ผู้เขียน หัวข้อ: เจบินออกอีกแล้วครับท่านสมาชิกใหม่ eXteme karaoke จาก จ.สุรินทร์ อ.อาเล็ก  (อ่าน 73298 ครั้ง)

ออฟไลน์ พ่อใหญ่หิน

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL#9C012BFA
ทีคืนนั้นหละ :drool: :drool:พ่อใหญ่หินกะเปิดประตูหลังต้อนรับผู้คุม4 นั่นเด๋ อิ อิ  ;D อย่าทำเสียงดังไป คืนนี้จะไปอีก อิ อิ  ;D เอาอยู่บ่พ่อใหญ่ เหอ เหอ
 55
   ในที่สุดความลับป๋าก็แตกแล้ว    พี่เบิร์ดบอกหมดแล้ว  อิอิ

ฮ่วย.. ??? ซะมะเป็นจั่งซั่นน้อ..ผู้คุม 4 นี่.. ;D
อุตส่าห์ มีเพียงเรา สองคน  แบบนี้ต้องเก็บ
สมบัติซาวด์ เข้าบัญชีดำนำ..เอิ้กก.. :devil: :o^: :o^: :o^:

ออฟไลน์ สมบัติซาวด์

• ระดับ 5
  • *
  • สู้จนตัวตาย ดีกว่าตายโดยไม่ได้สู้ 6DD9D9EE
ฮ่วย.. ??? ซะมะเป็นจั่งซั่นน้อ..ผู้คุม 4 นี่.. ;D
อุตส่าห์ มีเพียงเรา สองคน  แบบนี้ต้องเก็บ
สมบัติซาวด์ เข้าบัญชีดำนำ..เอิ้กก.. :devil: :o^: :o^: :o^:
บ่เอาดอกครับป๋า   เอากันสองคนส่าเด้อ อิอิบ๊ายยยยๆ  บ่บอกไฟ่ดอกเก็บเป็นความลับ 5555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 20 กันยายน 2009, 19:58:06 น. โดย สมบัติซาวด์ »

ออฟไลน์ เบิร์ดมิวสิค สกลนคร

• *
  • HL(1):8CA952E5 (2):6D2A9875 (3):5DE70497
บ่เอาดอกครับป๋า   เอากันสองคนส่าเด้อ อิอิบ๊ายยยยๆ  บ่บอกไฟ่ดอกเก็บเป็นความลับ 5555
เดี๋ยวคืนนี้ละสิเป็นปอบไปจกประตูหลังพี่สมบัติ  :drool:  555 พ่อใหญ่ซูมเฮามีแนวร่วมแนน่อนคืนนี้ คึ คึ  :drool:  ;D

ออฟไลน์ พงค์ ภูไท

• *
  • HL#6C8648A9(Form_X-men)
อ้าว ตอนนี้ถูกปล่อยเกาะหรอกรึ  อิ อิ  ;D

ถ้าเป็นประมาณวันที่5-6-7 ตุลาคม 52 ผมจะไปทัวร์แถวสว่าง-พังโคน ไปกับวงอะไรหว่า ปฏิภาณบอกเมื่อเช้าลืมซะนี่ ไปแบบรับเชิญครับ คือเปิดซาวด์จากคาราโอเกะเรานี่แหละครับให้นักร้องที่เขาหามา

ผมนั่งนึกในใจ เขาชอบซาวด์เราตรงไหนหว่า  SF ผมซื้อจากอาจารย์ไก่เรานี่แหละครับ เขาบอกว่ามันแน่นทรงพลังและดนตรีสมจริงดีครับ อีกอย่างเรารับผิดชอบคิวแสดงเขาได้ ไม่ผิดคิว ไม่พลาด (แรก ๆ ก็พลาดเหมือนกัน เพราะมันไม่เคยออกงานโชว์ ออกแต่งานแสดงสด มีอะไรใส่ซะไปหมด) ไม่เรื่องมาก ที่สำคัญจริงใจกันนี่แหละครับ เลยร่วมงานกันยาวครับ

โม้ตั้งนาน :ho:  เอาเป็นว่ามีนัดเมื่อไหร่ เชิญประตูหลังเด้อ อิ อิ  :drool:

โอเช  ฮอดมื้อนั้นจั่งสิเข้าหาทางหลังเด้อ.. :o^: :o^: :o^:

ออฟไลน์ เหน่ง หนองมน

• *
  • HL- 555A571E
martin ซุ่มเสียงเป็นจั๋งใด๋แน่ครับ

• ระดับ 5
  • *
  • สู้จนตัวตาย ดีกว่าตายโดยไม่ได้สู้ 6DD9D9EE
ผลงานสมบัติซาวด์ที่ผ่านมาครับ   หากินเพื่อเลิ้ยงปาก เลิ้ยงท้องครับผมตาม   ของบักหำน้อยครับท่าน

ออฟไลน์ เบิร์ดมิวสิค สกลนคร

• *
  • HL(1):8CA952E5 (2):6D2A9875 (3):5DE70497
ภาพตู้แขวนเหมือน 10 นิ้วที่ผมลงให้ดูนะครั้บ เสียงดีบ่อ้ายสมบัติ

• ระดับ 5
  • *
ภาพตู้แขวนเหมือน 10 นิ้วที่ผมลงให้ดูนะครั้บ เสียงดีบ่อ้ายสมบัติ
อ้ายเบิร์ดเสียงดีพอสมควรครับอ้ายแบบรากหญ้าครับท่านอ้าย :thank1:

