ผู้เขียน หัวข้อ: งาน04/03/2555 บริษัท ศุภาคณาพรรณ จำกัด สมุทรสาคร (พิเศษสำหรับ พี่เปี๊ยก บางปู)  (อ่าน 2534 ครั้ง)

ออฟไลน์ ชายกลาง

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • HL#5DE5D9E9 จากครูภูมิ
งานวันที่04/03/2555  ที่บริษัท ศุภาคณาพรรณ จำกัด  เกตุม สมุทรสาคร  ต้องขอขอบคุณ  คุณก้อย  คุณโบ้ครับที่เรียกใช้ทีมงาน     ก่อนเข้าที่จัดงานขอทำใจให้สบาย ขอพรก่อน วัดเกตุมครับ

ถ่ายจากหน้าที่จัดงานเห็นวัดเกตุมไกลๆ

จัดข้างละ 4 set   

อัดมากไม่ได้ ที่จัดงานเป็นโรงงานทำเหล็ก  เล่นๆไป  นึกว่าทีมงานมีโปรยหิมะจำลอง  ลองป้ายมือดู  อื้อฮือ  สนิมทั้งน้าน

เครื่องปรุงเล็กๆ

ขุมกำลัง

ไม่มีเวลาถ่ายมากนัก  แอบถ่ายไกล  ขอบคุณทีมแดนซ์จาก PS PROMOTION ดีเจอ๊อด  เต้นมันมาก  และนักร้อง 1 ในนั้นเคยออกรายการ ตีสิบมาแล้วครับ  ยอมรับนักร้องหญิงทั้ง 2 คน  ร้องดีมากๆ

ฝากให้น้องๆทีมเสียงถ่ายให้  แหมดูสิ  แต่ละภาพ  ผิดหวังจริงๆ  ไกลบ้าง  เบลอบ้าง  เฮ้อ!!!!!!!

ชายคนนี้เจอกันมาหลายครั้ง  คุยไปคุยมาวันนี้เค้าอ้างว่า  ซี้กับพี่เปี๊ยกครับ  ผมไม่เชื่อ  พี่เปี๊ยกช่วยชี้แจงหน่อยครับ.......เค้า...เป็น...คราย.... ;D ;D ;Dเหลาซะเอบหมดเปลือกเลย

ออฟไลน์ ป.เปี๊ยก บางปู

• ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL#3C0706CA,4FE2F5DF (หนุ่มเมืองลำดวน)
อ้อ...อิอิ.. อาจารย์เจี๊ยบ PN Music ครับ เมื่อก่อนที่ผมทำแด๊นช อาจารย์จะใช้ บริการแด๊นช ผมตลอดครับ ก็เลยสนิทกัน

อาจารย์แกเล่นประจำที่ 13 เหรียญ ครับแต่เสียอย่างเดียวยุให้ใช้ของแท้ ก็ไม่ยอมใช้ อิอิ...

ออฟไลน์ กระป๋อง

• ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL- 4408C2D9 พอใจเท่าที่มี...ยินดีเท่าที่ได้
สวยงามแท้ๆ ครับ

ออฟไลน์ ชายกลาง

• ระดับ 3
  • *
  • HL#5DE5D9E9 จากครูภูมิ
อ้อ...อิอิ.. อาจารย์เจี๊ยบ PN Music ครับ เมื่อก่อนที่ผมทำแด๊นช อาจารย์จะใช้ บริการแด๊นช ผมตลอดครับ ก็เลยสนิทกัน

อาจารย์แกเล่นประจำที่ 13 เหรียญ ครับแต่เสียอย่างเดียวยุให้ใช้ของแท้ ก็ไม่ยอมใช้ อิอิ...

(....)
ยุ อีกหน่อยครับพี่เปี๊ยก  เท่าที่สังเกตุดูอาจารย์แกเริ่มมีใจกับของแท้แล้วครับ