ผู้เขียน หัวข้อ: เจบินออกอีกแล้วครับท่านสมาชิกใหม่ eXteme karaoke จาก จ.สุรินทร์ อ.อาเล็ก  (อ่าน 74039 ครั้ง)

ออฟไลน์ พ่อใหญ่หิน

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL#9C012BFA
ใส่ดอกเดนมาร์  ครับอีพ่อ   เป็นสูตรของเดนมาร์  มาแต่เมืองจีน  ฟังแล้วดังแน่นดีครับอีพ่อ ตู้มันน้อยๆดี   สูตร  18 นิ้วครับ
..ขอบคุณ ท่านสมบัติ ที่เอาสูตร..มาให้ เบิ่ง 
จะลองเฮ็ดจั๊กตู้สองตู้ คือจะเหมาะกับ แอว สว. เอิ้กกก.. ;D

ออฟไลน์ โกวิท ไปนำกันเด้อ

• *
  • HL#851E9551
..ขอบคุณ ท่านสมบัติ ที่เอาสูตร..มาให้ เบิ่ง 
จะลองเฮ็ดจั๊กตู้สองตู้ คือจะเหมาะกับ แอว สว. เอิ้กกก.. ;D
พ่อบ่เฮ็ดตู้wนำบ่ ;D

ออฟไลน์ สมบัติซาวด์

• ระดับ 5
  • *
  • สู้จนตัวตาย ดีกว่าตายโดยไม่ได้สู้ 6DD9D9EE
เมื้อวานนี้ไปส่งตู้ที่  อ.ศรีสงคราม   นครพนม   เรียบร้อยแล้วครับ  ขอขอบคุณ   อาจารย์  ชา  แนะนำทางครับ

• ระดับ 5
  • *
  • สู้จนตัวตาย ดีกว่าตายโดยไม่ได้สู้ 6DD9D9EE
ระยะทางไปส่งตู้ครับ

• *
โอว์..บริการ...เยี่ยม :th2: ..
เอ..ไป-กลับ ค่าน้ำมันรถ กับน้ำมันคน..
มันจะพอดีกัน บ่ ล่ะกับค่าตู้  หึท่านสมบัติ.. ???
ยิ่งกลางค่ำกลางคืน ย้านแวะไปเยี่ยม น้องไม่นุ่ง ซั่นดอกหวา..เอิ้กก. ;D

ออฟไลน์ เด็กชายเคยโสด

• คณะบริหาร
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
เดินสายปานหมอลำ(ไม่มี)หมู่  เนาะ  อาวสมบัติ  อิอิ

• ระดับ 5
  • *
โอว์..บริการ...เยี่ยม :th2: ..
เอ..ไป-กลับ ค่าน้ำมันรถ กับน้ำมันคน..
มันจะพอดีกัน บ่ ล่ะกับค่าตู้  หึท่านสมบัติ.. ???
ยิ่งกลางค่ำกลางคืน ย้านแวะไปเยี่ยม น้องไม่นุ่ง ซั่นดอกหวา..เอิ้กก. ;D
 ป๋า   อาจารย์ให้ค่าน้ำมันอยู่ครับ   ถ้าฝาก  NTC  เขาคิดตู้ละ  500  ครับ   4  ตู้  2000  บาทครับ   ผมไปส่ง ค่าน้ำมัน หมด  1000  หนึ่งพอดีครับป๋า  คิดเสียว่าต่างไปเที่ยวครับป๋า

reeplon

• บุคคลทั่วไป
เทื่อหน้าจังหว่ากันใหม่ ออกพรรษาจั่งสิพาฉลอง เห็นพ้าวเมือวาน  ก้บเห็นไทเฮือนมานำอีโตนกะเลยบ่ซวน เดี่ยวสิสั่งนำอยู่ดอกตู้แขวน แต่หาดอก 12 p.audio มาโซว์แน่เด้อรุ่นใดเหมาะกับตู้แขวน กับดอกเสียงแหลมนำ

• ระดับ 5
  • *
เดินสายปานหมอลำ(ไม่มี)หมู่  เนาะ  อาวสมบัติ  อิอิ
สู้พี่หมอบ่ได้ หรอกครับ  อิอิ      พี่หมอบ่มีเงินใช้หนี้เด้อ  อยากได้ตู้ไหนมาเอาเด้อ  มีแต่ตู้จะใช้หนี้ครับพี่หมอ   55555 :sadism: :sadism: :sadism: :thank1: :thank1: :thank1:

