ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนหน่อยครับ อยากทราบราคาขาตั้งคอมด้านหน้าที่ใช้ใส่ป้าย logo วงครับ  (อ่าน 2713 ครั้ง)

ออฟไลน์ voravut

• ลงทะเบียน HL
  • กำเนิดใหม่
  • *
  • HL#5F67B6D4ซื้อจากมิตรแท้ทีม
รบกวนหน่อยครับ อยากทราบราคาขาตั้งคอมด้านหน้าที่ใช้ใส่ป้าย logo วงครับ ที่ตั้งด้านหน้าเวทีแล้วกั้นด้วยไวนิล logo วงนะครับ
ผมเรียกมันไม่ถูก  ไม่ทราบว่าราคาเท่าไหร่ครับ หาซื้อได้ที่ไหนครับ  รบกวนด่วนด้วยครับหาไม่ได้จริงๆๆ
ขอบคุณทุกท่านที่แนะนำครับ :thank1: :thank1:

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL#5490A920   (x-men)
รบกวนหน่อยครับ อยากทราบราคาขาตั้งคอมด้านหน้าที่ใช้ใส่ป้าย logo วงครับ ที่ตั้งด้านหน้าเวทีแล้วกั้นด้วยไวนิล logo วงนะครับ
ผมเรียกมันไม่ถูก  ไม่ทราบว่าราคาเท่าไหร่ครับ หาซื้อได้ที่ไหนครับ  รบกวนด่วนด้วยครับหาไม่ได้จริงๆๆ
ขอบคุณทุกท่านที่แนะนำครับ :thank1: :thank1:

เอารูปมาโชว์หน่อยครับ  มีหลายแบบ

ออฟไลน์ ประจักร

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ระดับ 5
  • **
  • HL#5C90A909,11D95959 ( X-MEN )
ขาอิเล็คโทนรึปล่าวน้า

ออฟไลน์ สุทิน

• ระดับ 2
  • *
  • 7EE7C896 (หนึ่ง ซาวด์โปร)
ถ้าเป็นขาตั้งคีย์บอร์ดผมซื้อที่ AI นครสวรรค์ ครับ 2พันกว่าบาทรวมส่งครับ
http://www.paisarn-outlet.com/index.php?lay=show&ac=cat_show_pro_detail&cid=17751&pid=75983

ออฟไลน์ voravut

• กำเนิดใหม่
  • *
  • HL#5F67B6D4ซื้อจากมิตรแท้ทีม
ขาอิเล็คโทนรึปล่าวน้า

ใช่แล้วครับขาตั้ง คีย์บอร์ดแบบพับได้อ่ะครับ

ออฟไลน์ sirada

• ระดับ 4
  • *
  • 860B7950,8F61F4F7 ซื้อจากคุณกุ้งD4D
ร้านเก๋ มิวสิคตรังก็มีค่ะ ลองสอบถามดู

ออฟไลน์ หนุ่มเมืองนคร (ไทย)

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL4C9D39B0(X-men)
ไพศาลลำปาง ไปเลือกเอาเลย