ผู้เขียน หัวข้อ: เจบินออกอีกแล้วครับท่านสมาชิกใหม่ eXteme karaoke จาก จ.สุรินทร์ อ.อาเล็ก  (อ่าน 73313 ครั้ง)

ออฟไลน์ สมบัติซาวด์

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • สู้จนตัวตาย ดีกว่าตายโดยไม่ได้สู้ 6DD9D9EE
เบื่อๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆขนเข้า ขนออกจริงๆๆๆๆๆๆๆดูครับ  ฝน

SANTIPONG

• บุคคลทั่วไป
ยอด ดูแข็งแรง สวยงาม น่าใช้มากครับ
 :happy: :happy: :happy:

เห็นด้วยครับ.......เห็นแล้วนำลายไหล.......อิอิอิ

:happy: :happy: :happy:

• ระดับ 5
  • *
  • สู้จนตัวตาย ดีกว่าตายโดยไม่ได้สู้ 6DD9D9EE
พี่สมบัติ..
18" เล็กสุดเคยทำขนาดเท่าไหร่ครับพี่..
ที่พลใช้อยู่ก็เล็กแล้วไง พ.พลจะเอาอย่างไงอีก

ออฟไลน์ พ.พล

• คณะบริหาร
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • 3C0542C6, 4A95C3D5 [x-men]
Re: เจบินออกอีกแล้วครับท่านสมาชิกใหม่ eXteme karaoke
« ตอบกลับ #103 เมื่อ: วันที่ 3 กรกฎาคม 2009, 14:09:31 น. »
ที่พลใช้อยู่ก็เล็กแล้วไง พ.พลจะเอาอย่างไงอีก

ที่ใช้อยู่ไม่เล็กน๊า.. ต้องอุ้ม 2
อยากได้เล็กกว่านี้อ่ะ... ลดลงซักข้างละ 5 ซม. ก็ัยังดี.. อิอิ จะได้อุ้มคนเดียว..

ออฟไลน์ ป๊อก คารา

• ระดับ 5
  • *
  • HL74892C77HL
Re: เจบินออกอีกแล้วครับท่านสมาชิกใหม่ eXteme karaoke
« ตอบกลับ #104 เมื่อ: วันที่ 3 กรกฎาคม 2009, 16:01:52 น. »
ที่ใช้อยู่ไม่เล็กน๊า.. ต้องอุ้ม 2
อยากได้เล็กกว่านี้อ่ะ... ลดลงซักข้างละ 5 ซม. ก็ัยังดี.. อิอิ จะได้อุ้มคนเดียว..

ทันสมัยครับ เล็กดีรสโต

เสียค่าแรงคอนวอยน้อยๆ

ไว้ซื้อเครื่องดื่มแก้เหนื่อยครับ  :party: :cheer: :beer: :party:

• ระดับ 5
  • *
« ตอบกลับ #105 เมื่อ: วันที่ 3 กรกฎาคม 2009, 16:45:38 น. »
มีแต่แบนพาสอีกแหละวัดดูครับ

• ระดับ 5
  • *
« ตอบกลับ #106 เมื่อ: วันที่ 3 กรกฎาคม 2009, 16:50:48 น. »
ทันสมัยครับ เล็กดีรสโต

เสียค่าแรงคอนวอยน้อยๆ

ไว้ซื้อเครื่องดื่มแก้เหนื่อยครับ  :party: :cheer: :beer: :party:
ท่านพูดเข้าท่าครับประมาณไปคนเดียวไม่แบ่งใครเลยน่ะเนี่ย...........อิอิ

• ระดับ 5
  • *
พี่ยอดชุดเล็กพอดูได้มั้ย ชุดนี้ของลูกค้าทำตามงบลูกซื้อใส่เองชุดนี้ลูกหมดไปประมาณ 9300  ทั้งหมด 4 ตู้  ถ้าผมทำไปจะอัพให้ดูดีกว่า ชุดนี้ตามใจลูกค้าไปก่อนครับ

