ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าไม่ทราบยี่ห้อและรุ่น จะหาวัตต์ลำโพงกับวัตต์เพาเวอร์แอมป์์ระกอบยังไงครับ  (อ่าน 1424 ครั้ง)

sawat

• บุคคลทั่วไป
ในกรณีเร่งด่วน ถ้าเราไม่ทราบยี่ห้อและไม่ทราบรุ่นของลำโพงประกอบ จะสามารถหาวัตต์ของลำโพงกับวัตต์ขเพาเวอร์แอมป์์ระกอบนั้น ๆ ได้ด้วยวิธีใดบ้างครับ

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL#5490A920   (x-men)
ในกรณีเร่งด่วน ถ้าเราไม่ทราบยี่ห้อและไม่ทราบรุ่นของลำโพงประกอบ จะสามารถหาวัตต์ของลำโพงกับวัตต์ขเพาเวอร์แอมป์์ระกอบนั้น ๆ ได้ด้วยวิธีใดบ้างครับ

ไม่รู้ไม่ซื้อดีกว่าครับ

ออฟไลน์ อาเล็ก

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 4
  • *
  • 6E674E74 (จากลุงกานต์)

การซื้อของแต่ละอย่าง ชั่วโมงเร่งด่วน ขนาดไหน ก็ไม่ควรตัดสินใจซื้อครับ
เราควรมาศึกษาหาข้อมูลให้ดีก่อน มิฉะนั้น การเสียใจ ผิดหวังจะตามมาครับ  :flower: :flower: :flower:

ไม่รู้ไม่ซื้อดีกว่าครับ

เชื่อท่านป๋าทั้งสองเถอะ  ;D