ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามวิธีลบ วิดิโอ พื้นหลังของเก่าออกยังไงครับ f 12 แล้วเลือก video  (อ่าน 3297 ครั้ง)

ออฟไลน์ สุภชัย

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • 97626B38 กุ้งดีโฟร์ดี(Kungd4d)
สอบถามวิธีลบ วิดิโอ พื้นหลังของเก่าออกยังไงครับ f 12 แล้วเลือก video

พอดีผมทำพื้นหลังเป็นวิดิโอนะครับ บางงานก็เอาวิดิโอของลูกค้ามาเปิด พอเล่นไปหมดมันก็วนมาเล่นวิดิโอตัวเก่าที่เคยใส่ไว้นะครับ ทั้งๆที่ลบออกจากโปรแกรม โอเกะแล้ว อยากรู้วิธีลบออกทั้งหมดแล้วเริ่มใหม่ทุกครั้งทำยังไงครับ เพราะบ้างทีไปงานแต่งก็จะเปิด วิดิโอเจ้าสาวเจ้าบ่าวไว้ พอหมด โคโยตี้ มาชะงั้นเปลี่ยนแทบไม่ทันครับ ถ้ายังไม่เข้าใจในคำถามจะถ่ายรูปมาให้ดูครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ มิตรแท้ทีม

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ระดับ 5
  • **
  • 96556452[ป๊อกมิวสิคโปร] 12583269 [X-men]
วีดีโอพื้นหลังจะอยู่ที่โฟลเดอร์   ...\eXtreme Karaoke 3\Video\         ถ้าไม่ต้องการก็ลบทิ้งไปครับ

ถ้าต้องการเพิ่มให้โปรแกรมเล่นเป็นครั้งคราวก็คลิ๊กขวาที่หน้าจอในโปรแกรม  เลือก  ตัวเลือก ==>   ตั้งค่า ==> วีดีโอ ==> กดเครื่องหมาย + เพื่อเพิ่มวีดีโอที่ต้องการให้เล่นเป็นพื้นหลังครับ

ออฟไลน์ หนุ่มเมืองนคร (ไทย)

• คณะก่อการ
  • HL4C9D39B0(X-men)
สอบถามวิธีลบ วิดิโอ พื้นหลังของเก่าออกยังไงครับ f 12 แล้วเลือก video

พอดีผมทำพื้นหลังเป็นวิดิโอนะครับ บางงานก็เอาวิดิโอของลูกค้ามาเปิด พอเล่นไปหมดมันก็วนมาเล่นวิดิโอตัวเก่าที่เคยใส่ไว้นะครับ ทั้งๆที่ลบออกจากโปรแกรม โอเกะแล้ว อยากรู้วิธีลบออกทั้งหมดแล้วเริ่มใหม่ทุกครั้งทำยังไงครับ เพราะบ้างทีไปงานแต่งก็จะเปิด วิดิโอเจ้าสาวเจ้าบ่าวไว้ พอหมด โคโยตี้ มาชะงั้นเปลี่ยนแทบไม่ทันครับ ถ้ายังไม่เข้าใจในคำถามจะถ่ายรูปมาให้ดูครับ

ขอบคุณครับ
ทำเป็นไฟล์.ราแล้วอัพโหลดส่งมา จะจัดการให้..

• *
  • 97626B38 กุ้งดีโฟร์ดี(Kungd4d)
วีดีโอพื้นหลังจะอยู่ที่โฟลเดอร์   ...\eXtreme Karaoke 3\Video\         ถ้าไม่ต้องการก็ลบทิ้งไปครับ

ถ้าต้องการเพิ่มให้โปรแกรมเล่นเป็นครั้งคราวก็คลิ๊กขวาที่หน้าจอในโปรแกรม  เลือก  ตัวเลือก ==>   ตั้งค่า ==> วีดีโอ ==> กดเครื่องหมาย + เพื่อเพิ่มวีดีโอที่ต้องการให้เล่นเป็นพื้นหลังครับ

ขอบคุณมากครับพี่ ต้องคุยทางโทรศัพย์ถึงจะเข้าใจตอนนี้เข้าใจการทำงานแล้วครับ

ออฟไลน์ มิตรแท้ทีม

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ระดับ 5
  • **
  • 96556452[ป๊อกมิวสิคโปร] 12583269 [X-men]
ยินดีด้วยครับ  :cheer: :flower:

• *
ทำเป็นไฟล์.ราแล้วอัพโหลดส่งมา จะจัดการให้..

เข้าใจแล้วครับปู่ ขอบคุณมากครับ ไม่เข้าใจตรงไหนค่อยมาถามใหม่ครับ

งานนี้ครับเปิดวิดิโองานแต่งอยู่ดีๆ โคโยตี้ มาเฉยเลยเปลี่ยนแทบไม่ทันครับ
[flash=200,200]http://www.youtube.com/watch?v=q2NEWR8bGLQ[/flash]

pinesan149

• บุคคลทั่วไป
คลิปที่ถ่ายมาเสียงแน่นดีมากๆครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ หนุ่มนากระแซง

• *
  • HL#440A06D6 (Xmen)
ผมไม่รู้ว่าผมเข้าใจคำถามของเจ้าของกระทู้หรือเปล่า ลบวีดีโอพื้นหลังออก ใช้มาตั้งแต่ All In One ก็ไม่ยากนี่ครับ

กดตรงรูปไม้กวาดนั่น

มันก็หายเกลี้ยงแล้ว ท่านค่อยเรียกเฉพาะตัวที่ต้องการใช้งานขึ้นมาใหม่

หรืออะไรยังไง ผมอาจเข้าใจผิดก็ได้  ;D