ผู้เขียน หัวข้อ: วงดนตรี กอไผ่ มิวสิค ฝากตัวด้วยครับ  (อ่าน 9415 ครั้ง)

su.pol

• บุคคลทั่วไป
Re: วงดนตรี กอไผ่ มิวสิค ฝากตัวด้วยครับ
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: วันที่ 13 กรกฎาคม 2011, 13:50:16 น. »
ยินดีครับ ขอให้มีงานเยอะๆนะครับ

somphongjunhom

Re: วงดนตรี กอไผ่ มิวสิค ฝากตัวด้วยครับ
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: วันที่ 13 กรกฎาคม 2011, 15:09:14 น. »
ข่าวดีสำหรับชาวบ้าน ต.ตะค่า อ.บางปลาม้า จ.สุพรรณบุรี ในวันที่ 12 สิงหาคม 2554 วันแม่แห่งชาติพบกันอีกแล้วครับกับวงดนตรี กอไผ่ มิวสิค (ชุดเดียวกันกับงาน 5 ธ.ค.53)ระบบไฟ แสง สี เสียง ตระการตา รับรองสนุกสนานแน่นอน ขอขอบคุณท่านนายกไพบูลย์ คณะกรรมการเทศบาล ต.ตะค่าทุกท่านครับที่ให้การสนับสนุนจะทำให้ดีที่สุด ความสุขสนุกสนานที่ทุกท่านที่มาร่วมงานได้รับคือความสุขของผมครับ จากใจจริงของวงดนตรี กอไผ่ มิวสิค บริหารงานโดย จ.ส.อ.สมพงษ์ จันทร์หอม :thank1: จัดงานที่วัดดาราครับ :th2:

ออฟไลน์ จุฑาภรณ์ มิวสิคคอมพ์

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL#6D22186E , 6D219861 ,55D8ACCD,(47E55510-XMEN)
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: วันที่ 13 กรกฎาคม 2011, 15:22:47 น. »
ข่าวดีสำหรับชาวบ้าน ต.ตะค่า อ.บางปลาม้า จ.สุพรรณบุรี ในวันที่ 12 สิงหาคม 2554 วันแม่แห่งชาติพบกันอีกแล้วครับกับวงดนตรี กอไผ่ มิวสิค (ชุดเดียวกันกับงาน 5 ธ.ค.53)ระบบไฟ แสง สี เสียง ตระการตา รับรองสนุกสนานแน่นอน ขอขอบคุณท่านนายกไพบูลย์ คณะกรรมการเทศบาล ต.ตะค่าทุกท่านครับที่ให้การสนับสนุนจะทำให้ดีที่สุด ความสุขสนุกสนานที่ทุกท่านที่มาร่วมงานได้รับคือความสุขของผมครับ จากใจจริงของวงดนตรี กอไผ่ มิวสิค บริหารงานโดย จ.ส.อ.สมพงษ์ จันทร์หอม :thank1: จัดงานที่วัดดาราครับ :th2:
งานเยอะดีจริงๆ  ๆๆๆ

ต้องการมือปืนบอกนะครับ อิอิ

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: วันที่ 6 สิงหาคม 2011, 10:38:40 น. »
เข้าพรรษางานดนตรีอาจจะน้อยไปบ้างนะครับ....คงเป็นช่วงออกพรรษางานถึงมีก่อนอื่นใดทางวงดนตรี กอไผ่ มิวสิค มีความประสงค์ที่จะนำวงดนตรีร่วมสนุกสนานในงานทอดกฐิน ค่าใช้จ่ายคงไม่มากลงเต็มที่ หากวัดใดต้องการโทรมาคุยรายละเอียดได้นะครับ  :thank1:

