ผู้เขียน หัวข้อ: ดุจดรินทร์ มิวสิค กับงานแต่ง ลูกชาย วงษ์เชาวลิต ดุสิตปรินส์เซ็ท โคราช  (อ่าน 8154 ครั้ง)

ออฟไลน์ ภูวดิษฐ์

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL740E3299

หล่อ มาก เลย ค่ะ อาจารย์    :love2:

สมาร์ท สุดๆ  :th2:

ขอบคุณครับ  แหม นาน ๆ จะมีคนชมสักครั้ง  :hap5: :hap5: :hap5:

• *

ขาลองตู้เบสหรูแท้ครับ สั่งทกะไหนครับ

ป๊าด ตาดีแท่ ๆ ยังอุตส่าห์เห็นอีก

ออฟไลน์ เอื้อศิลป์มิวสิค

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ระดับ 5
  • **
  • HL#4C0BD324 รับจาก X-MEN
ขอบคุณครับ  ว่าแต่ช่วงนี้เงียบไปเลย 

สบายดีหรือเปล่าท่านเอื้อ
  สบายดีลุ่มๆดอนๆนิดๆครับ  งานมากระท่อนกระแท่น อิอิ 
วันนี้ (4มิย) เดินสายทำบุญแต่ตื่นนอนเลย ตักบาตรทำบุญหน้าบ้าน  สายๆไปตักบาตรข้าวมธุปายาส(ข้าวทิพย์)ที่งานวันวิสาขบูชาบนเดอะมอลล์ ค่ำสวดมนต์ทำวัตรเย็นที่วัดป่าสาลวัน และเวียนเทียนด้วย  วันพิเศษของชีวิตปีนี้ดีที่สุดเลย ตรงกับวันวิสาขบูชาได้ทำบุญเต็มอิ่ม ปลอดอบายมุขทั้งปวง(ตามที่ตั้งใจไว้) สาธุ

ออฟไลน์ เด็กชายไพศาล

• *
  • 96E35CF7,6D291875,56292D0D
ว๊า..........ไม่มีแดนซ์ไปดีกว่า ;D
อุอุ อิอิ

ออฟไลน์ หนุ่มนากระแซง

• *
  • HL#440A06D6 (Xmen)
แวะมาไอใส่กระทู้ครับ  :zzz:

• *

• *
แวะมาไอใส่กระทู้ครับ  :zzz:

อ๊วกเลยก็ได้ครับ   เอิ๊ก ๆๆๆๆ

ออฟไลน์ เดวิด ณ.นครราชสีมา

• *
  • HL#8D1F1119 ครูภูม
  สบายดีลุ่มๆดอนๆนิดๆครับ  งานมากระท่อนกระแท่น อิอิ 
วันนี้ (4มิย) เดินสายทำบุญแต่ตื่นนอนเลย ตักบาตรทำบุญหน้าบ้าน  สายๆไปตักบาตรข้าวมธุปายาส(ข้าวทิพย์)ที่งานวันวิสาขบูชาบนเดอะมอลล์ ค่ำสวดมนต์ทำวัตรเย็นที่วัดป่าสาลวัน และเวียนเทียนด้วย  วันพิเศษของชีวิตปีนี้ดีที่สุดเลย ตรงกับวันวิสาขบูชาได้ทำบุญเต็มอิ่ม ปลอดอบายมุขทั้งปวง(ตามที่ตั้งใจไว้) สาธุ
สาธุครับหลวงพี่ครับ

• *
สาธุครับหลวงพี่ครับ

แล้วแกเข่าวัดบ้างไหม ตาเด  หรือว่า มัวแต่ไล่กอดนักร้องอยู่