ผู้เขียน หัวข้อ: ทำอย่างไร  (อ่าน 2939 ครั้ง)

อิฐ

• บุคคลทั่วไป
ทำอย่างไร
« เมื่อ: วันที่ 6 สิงหาคม 2008, 22:49:32 น. »
เนื่องจากได้ล้างคอมพิวเตอร์และไม่ได้copy โปรแกรมextreamไว้ ได้ซื้อ license Keyเหลืออีก 1 ครั้งไม่ทราบว่าจะทำอย่างไร...............ขอบคุณครับ ::)

somjainuk74

Re: ทำอย่างไร
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 6 สิงหาคม 2008, 22:54:02 น. »
เนื่องจากได้ล้างคอมพิวเตอร์และไม่ได้copy โปรแกรมextreamไว้ ได้ซื้อ license Keyเหลืออีก 1 ครั้งไม่ทราบว่าจะทำอย่างไร...............ขอบคุณครับ ::)
เดี๋ยวท่าน x-men คงตอบท่านเอง
ตอนนี้ว่างๆ ท่านเข้าไปข้อมูลส่วนตัว แก้ไขเอาคำว่า นาย ออกเสีย ชื่อท่านจะได้เป็นแถวเดียวกัน

ออฟไลน์ Nineyod

• คณะบริหาร
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • 4864146E/786AD800 [วิทยา]8008FCC9
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 6 สิงหาคม 2008, 23:01:15 น. »

ดาวโหลดที่นี่ครับ

แล้วหลังจากนั้น

ก็มาที่นี่

ไม่ลองเปลี่ยนมาใช้แบบ HardLock ล่ะครับ สะดวกดีแล้วยังพัฒนาอย่างต่อเนื่องด้วยครับ

somjainuk74

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 6 สิงหาคม 2008, 23:08:18 น. »
ดาวโหลดที่นี่ครับ
แล้วหลังจากนั้น
ก็มาที่นี่
ไม่ลองเปลี่ยนมาใช้แบบ HardLock ล่ะครับ สะดวกดีแล้วยังพัฒนาอย่างต่อเนื่องด้วยครับ
สีแดงสดใสเลยนะ ที่ดาวน์โหลด นายยอดเยี่ยม เดี๋ยวอาให้หนึ่งจอก เอ๋ย หนึ่งจิก ในฐานะสร้างประโยชน์ให้สมาชิก

ออฟไลน์ x-men

• ผู้พัฒนาโปรแกรม
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันที่ 7 สิงหาคม 2008, 07:11:27 น. »

ถ้ายังเหลือ key อีกให้ติดตั้งโปรแกรมใหม่ (แนะนำให้ติดตั้งไว้คนละไดร์ฟกับวินโดว์ เวลาฟอร์แมทลงวินโดว์ใหม่จะใช้คีย์เดิมได้)
แล้วส่ง license.dat พร้อมรายละเอียดการสั่งซื้อ มาขอคีย์ได้เลยครับ

ออฟไลน์ Nineyod

• คณะบริหาร
  • 4864146E/786AD800 [วิทยา]8008FCC9
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: วันที่ 7 สิงหาคม 2008, 09:03:22 น. »
สีแดงสดใสเลยนะ ที่ดาวน์โหลด นายยอดเยี่ยม เดี๋ยวอาให้หนึ่งจอก เอ๋ย หนึ่งจิก ในฐานะสร้างประโยชน์ให้สมาชิก

ขอบคุณครับอาสมใจนึก...... :laugh: ให้คืนไป 1จึ๊ก  >:D