ผู้เขียน หัวข้อ: แย่แล้วเรา เข้าโปรแกรม extreme หลังจากขึ้น Versoin และ Serial ค้างเลยไม่ไปไหน  (อ่าน 9699 ครั้ง)

ออฟไลน์ ongarch

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • 8628794Eเด็กชายโสด
ของผมเพิ่งซื้อโปรแกรมใหม่ลองลงเครื่องที่ทำงานปกติดีเข้าได้เล่นได้ ไปที่บ้านลงเครื่องที่ใช้งานกลับเข้าไม่ได้ถามหา HL ทั้งๆที่เสียบอยู่ ไม่รู้จะทำอย่างไร ไม่ได้ถามใคร จัดการ Format เครื่องลง windows ใหม่ ทีนี้ใช้ได้เลย...ลองดูเหมือนผมซิครับ
ครับขอบคุณครับ
ว่างๆ คงได้ลองดูสักตั้ง
แต่ช่วงนี้คงต้องชะลอไว้ก่อน
เพราะมีโปรแกรมที่ต้องใช้งานเยอะมากที่อยู่ C:
(ทำปัญหาพิเศษอยู่ครับ คงอีกนานพอสมควร  ต้องก้มน่าก้มตาV.91 ต่อไปสักพัก ทำใจแล้วครับ)
 :hit: :drool: :o^: :o^: :sadism:

• ระดับ 3
  • *
ลองดู..ครับ
ทางออกนี้..แน่นอน
สำหรับปํญหาคอมพ์
ครับผม ขอบคุณครับ :thank1: :o^: :o^:

ออฟไลน์ มานพ

• ผู้ดูแลระบบ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • 9664E44E,11D88A55,7C1132A8
ติดต่อท่านเด็กชายโสดหรือยังครับ

หรืออีกรอบก่อนผมออกไปซื้อของ

ติดตั้ง TEAM VIEWER แจ้ง ID และ PASSWORD

• ระดับ 3
  • *
ผมก็เคยเป็นครับ แต่รีสตารฺ์ทเครื่องใหม่ก็ใช้ได้
วันนี้รีสตาร์ทไปไม่รู้กี่สิบรอบแล้วครับ
ทั้งลงไดร์เวอร์ Sound ลงโปรแกรมExetrem ไม่รู้กี่เวอร์ชั่น
ลบโนน้ลบนี่  ก็ยังไม่สำเร็จ
ทำใจยอมรับแล้วครับ  
เพราะช่วงนี้ต่องเร่งทำ ปัญหาพิเศษ ตรวจ 50%
ใกล้วันเข้ามาแล้ว  คงพักไว้ก่อนสักพัก  แต่ช่วงนี้ก็จะมีงานเกษียณที่ต้องใช้งาน
คงต้องใช้เวอร์ชั่น V.3.53.91 ไปสักพักก่อน  ว่างๆ อาจได้ยกไปปรึกษาหารือท่านไพศาล  
หรือพี่หมอสักวัน  น่าจะต้องก่อนวันปีใหม่   :thank1: :thank1: :thank1:

• ระดับ 3
  • *
ติดต่อท่านเด็กชายโสดหรือยังครับ

หรืออีกรอบก่อนผมออกไปซื้อของ

ติดตั้ง TEAM VIEWER แจ้ง ID และ PASSWORD

คงอีกสักพักครับ
เพราะตะกี้ติดสอนอยู่ครับ
ตอนนี้กำลังจะไปรับลูกครับ
ไว้พรุ่งนี้  ว่างๆ  อาจจะขอรบกวนครับ :thank1: :thank1: :thank1: :o^: :o^:

ออฟไลน์ มานพ

• ผู้ดูแลระบบ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • 9664E44E,11D88A55,7C1132A8
 :flower:

ไม่เป็นไรครับผม งั้นรอท่านเด็กชายโสดแก้ปัญหาให้ครับ

• ระดับ 3
  • *
:flower:

ไม่เป็นไรครับผม งั้นรอท่านเด็กชายโสดแก้ปัญหาให้ครับ
ครับผม
ขอบคุณครับผม :thank1:

• ระดับ 3
  • *
ครับผม
ขอบคุณครับผม :thank1:
ตอนนี้ใช้ได้ปกติแล้วครับ
เพียงแค่ลง V112_rc4 แค่นี้ก็ฉลุย  เล่นได้ไม่มีปัญหาเลยครับ