• ระดับ 5
  • *
ST 15  กับ  มาติน  18" 

ออฟไลน์ ชิษ บึงกาฬ

• ระดับ 4
  • *
  • HL#3C0606C8 (X-Men)
ซุ่มเสียง เป็นจั๋งใด๋ น้อ...พี่สมบัติ
ตู้มาร์ติน นั่นนะ ตู้น้อย..เป็นตาจับตาบาย แท้...
คู่ละทำไม...(เท่าไหร่)..ครับ 

• ระดับ 5
  • *
ซุ่มเสียง เป็นจั๋งใด๋ น้อ...พี่สมบัติ
ตู้มาร์ติน นั่นนะ ตู้น้อย..เป็นตาจับตาบาย แท้...
คู่ละทำไม...(เท่าไหร่)..ครับ 

คู่ละ  4000 บาทครับพี่ชิษ ช่วงโปรโมชั่นครับราคาพิเศษสุดๆๆๆๆๆๆใหม่ๆๆๆสดๆๆๆๆๆๆร้อนๆๆๆๆๆๆครับ

ออฟไลน์ ดรีม มิวสิค

• ระดับ 5
  • *
  • 5C92A90B (x-men)
บริการเยี่ยมจริงๆ มีโอกาสจะใช้บริการครับ

• ระดับ 5
  • *
บริการเยี่ยมจริงๆ มีโอกาสจะใช้บริการครับ
ครับผม   ยินดีต้อนรับเสมอครับท่าน

• ระดับ 5
  • *
ST -15  อาจารย์  อาเล็กมารับเองเลย  พาอาจารย์ข้ามลาวมาค่ำไปหน่อยถ่ายภาพกลางคืนไม่ชัดเท่าที่ควรเพราะกล้องราคาถูกครับท่าน  แบบรากหญ้าแต่เสียงไม่รากหญ้าเด้อ  ต้องให้คนซื้อมาบรรยายเอง  เดี๋ยว  จะว่าเข้าข้างตนเอง   อาจารย์อาเล็กกลับถึงบ้านแล้ว  เข้ามาบรรยายให้ฟังน่ะครับ

ออฟไลน์ พงค์ ภูไท

• *
  • HL#6C8648A9(Form_X-men)
เฮ็ดให้แล้วบ้อตู้กลางแหลมหะหนะ.. ;D ;Dงานเข้าบ่เซาเลยเน้าะ..ร่ำรวย ๆ เด้อ...คั่นแล้ว เสาร์หน้าสิไปยามซั่นดอกหวา...  :beer:

ออฟไลน์ เบิร์ดมิวสิค สกลนคร

• *
  • HL(1):8CA952E5 (2):6D2A9875 (3):5DE70497
อันนี้ผมเคยส่งให้พี่สมบัติแล้ว  ข้างในผมไม่รู้ แต่ผมว่าน่าจะลึกประมาณ 40 เซ็น เพราะก้นของปากฮอร์นรุ่นนี้มันลึกเท่ากับ 2380 ท่อลม 4 ตัวนั่นไม่น่าเกิน 2 นิ้ว เสียงไม่ต้องพูดถึงครับ ใครใช้พวกเจบิน G-Sub ใช้กับกลางแหลมตู้นี้ จะได้เปรียบ ส่วนพวก เทอร์โบ W แบนพาส เปลี่ยนเป็นดอก 12 รุ่นมิดโลว์ครับ ลองทำดูตีตลาดได้ครับ  :th2:

สเป็คคร่าว ๆ ครับ
P10-500 MB วอยส์ 4 นิ้ว (mid-low)
2730 (หรือเปล่า)
Bmd-750 วอยส์ 2 นิ้วครับ

• *
อันนี้ผมเคยส่งให้พี่สมบัติแล้ว  ข้างในผมไม่รู้ แต่ผมว่าน่าจะลึกประมาณ 40 เซ็น เพราะก้นของปากฮอร์นรุ่นนี้มันลึกเท่ากับ 2380 ท่อลม 4 ตัวนั่นไม่น่าเกิน 2 นิ้ว เสียงไม่ต้องพูดถึงครับ ใครใช้พวกเจบิน G-Sub ใช้กับกลางแหลมตู้นี้ จะได้เปรียบ ส่วนพวก เทอร์โบ W แบนพาส เปลี่ยนเป็นดอก 12 รุ่นมิดโลว์ครับ ลองทำดูตีตลาดได้ครับ  :th2:

