ผู้เขียน หัวข้อ: แจก Soundfont ป่นพิณ ไลฟ์โชว์ Part III สำหรับผู้เข้าร่วมงานวันที่ 13 ที่ระยอง และ...  (อ่าน 16225 ครั้ง)

ออฟไลน์ ชายเสรี

• คณะบริหาร
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL#No 5063144D,1E0047B9 By x-Men
โหลดได้เเลยครับ... แล้วขอ pass กับท่านชายเสรีครับผม.....

แหะ ๆ  ต้องขอบพระคุณครับสำหรับการใช้งานจริง..... มันก็น่าแปลกเหมือนกันครับ... เวลาออกงาน หัวค่ำไม่เท่าไหร่ พอช่วงดึก ๆ งานเข้าที่ หมดขวดแรก เสียงดนตรีจะไม่ค่อยได้ยิน ไม่รู้เป็นไรครับ ต้องสไลด์ Volume เพิ่มตลอด บางงานจนชนขอบบน พอตอนเช้าเช็คอุปกรณ์ มันต้องซ่อม...ทุ๊กทีไปครับ ...อิ ๆ

ขอได้ทั้ง 2 คนแหละครับ บางวัน บางเวลา ผมไม่ได้เข้าบอร์ด ใครว่างก็ดูแลสมาชิกไป 
ก็แปลกเน๊าะ ของตัวเองแท้ ๆ ยังมาให้พี่ให้อ้าย ยากนำ 555

ผมก็เป็นเหมือนกันครับ โดยเฉพาะเวลาไปงานคุณบุญช่วย กับคุณสังวานเนี่ย ดังเท่าไหร่ก็ไม่พอ สุดท้ายต้องมาเสียเงินซ่อมเอง
เอ้อ  ใจมันรักก็อย่างนี้และครับ พรุ่งนี้ก็เจองานคุณบุญช่วย บวชลูกชาย แถวตึกช้าง ขนาดบอกว่าผมไม่มีรถขนรถไม่ว่าง  ยังบอกว่าเดี๋ยวผมเอารถกับคนงานมาขนให้เอง  เอ้อ ให้มันได้อย่างนี้ซิ แล้วยังงี้เมื่อไหร่ผมจะมีทุนซื้อเครื่องใหม่ซะทีละเนี่ย

ออฟไลน์ ชิษ บึงกาฬ

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 4
  • *
  • HL#3C0606C8 (X-Men)
ขอบคุณท่านศิลปินหน้าวัดครับ พี่ชายเสรีด้วย  :thank1:
รหัส HL อยู่ใต้ฮูป (รูปภาพ) คร๊าบบบบบ...
ขอใช้สิทธิ์ ตามข้อ 2 และ 3 อิอิ :thank1:

ฮ่วย...แหล่วข่อย สิได้ ไซ่ บ่ หึ เนี่ย..อิอิ
 :thank1:

ได้รับแล้วครับ แซงกิ้วหลาย ๆ อ้ายไก่
.... :thank1:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 19 มิถุนายน 2009, 18:44:05 น. โดย ชิษ หนองคาย »

อ๊าต

• บุคคลทั่วไป
ขอใช้สิทธิ์ ข้อ2และข้อ3ครับ ขอบคุณหลายๆเด้อครับ
4409C2D4
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 19 มิถุนายน 2009, 18:39:08 น. โดย อ๊าต »

ออฟไลน์ ริมบึง

• ระดับ 3
  • *
  • HL548BB608(นิมิตรใหม่)
ขอด้วยคนครับตามข้อ2และข้อ3 :thank1: :thank1:

Tamagol

ขอทดสอบด้วยคนครับ ผมคงไม่ไม่ได้ไปร่วมวันที่ 13 ครับ  ขอใช้สิทธิ์ข้อ 2 , 3 ก็แล้วกันนะครับ

HL : 8CA852EB

ขอบคุณครับ

ขอ PASS ด้วยครับ

ออฟไลน์ วุฒิ มิวสิค

• ระดับ 5
  • *
  • HL- 6D22187A นพ สุพรรณ
โหลดไปตั้งนานแล้วลืมขอ pass HL.6D22187A  wutmusic@hotmail.com

ออฟไลน์ ภคพลคนกันเอง

• ระดับ 5
  • *
  • 8CAA52EA - 5503153B
โหลดไปตั้งนานแล้วลืมขอ pass HL.6D22187A  wutmusic@hotmail.com
พี่ไก่งานเข้าครับ