• ระดับ 5
  • *
วิจารย์ดูครับ  กลางแหลมตั้งขาตั้งได้ มอนิเตอร์ หอประชุม 2 ชุด หน้า- หลัง สบายครับชุดนี้เล็กแต่เสียงเล็ก  ถ้าไม่อยากซื้อขาตั้งทำเหล็ก ยาว 50 เซนตรงกลางเลยสวยดีประหยัดไปอีกดีมั้ยครับ  ต่อไปคงได้ดูภาพที่ดีกว่านี้ครับชุดนี้รีบจริงๆตามงบลูกค้าด้วยครับท่าน

• ระดับ 5
  • *
ตู้เจบินพี่พงค์  รับไปแล้วเรียบร้อยครับ พี่พงค์ มารับเองเลยครับ

ออฟไลน์ เด็กชายเคยโสด

• คณะบริหาร
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
ไม่เห็นเล่าให้ฟังเลยครับว่าจะมารับของ  ผมนึกว่าจะให้ไปส่งที่สว่างซะอีก

• ระดับ 5
  • *
คืนนี้เตรียมตัวเอาตู้ไปส่งอาจารย์เล็ก ที่จ.สุรินทร์  ตู้เจบิน  8  ใบ  ตู้แขวน  ดับเบี้ล 15   8  ใบ ครับ

ออฟไลน์ พงค์ ภูไท

• *
  • HL#6C8648A9(Form_X-men)
ไม่เห็นเล่าให้ฟังเลยครับว่าจะมารับของ  ผมนึกว่าจะให้ไปส่งที่สว่างซะอีก
พอดีท่านหน่อยเพิ่นสิฟ้าวไปสุรินทร์  มื้ออื่นผมรับงานบวชแบบขอร้องให้ช่วยอีก เลยต้องฟ้าวคือกันครับผม...ปฏิเสธไม่รับงานมา 2 งานแล้ว ย้านเสียลูกค้าครับผม...เสร็จแล้ววันไต่ปอก้อจะฉลองวันเข้าพรรษา ที่บ้านครับ เชิญร่วมทดสอบเสียง พ่ะน่ะ... :cheer: :beer:

ออฟไลน์ พงค์ ภูไท

• *
  • HL#6C8648A9(Form_X-men)
ขอบคุณทีมงานช่างหน่อย  สมบัติซาวด์ทุกท่านครับ ที่วันนี้เร่งงานจนบ่มีเวลาทานข้าว....ลูกพี่สั่งลุยว่างั้น... :hap3: :hap3: :hap3:อีกจั๊กหน่อยคงเดินทางไปสุรินทร์  ขอให้โชคหมานเด้อ...วันหลังขอเชิญมากระทบแก้วกันที่..สว่างแดน...ครับผม :thank1: :th2: :th2:

ออฟไลน์ เด็กชายเคยโสด

• คณะบริหาร
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
ตอนนี้อยู่พัทยาครับ  กำลังไหล หิวนอนปวดหัวมากครับ

• ระดับ 5
  • *
ตอนนี้อยู่พัทยาครับ  กำลังไหล หิวนอนปวดหัวมากครับ
ตอนนี้ผมก็จะไปส่งตู้ลำโพงที่ จ.สุรินทร์ ครับ คุณหมอรักษาสุขภาพด้วยน่ะพี่หมออย่าหักโฮ่มหลาย ครับท่าน

ออฟไลน์ Nineyod

• คณะบริหาร
  • 4864146E/786AD800 [วิทยา]8008FCC9
ตอนนี้ผมก็จะไปส่งตู้ลำโพงที่ จ.สุรินทร์ ครับ คุณหมอรักษาสุขภาพด้วยน่ะพี่หมออย่าหักโฮ่มหลาย ครับท่าน

เหอะๆ  ป่านนี้.....หมอแกคงอิ่มแปร้แล้วล่ะ :devil:

k2508

• บุคคลทั่วไป

อิอิ เป็นเพราะหงส์ทองรึป่าวท่าน ต้องขออภัยด้วยผมไปไม่ได้ครับ เจ้าตัวเล็กนอนโฮงยาอีกแล้ว เฮ่อโดนแม่บ้านวางยา ว่าจะไปดูงานซะหน่อย ;D

