ผู้เขียน หัวข้อ: การรักษา และเก็บ Hard Lock ฉบับของผมครับ รับรองแจ่ม  (อ่าน 3521 ครั้ง)

ออฟไลน์ mixmas

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL#6D221874 (ริมมูลน้อย)
Re: การรักษา และเก็บ Hard Lock ฉบับของผมครับ รับรองแจ่ม
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: วันที่ 11 พฤศจิกายน 2012, 12:20:33 น. »
ใช่ครับผมก็ทำแบบนี้ ท่อหดมีขายที่ร้านอมร  -_ร้านประดับยนต์ก็มีเมตรล่ะ 20-27บาทมีหลายสีแดง เหลือง ดำ ฟ้า เบื่อสีใหนเปลื่ยนตามใจชอบเลย
เป็นตะหายใจยากแท้น้อ...หุ้มแบบนี้...รักษาไว้ว่าแม่นทองคำพู้นตั๊วะถ้าขาด Hard Lock มื้อใด๋ผมยุบวงแท้ๆ ;D ;D