สเป็คคร่าว ๆ ครับ
P10-500 MB วอยส์ 4 นิ้ว (mid-low)
2730 (หรือเปล่า)
Bmd-750 วอยส์ 2 นิ้วครับ

งามครับงาม พอดีตัวที่ผมใช้เป็นตู้ตลาด ๆ เลยจะให้ท่านสมบัติซาวด์จัดการให้ใหม่  ยังงัย ๆ ถ้าื่ท่านว่างจะเชิญร่วมติชมครับ  :beer: :beer:

• *
  • HL(1):8CA952E5 (2):6D2A9875 (3):5DE70497
ที่ไหน เมื่อไหร่ครับพี่พงค์

• *
ที่ไหน เมื่อไหร่ครับพี่พงค์
รอกลับจากไปทัวร์เกาะช้างก่อนครับ  คาดว่าสิเป็นหลังมื้อออกพรรษาเด้อ..

• *
รอกลับจากไปทัวร์เกาะช้างก่อนครับ  คาดว่าสิเป็นหลังมื้อออกพรรษาเด้อ..
อ้าว ตอนนี้ถูกปล่อยเกาะหรอกรึ  อิ อิ  ;D

ถ้าเป็นประมาณวันที่5-6-7 ตุลาคม 52 ผมจะไปทัวร์แถวสว่าง-พังโคน ไปกับวงอะไรหว่า ปฏิภาณบอกเมื่อเช้าลืมซะนี่ ไปแบบรับเชิญครับ คือเปิดซาวด์จากคาราโอเกะเรานี่แหละครับให้นักร้องที่เขาหามา

ผมนั่งนึกในใจ เขาชอบซาวด์เราตรงไหนหว่า  SF ผมซื้อจากอาจารย์ไก่เรานี่แหละครับ เขาบอกว่ามันแน่นทรงพลังและดนตรีสมจริงดีครับ อีกอย่างเรารับผิดชอบคิวแสดงเขาได้ ไม่ผิดคิว ไม่พลาด (แรก ๆ ก็พลาดเหมือนกัน เพราะมันไม่เคยออกงานโชว์ ออกแต่งานแสดงสด มีอะไรใส่ซะไปหมด) ไม่เรื่องมาก ที่สำคัญจริงใจกันนี่แหละครับ เลยร่วมงานกันยาวครับ

โม้ตั้งนาน :ho:  เอาเป็นว่ามีนัดเมื่อไหร่ เชิญประตูหลังเด้อ อิ อิ  :drool:

• *
โม้ตั้งนาน :ho:  เอาเป็นว่ามีนัดเมื่อไหร่ เชิญประตูหลังเด้อ อิ อิ  :drool:
ไอหย๋า... :mad245: ผู้คุม4 ทางประตูหลังกะได้... ??? :mad245: ;D

• ระดับ 5
  • *
ไอหย๋า... :mad245: ผู้คุม4 ทางประตูหลังกะได้... ??? :mad245: ;D
ป๋า  ธรรมดา   อ้ายเบิร์ดเบิ่งมักประตูหลัง ตั๋วครับป๋า  อิอิ 5555

• *
ทีคืนนั้นหละ :drool: :drool:พ่อใหญ่หินกะเปิดประตูหลังต้อนรับผู้คุม4 นั่นเด๋ อิ อิ  ;D อย่าทำเสียงดังไป คืนนี้จะไปอีก อิ อิ  ;D เอาอยู่บ่พ่อใหญ่ เหอ เหอ

ป๋า  ธรรมดา   อ้ายเบิร์ดเบิ่งมักประตูหลัง ตั๋วครับป๋า  อิอิ 5555
55 พี่สมบัติยกมือขึ้น หันดากมา  :drool: อิ อิ เดี๋ยวผ่านพังโคน จะซื้อดากไก่ย่างไปฝาก เหอ เหอ  ;D

• ระดับ 5
  • *
ทีคืนนั้นหละ :drool: :drool:พ่อใหญ่หินกะเปิดประตูหลังต้อนรับผู้คุม4 นั่นเด๋ อิ อิ  ;D อย่าทำเสียงดังไป คืนนี้จะไปอีก อิ อิ  ;D เอาอยู่บ่พ่อใหญ่ เหอ เหอ
 55
   ในที่สุดความลับป๋าก็แตกแล้ว    พี่เบิร์ดบอกหมดแล้ว  อิอิ