ผู้เขียน หัวข้อ: สงค์ น้ำค้าง 7 ธค.54 กับงานเปิดวันวีรกรรมไทยกับญี่ปุ่น กองบิน5 ประจวบฯ  (อ่าน 2303 ครั้ง)

ออฟไลน์ สงค์ น้ำค้าง

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 4
  • *
  • HL#: 5655AD0F , 2C8F253A , 8F0FCE01 ครูภูม

งานวันวีรกรรมกองบิน5ประจวบฯบรรยากาศติดทะเลสองอ่าวมีเขาล้อมหมวกกั้นกลางซ้ายเวทีอ่าวประจวบ ขวาเวทีอ่าวมะนาว[
url=http://image.ohozaa.com/view/61fh5][/url]

การแสดงไฟแสงสีศึกสงครามวีรกรรมไทยญี่ปุ่น

อ.ร้องขับเสภาได้เพราะมาก

มุมข้างเวที

จบการแสดงอย่างดีเยี่ยม

ขอได้รับความขอบคุณท่าน ผอ.ติ๊กโรงเรียนอนุบาลเมืองสละชีพ อ.ธนรรค์โรงเรียนอนุบาลจังหวัดประจวบฯและผู้การกองทัพอากาศที่5 ขอบคุณครับ
[/center]

wee3431

• บุคคลทั่วไป

งานวันวีรกรรมกองบิน5ประจวบฯบรรยากาศติดทะเลสองอ่าวมีเขาล้อมหมวกกั้นกลางซ้ายเวทีอ่าวประจวบ ขวาเวทีอ่าวมะนาว[
url=http://image.ohozaa.com/view/61fh5][/url]

การแสดงไฟแสงสีศึกสงครามวีรกรรมไทยญี่ปุ่น

อ.ร้องขับเสภาได้เพราะมาก

มุมข้างเวที

จบการแสดงอย่างดีเยี่ยม

ขอได้รับความขอบคุณท่าน ผอ.ติ๊กโรงเรียนอนุบาลเมืองสละชีพ อ.ธนรรค์โรงเรียนอนุบาลจังหวัดประจวบฯและผู้การกองทัพอากาศที่5 ขอบคุณครับ
[/center]

:happy: :happy: :happy:

ออฟไลน์ Amorn Pattaya

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • **
  • HL#4C89B630 , 6EE74894,789AC331 ( X-men )
ลาออกไปเป็นลูกน้องน้าสงค์ ดีกว่ามั้ง มีงาน เกือบทุกวันเลย :D :D :flower: :flower: :hap3:

ออฟไลน์ ขลุ่ย

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • HL#740DB29C @ 6C8A4886 เจ้าอาวาส
ยิ่งใหญ่อลังการ พี่ไปมั้ยผมไปด้วย.... ;D
สุดยอดเลย ผมก็จะไปด้วย

ออฟไลน์ จืดศักดิ์

• ระดับ 5
  • *
  • 6C853617 ( ครูภูม )
สุดยอดครับผม   :flower:  :flower:  :flower:

ออฟไลน์ สุระชาติ

• *
  • 7485360D,9660E447,5D12658A(เด็กชายเคยโสด)
สีสันเหมาะดีคงเป็นเพราะบรรยากาศริมทะเล

frog

• บุคคลทั่วไป
ลาออกไปเป็นลูกน้องน้าสงค์ ดีกว่ามั้ง มีงาน เกือบทุกวันเลย :D :D :flower: :flower: :hap3:
ระวังโดนจ่ายค่าตัวช้านะ  ผมโดนมาแล้ว  2 วันกว่าจะได้ค่าตัว  ที่สำคัญเวลาไปงานอย่าลืมห่อข้าวไปด้วยนะ เพราะป๋าสงค์ไม่มีข้าวเลี้ยง  (เฉพาะคอนวอย) แต่นักร้อง แด๊นเซอร์ เต็มที่   ;D ;D ;D

ออฟไลน์ ธนรรค์

• ระดับ 5
  • *
  • HL#:: 4C9EB9AC ซื้อจาก ครูภูม
ตากบ มาป่วนทุกงานตาสงค์เลยนะ มีไรรึ... ;D