ออฟไลน์ วุฒิ มิวสิค

• ระดับ 5
  • *
  • HL- 6D22187A นพ สุพรรณ
ช่วยส่งให้หน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ มีนบุรี

• ระดับ 3
  • *
  • HL#NO.8D011125 ท่านนิมิตใหม่
ขอด้วยคนครับ HL 8D01125 ขอบคุณครับ

tukae

พี่ไก่งานเข้าครับ

ขอบคุณครับ แหะ ๆ เน็ตเสีย 2 วัน ขออำภัยหลาย ๆ เด้อครับ ของฝากครับ

• ระดับ 5
  • *
ขอบคุณครับ แหะ ๆ เน็ตเสีย 2 วัน ขออำภัยหลาย ๆ เด้อครับ ของฝากครับ

รับทราบครับนึกว่ามัวพากิ๊กไปเที่ยวซะอีก..แต่เอ้..เป็นอารายหรือครับของฝากเนี่ยเดี๋ยวดูก่อน.. :thank1:

ออฟไลน์ โต ระยอง

• ระดับ 5
  • *
  • HL#7484B607
โหลดไว้แล้วครับ รอรับรหัสผ่าน

ขอรับ.....ด้วยครับ ขอบคุณครับ

tukae

ขอรับ.....ด้วยครับ ขอบคุณครับ

ข้อความส่วนตัวครับผม....

kin

ให่ผมนำแน ครับ ลูกพี่.............เอาไว้ทดสอบ...อิ...อิ.... :th2: :happy: ;D

RJANKHUK

หวัดดีพี่น้อง   :beer: เจอกันอีกเมื่อไรหน้าบ้านพ่อใหญ่หล่อ :cheer1:

• ระดับ 5
  • *
ข้อความส่วนตัวครับผม....
พี่ไก่แล้วของผมล่ะ :thank1:

karnlopburi

พี่ไก่แล้วของผมล่ะ :thank1:
พี่เสรี..ขอผมด้วยครับผมก็ไปงานระยองเพิ่งได้..ฮาร์ดร็อคครับพร้อมส่งเลข H/L  5503153B  มาให้แล้วครับ :thank1:

tukae

ส่งให้ทุกท่านแล้วครับ... ตัว sf โหลดได้ที่ ลายเซ็นต์ผมครับ...

• ระดับ 5
  • *
ส่งให้ทุกท่านแล้วครับ... ตัว sf โหลดได้ที่ ลายเซ็นต์ผมครับ...
ขอบคุณครับพี่

ออฟไลน์ โต ระยอง

• ระดับ 5
  • *
  • HL#7484B607

ขอบคุณครับ เกือบไม่ทัน

ออฟไลน์ คงคา

• ระดับ 4
  • *
  • 2347A28A
เมื่อสองสามวันเพิ่งกลับมาจาก ตปท. เลยตกข่าวครับ ขอใช้สิทธิ์หลังคนอื่นเลยครับ แล้วตัวนี้กับ version ที่ขายนั้นมันแตกต่างกันอย่างไร ถ้าตัวที่ขายดีกว่าขอซื้อตัวที่ขายเลยละกันครับขอทราบรายละเอียดด้วยครับท่าน

tukae

เมื่อสองสามวันเพิ่งกลับมาจาก ตปท. เลยตกข่าวครับ ขอใช้สิทธิ์หลังคนอื่นเลยครับ แล้วตัวนี้กับ version ที่ขายนั้นมันแตกต่างกันอย่างไร ถ้าตัวที่ขายดีกว่าขอซื้อตัวที่ขายเลยละกันครับขอทราบรายละเอียดด้วยครับท่าน

ตัวนี้แจกฟรีครับ...
ตัวที่ขายตามรายละเอียด ที่นี่ครับ http://www.karaoke-soft.com/smf/index.php?topic=20481.0
เดี๋ยวผม gen license ให้ที่กระทู้ครับ...

nic

ขอด้วยคนครับ    HardLock  2C8E2533
- เป็นสมาชิก Xtreme HardLock
- เป็นสมาชิก Soundfont Xtreme Preset

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ พิมพ์ชนก

• ระดับ 5
  • *
  • HL#8D02910B (กุ้งD4D) 8FE64E59(กุ้งD4D)
 :Dมาทันไม่นี้ ขอด้วยคนครับ :thank1:

TSCyBeRcOm

ลืม jenkey ให้คุณลัคกี้ มิวสิค ด้วยคับท่าน อาจารย์ ส่งมาให้ทาง pm ด้วยนะคับ