• ระดับ 5
  • *
ไปส่งมาแล้วครับอาจารย์เล็กต้อนรับเป็นอย่างดีกับข้าวหม้อแกงมากมายกาแฟไม่ให้ขาด :thank1: :th2:ทั้ง ทดสอบเสียง ของแอมป์แต่ละค่ายมาทดสอบเสียงให้ฟังกันสดๆๆครับ

• ระดับ 5
  • *
ต่อครับ

• ระดับ 5
  • *
ต่ออีกครับท่าน

• ระดับ 5
  • *
ต่อ

ออฟไลน์ Nineyod

• คณะบริหาร
  • 4864146E/786AD800 [วิทยา]8008FCC9
ขอฟังเสียงตอบรับหน่อยครับพี่บัติ

ลูกค้าทางโน้นเค้าว่าอย่างไรบ้าง :happy:

ออฟไลน์ อาเล็ก

• ระดับ 4
  • *
  • 6E674E74 (จากลุงกานต์)
 :beer:  อ้าาา  นอนพึ่งตื่นครับพี่บัติ   ;D  ตู้ชุดที่สมบัติซาวด์เอามาส่งทั้งหมดฟังแล้ว...โอ้ววว....สวยงามถูกใจมากครับ...เสียงเบสนุ่มลึกดีครับ....กลางแหลมใส...พอใจมากครับ...   :happy:  ขอบคุณพี่สมบัติมากงานนี้เอาคะแนนไปเต็มๆแถมค่ารถให้อีก   :th1:   แต่น่าเสียดายแอมป์สองค่ายที่มาประลอง class d  เอารุ่นที่กำลังวัตต์น้อยไปหน่อยมาเทสต์....เสียงดีทั้งสองค่ายเลย     ช่างเอก n tech + ช่างเยาว์ d tech audio   เสียงนุ่มดีครับ...แต่ไม่กระแทกอกให้สะใจวัยรุ่น(เหลือน้อย)อย่างผม   ;D ;D  ขอขอบคุณพี่สมบัติกับทีมงานอีกครั้งจากใจจริงครูเล็กครับ....อ้อ ตู้ rack ที่ผมสั่งอีก 2 ใบ เดี๋ยวผมจะไปรับเองเลยครับพี่สมบัติ...  :th2: :th2: :th2: :th2:

• ระดับ 5
  • *
:beer:  อ้าาา  นอนพึ่งตื่นครับพี่บัติ   ;D  ตู้ชุดที่สมบัติซาวด์เอามาส่งทั้งหมดฟังแล้ว...โอ้ววว....สวยงามถูกใจมากครับ...เสียงเบสนุ่มลึกดีครับ....กลางแหลมใส...พอใจมากครับ...   :happy:  ขอบคุณพี่สมบัติมากงานนี้เอาคะแนนไปเต็มๆแถมค่ารถให้อีก   :th1:   แต่น่าเสียดายแอมป์สองค่ายที่มาประลอง class d  เอารุ่นที่กำลังวัตต์น้อยไปหน่อยมาเทสต์....เสียงดีทั้งสองค่ายเลย     ช่างเอก n tech + ช่างเยาว์ d tech audio   เสียงนุ่มดีครับ...แต่ไม่กระแทกอกให้สะใจวัยรุ่น(เหลือน้อย)อย่างผม   ;D ;D  ขอขอบคุณพี่สมบัติกับทีมงานอีกครั้งจากใจจริงครูเล็กครับ....อ้อ ตู้ rack ที่ผมสั่งอีก 2 ใบ เดี๋ยวผมจะไปรับเองเลยครับพี่สมบัติ...  :th2: :th2: :th2: :th2:
ขอขอบพระคุณ :thank1:อีกครั้งครับอาจารย์ เล็ก  ที่ต้อนรับเป็นอย่างดี และไว้วางใจผมครับ