้มีชื่ออย่างเป็นทางการแล้วนะครับ....รุ่น [blink]ปวศ. ราคาซอฟ [/blink]..ชอบมากเลย..........แต่มันดูเหมือนขาดอะไร บางอย่างนะครับ............ ;D.........ขาตั้งไงครับพี่.....ไม่งั้น.........ลำโพงคู่นี้จะออกมาสวยงามสุดๆ...เป็นนางแบบอินเตอร์ ยืนบน..แคทวอค..
..วางแบบนี้......ดูเป็น อาจารย์ ป้า นั่งโต๊ะสอนหนังสื่อไปนะครับ......(ได้เปรียบเสียงได้ dB เพิ่มขึ้นเพราะฐานแน่น.......55555....... สวยงามเยี่ยมยอด แต่ต้องสั่งขาลำโพงเพิ่มแล้วครับพี่ ชาย...... ;D...... :thank1:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 18 กุมภาพันธ์ 2011, 08:53:35 น. โดย หมอบ้านนอก »

ออฟไลน์ เป็นหนึ่ง พิษณุโลก

• **
  • 4489B850/8E65409A/878CD0EB/6E61CE55/70876DD8/80008
พื้นที่กว้างๆ ขนาดนี้ เสียงที่ได้เป็นอย่างไรครับ....ดูจากชุดประกอบ.....แบบเคลื่อนที่ไวชุดมาตรฐานนี้...........ให้ความมั่นใจหน่อยได้ไหมครับ.......ลำโพงชุดนี้เลือก ชุดประกอบการไหม..... ;D....ขอบคุณครับ  :thank1:

• ระดับ 3
  • *
ไม่โทรบอกกันมั่ง จะได้ไปแจม...อิอิ
งานนี้ถ้าอาจารย์เอก สุมหัวมิวสิคไปด้วย ภาพการจัดวางอุปกรณ์+มิติเสียงงานนี้คงจะดีกว่านี้แน่...แต่ต้องขออภัยจริงๆ...ตัวผมเองจะ5โมงเย็นวันงานยังวิ่งหาผู้ช่วยมาดูคุณแม่ยังไม่ลงตัว ขนาดโทร.ให้เพื่อนหาชุดลำลองเล่นกันที่งานไปก่อน ฉุกละหุกมาก คิดถึงอยู่ครับ

• ระดับ 3
  • *
พื้นที่กว้างๆ ขนาดนี้ เสียงที่ได้เป็นอย่างไรครับ....ดูจากชุดประกอบ.....แบบเคลื่อนที่ไวชุดมาตรฐานนี้...........ให้ความมั่นใจหน่อยได้ไหมครับ.......ลำโพงชุดนี้เลือก ชุดประกอบการไหม..... ;D....ขอบคุณครับ  :thank1:
สวัสดีครับคุณหมอ สงสัยคงต้องเสริมหล่อด้วยขาตั้งลำโพงอีกแล้ว เรื่องเสียงคงยังมิบังอาจวิจารณ์ หูยังไม่ถึง เจ้าแอมป์ที่ใช้ วันนั้นอาจารย์หมอนพแวะไปที่บ้านท่านว่ามันน้อยไป(XL-1000 ของNPE) ช่วยแนะนำหน่อยว่าแอมป์ที่จะดันเจ้าลำโพงชุดนี้ ต่อข้างซักเท่าไหร่ดีครับ...วันงานทุกคนสนุกกันมากกะคาราโอเกะชุดนี้ ผมเองก็มึนหูจำแนกแยกเยะเสียงไม่ได้เรื่องเลย รู้แต่ว่าสนุกกันมาก...น่าเสียดายถ้าอาจารย์เอก สุมหัวมิวสิคแวบมาที่งานซักหน่อย(ผมไม่มีโอกาสได้โทร.)คงมีคำวิจารณ์ที่เป็นประโยชน์มาเล่าสู่กันฟังครับ

ออฟไลน์ ป.เปี๊ยก บางปู

• *
  • HL#3C0706CA,4FE2F5DF (หนุ่มเมืองลำดวน)
งานนี้ถ้าอาจารย์เอก สุมหัวมิวสิคไปด้วย ภาพการจัดวางอุปกรณ์+มิติเสียงงานนี้คงจะดีกว่านี้แน่...แต่ต้องขออภัยจริงๆ...ตัวผมเองจะ5โมงเย็นวันงานยังวิ่งหาผู้ช่วยมาดูคุณแม่ยังไม่ลงตัว ขนาดโทร.ให้เพื่อนหาชุดลำลองเล่นกันที่งานไปก่อน ฉุกละหุกมาก คิดถึงอยู่ครับ

อิอิ ...มาแล้ว พี่คนทะเล ...มีงานมาโพสแล้ว อิอิ ...สวยงามครับไฮโซครับ....

ดูแขกที่เข้าร่วมงานแล้ว สว น่าจะเยอะนะครับ  :happy:  :flower: ;D

พี่ติ๋ม แหลมฉบัง ไปด้วยหรือเปล่าครับ อิอิ

ออฟไลน์ Amorn Pattaya

• **
  • HL#4C89B630 , 6EE74894,789AC331 ( X-men )
สวัสดีครับคุณหมอ สงสัยคงต้องเสริมหล่อด้วยขาตั้งลำโพงอีกแล้ว เรื่องเสียงคงยังมิบังอาจวิจารณ์ หูยังไม่ถึง เจ้าแอมป์ที่ใช้ วันนั้นอาจารย์หมอนพแวะไปที่บ้านท่านว่ามันน้อยไป(XL-1000 ของNPE) ช่วยแนะนำหน่อยว่าแอมป์ที่จะดันเจ้าลำโพงชุดนี้ ต่อข้างซักเท่าไหร่ดีครับ...วันงานทุกคนสนุกกันมากกะคาราโอเกะชุดนี้ ผมเองก็มึนหูจำแนกแยกเยะเสียงไม่ได้เรื่องเลย รู้แต่ว่าสนุกกันมาก...น่าเสียดายถ้าอาจารย์เอก สุมหัวมิวสิคแวบมาที่งานซักหน่อย(ผมไม่มีโอกาสได้โทร.)คงมีคำวิจารณ์ที่เป็นประโยชน์มาเล่าสู่กันฟังครับ
หาแอมป์ QSC  รุ่น GX5 หรือไ่ม่ก็ A&J 3000 VZ  หริอ เอาแบบ เผืิอเพิ่มในวันหน้า ก็ A&J  FS4000  ไปเลยครับ  รับรองเสียงทุกอย่างจะ ทะลักออกมา แบบหมดไส้หมดพุงเลยครับ.... :hap3: :hap3: :hap3:

ออฟไลน์ มดกะปลาซิว

• ระดับ 3
  • *
  • HL##4DE422D4(ลูกทุ่งสมใจนึก)