ผู้เขียน หัวข้อ: วงดนตรี pp.music DK บางบอน 28 ธค.55 งานปีใหม่ โรงงานจอลลี่เท็กไทล์ เอกชัย 34  (อ่าน 1622 ครั้ง)

pp.music

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณ ผู้จัดการ สมพงษ์ ที่ให้โอกาสครัับ อัธยาศรัยดี เป็นกันเองมากเลยครับ งานเริ่ม 15.00 น. เลิก 20.00 น. เพราะน้องๆ พนักงานต้องการเดินทางกล้ับบ้านต่างจ้ังหวัดกันคืน 28 ธค.

การแสดงของเราเร้าใจมาก...ผู้ชมล้นหลาม ต้องขึ้นไปชมบนดาดฟ้า...อิอิ

แดนซ์หาตังค์เลี้ยงลูก...น่าส่งเสริมนะเนี่ย...

สองรุมหนึ่ง กำลังเล่นเกมส์อวัยวะ...กับนักร้องสาว...

ออฟไลน์ กุ้งดีโฟร์ดี(Kungd4d)

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL#6C88488C : 7D2D1563 จอมยุทธเอ็กซ์
 :beer: :cheer: พื้นที่นิดเดียว ชุดลำโพงมหึมา สงสัยสั่นสะเทือนไปทั้งโรงงานเลยนะครับท่าน  :beer: :beer: :beer:

pp.music

• บุคคลทั่วไป
ครับผม เจ้าภาพชอบใหญ่ๆครับ  ;D

ออฟไลน์ ไก่ต๊อก

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL#840A3EF9 (x-men)
นี่แหละ แน่นตึ๊บๆ ดูดีครับดูดี