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: วันที่ 14 สิงหาคม 2011, 20:18:04 น. »
ขอบคุณมากครับสำหรับคณะกรรมการของวัดต่างๆที่โทรมาติดต่อ และขอรายละเอียดต่างๆ เมื่อใกล้งานจะประชาสัมพันธ์ให้อีกครั้งครับว่าไปเล่นที่วัดอะไรบ้าง แฟนคลับของวง กอไผ่ มิวสิค จะได้ไปถูกรับรองนักร้องย้อนยุคชุดเดิมตลอด  :thank1:  :th2:

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: วันที่ 15 สิงหาคม 2011, 12:07:11 น. »
งานวันแม่แห่งชาติ........โดนทั้งลม ทั้งฝนแถมเล่นบบพื้นปูนด้วยพูดไม่ออกบอกไม่ถูก แต่ก็เอาตัวรอดผ่านไปด้วยดี เจ็บตัวไม่มากแค่เครื่องอัด วีดีโอมันอยากเล่นน้ำ โซนี่เรคคอร์ดเจ๊ง และ เพาเวอร์แอมพ์ขับแหลมไหม้ เป็นธรรมดาของมนุษย์โลกโดนตำหนิว่าดนตรีเสียงไม่ดีเอาตัวรอดได้ก็บุญหัวแล้วขอบคุณบรรดาวัยรุ่นแถววัดดาราทั้งหลายที่ที่เป็นกำลังใจให้ร่วมสนุกกับนักร้องวัยรุ่นแนวสตริงจนถูกให้เลิกเพราะกลัวมีเรื่องจะเล่นย้อนยุคก็ไม่เหมาะสมเพราะเหลือแต่วัยร่น แต่ก็สมควรกับเวลานะครับเพราะ 5 ทุ่มกว่าแล้วถ้าไม่ผิดพลาดอะไรพบกันใหม่ครับ งาน 5 ธันวาคม 54 ที่วัดแก้วตะเคียนทอง  :thank1:

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: วันที่ 28 สิงหาคม 2011, 14:43:40 น. »
งานทอดกฐิน วันที่ 22,23 ตุลาคม วันที่ 4,5 พฤศจิกายน 2554 ติดงานแล้วครับ ให้อีก 1 วัดครับถ้าวัดใดต้องการวงดนตรีไปร่วมงานฉลององค์กฐินรีบโทรมาคุยรายละเอียดได้นะครับ 0898200761 จ.ส.อ.สมพงษ์ จันทร์หอม  :thank2:  :th2: ร่วมทำบุญครับ

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: วันที่ 16 กันยายน 2011, 21:06:07 น. »
 :party: กรมศุลกากร แผนกสำนักสียสวนและปราบปราม ได้ดำเนินการทำกิจกรรมต่างๆให้กับ ร.ร.ต.ช.ด.วัดสุธาสินี ชายแดนบ้านบ้องตี้และจะดำเนินการส่งมอบสิ่งที่ได้ดำเนินการไป ในวันที่ 1 ต.ค. 54 นี้นับว่าได้ทำคุณประโยชน์อย่างมากขอชมเชยครับ สำหรับกิจกรรมตอนกลางคืน ก็ร่วมสังสรรค์ที่รีสอร์ดเพชรไพรินทร์ ต.ลาดหญ้า ทางวงดนตรี กอไผ่ มิวสิค ถือว่าเป็นเกียรติอย่างยิ่งที่ได้รับความไว้วางใจให้ทำการแสดง ก็ต้องขอขอบคุณ คุณพรธินันท์ (ป้อม) อย่างมากครับที่ติดต่อมา ทั้งนักร้อง ระบบไฟ แสง เสียงให้สนุกสนานเต็มที่เล่นให้ทุกแนวครับ ลูกทุ่ง รำวงย้อนยุค สตริง เพื่อชีวิตโดย ต๋อย คาราบาวซึ่งออกรายการตีสิบมาแล้วแถมให้เป็นพิเศษครับ อยากร้อง อยากเต้นเชิญสนุกให้เต็มที่  :cheer: ยินดีต้อนรับครับ  :thank1:  :thank1:
แล้วพบกันครับ 1 ต.ค. 2554