ผู้เขียน หัวข้อ: โฟลเดอร์ย่อยที่อยู่ใน Cursor, Lyrics, Song  (อ่าน 3948 ครั้ง)

BusyNet

• บุคคลทั่วไป
โฟลเดอร์ย่อยที่อยู่ใน Cursor, Lyrics, Song
« เมื่อ: วันที่ 3 พฤษภาคม 2008, 13:37:52 น. »
ขอสอบถามเกี่ยวกับข้อมูลเพลงหน่อยครับ
สงสัยมานานแล้วครับ คือว่า

ในโฟลเดอร์ NCN จะมีสามโฟลเดอร์ คือ Cursor, Lyrics, Song
และในโฟลเดอร์เหล่านี้ จะมีโฟลเดอร์ย่อย 0-9 และโฟลเดอร์ที่เป็นตัวอักษร ที่สงสัยคือ
โฟลเดอรืที่เป็นตัวอักษรครับ บางโฟลเดอร์มีตัวอักษรเพียงตัวเดียวครับ บางอันมี 2 ตัว เช่น B กับ BL
เราจะรวมเอามาไว้ที่เดียวกันได้ไหม?? เช่นเอามาไว้ในโฟลเดอร์ B ทั้งหมดครับ

poom

Re: โฟลเดอร์ย่อยที่อยู่ใน Cursor, Lyrics, Song
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 3 พฤษภาคม 2008, 13:40:44 น. »
 ;D รวมได้เลย ไม่มีปัญหา เพราะยึดอักษรตัวแรกเป็นหลัก

BusyNet

Re: โฟลเดอร์ย่อยที่อยู่ใน Cursor, Lyrics, Song
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 3 พฤษภาคม 2008, 13:47:34 น. »
ขอบคุณครับ พอดีมานั่งรอลูกสาวเรียนคุมอง(KUMON)อยู่ เลยเอาโน๊ตบุคมาลองค้นหาสัญญาณดู เข้าเน็ตได้แฮะ
เลยแวะบ้านเราสักหน่อย

ถามยังไม่ทันปิดหน้าต่างเลย ครูก็มาตอบให้แระ ขอบคุณคุณครูภูมิมากครับ

ออฟไลน์ พี่ตุ้ม

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • พี่ตุ้มคนเดิม 8D1C1118
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 3 พฤษภาคม 2008, 14:47:39 น. »
ครูภูมท่านไวเสมอครับ  ยิ่งตอนนี้เข้าเฝือกอยู่ยิ่งไวเป็นพิเศษครับ  แต่อย่างอื่นไม่ไวนะครับ  ช้าเชียว  รอตั้งนานแน่ะ :D :D :D

ออฟไลน์ กระป๋อง

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL- 4408C2D9 พอใจเท่าที่มี...ยินดีเท่าที่ได้
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันที่ 3 พฤษภาคม 2008, 15:20:21 น. »
อ้างถึง
ครูภูมท่านไวเสมอครับ  ยิ่งตอนนี้เข้าเฝือกอยู่ยิ่งไวเป็นพิเศษครับ  แต่อย่างอื่นไม่ไวนะครับ  ช้าเชียว  รอตั้งนานแน่ะ
ฮิฮิ

poom

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: วันที่ 3 พฤษภาคม 2008, 15:25:37 น. »
พี่ตุ้มก็ระวังไว้บ้างเถอะ
คนแก่ขี้เหงา พอไม่เจอเพื่อน ๆ ก็แกล้งป่วย 555

**พอดีกว่าเดี๋ยวออกทะเลระยอง**