• ระดับ 5
  • *
วันนี้จะไปส่งตู้ อุดร   ซั่นด๊อก

• *
 :th2: :th2: :th2:
ป๊าดงานหลายแท้ๆๆ

• ระดับ 5
  • *
:th2: :th2: :th2:
ป๊าดงานหลายแท้ๆๆ
ครับท่านเหน่ง มือชง   วันที่ 24  จะไปส่ง จ สุรินทร์        วันที่ 30  เดือนนี้ก็จะไปส่ง  ที่ ระยอง  แน่นอนครับ  จัดไปตามคิว หว่าซั่นด๊อก ท่านเหน่ง มือชง

ออฟไลน์ เด็กชายไพศาล

• *
  • 96E35CF7,6D291875,56292D0D
ครับท่านเหน่ง มือชง   วันที่ 24  จะไปส่ง จ สุรินทร์        วันที่ 30  เดือนนี้ก็จะไปส่ง  ที่ ระยอง  แน่นอนครับ  จัดไปตามคิว หว่าซั่นด๊อก ท่านเหน่ง มือชง
คุณภาพดี ย่อมมีคนถูกใจครับ
เป็นจั่งไดอ้ายครับ
ฮอดบ้านจักโมงน้อ กับเครื่องเสียงเทพ

มื้อเซ้านี้ฟ่าวกลับ  มีธุระ   ขอโทษหลายๆครับที่บ่ได้เก็บเวทีซ่อย

เดี๋ยวมื้อได๋มีงบ
หยอดออมสินได้

สิรบกวนอ้ายซายเฮ็ดตู้น้อยๆ ให้มาเปิดเล่นๆ ครับ

สู้ๆครับพี่สมบัติ

• *
แวะมายามแน่เด้อครับไประยองต้องผ่านหนองมนแน่นอน

• *
แอบเอาโทรศัพท์ฮ่างๆๆถ่าย   เมื่อคน   ตอนก่อนนอน

เวทีคือที่ซุกหัวนอนจนซอดแจ้งมื้อคืนนี้
ขอบคุณหลายๆๆครับ

ออฟไลน์ พ่อใหญ่หิน

• *
  • HL#9C012BFA
martin ซุ่มเสียงเป็นจั๋งใด๋แน่ครับ
ดีหลายลูกเหน่งเอ๋ย  กระทัดรัด ยกผู้เดียวกะได้ ถ้าทำหูจับ 2 ข้าง
ทำก็ง่าย  แต่เสียงอัดออกมา บ่น้อยคือตู้(18 นิ้ว)
หลอยเอานำท่านสมบัติ นี่ ไปลองทำแล้ว 2 ตัว
หว่าจะทำ เจบิน(เล็ก) 18 นิ้ว อีก 2 ตัว ประกบกันเลย...ฮ่าฮ่า..
..สงสัย เสียงคือหม่วน บ่หม่วนก็หมุ่นละบาดทิเนี่ยะ..

• ระดับ 5
  • *
คุณภาพดี ย่อมมีคนถูกใจครับ
เป็นจั่งไดอ้ายครับ
ฮอดบ้านจักโมงน้อ กับเครื่องเสียงเทพ

มื้อเซ้านี้ฟ่าวกลับ  มีธุระ   ขอโทษหลายๆครับที่บ่ได้เก็บเวทีซ่อย

เดี๋ยวมื้อได๋มีงบ
หยอดออมสินได้

สิรบกวนอ้ายซายเฮ็ดตู้น้อยๆ ให้มาเปิดเล่นๆ ครับ

สู้ๆครับพี่สมบัติ
ท่านไพศาล คนรูปหล่อ ใจกะงาม  เสียงกะดี  กลับมาถึงหนองคาย  ประมาณ 10 โมงแก่ๆครับ   นับถือคนหล่อเสียงดีเรยยยยหนอ[quote
author=เหน่ง มือชง link=topic=20408.msg277788#msg277788 date=1255520393]
เหน่ง  มือชงไปพนัส  บ้านบึง   ระยอง  มีโอกาสจะโทรหาเด้อครับ
แวะมายามแน่เด้อครับไประยองต้องผ่านหนองมนแน่นอน
[/quote]

• ระดับ 5
  • *
พี่หมอ ให้เปลื่ยนแผนการเดินทาง  วันที่ 24  จะเอาตู้ไปส่ง  สุรินทร์   จะเลยไปส่ง ระยอง   กลับมา  บุรีรัมย์  งานพี่หมอ  วันที่  28  พี่หมอว่าตามนี้แหละครับ

• *
พี่หมอ ให้เปลื่ยนแผนการเดินทาง  วันที่ 24  จะเอาตู้ไปส่ง  สุรินทร์   จะเลยไปส่ง ระยอง   กลับมา  บุรีรัมย์  งานพี่หมอ  วันที่  28  พี่หมอว่าตามนี้แหละครับ

โอ้วววววววววว..........................   เดินสายยาวเลยน้อ  พี่สมบัติ

• ระดับ 5
  • *
โอ้วววววววววว..........................   เดินสายยาวเลยน้อ  พี่สมบัติ
ท่านไพศาล    รูปหล่อ   ไปด้วยกันมั้ยครับ

ออฟไลน์ เด็กชายเคยโสด

• คณะบริหาร
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
ว่าแต่ท่านไพศาลผู้เก่งกล้าสามารถไม่สนใจไปนำกันเหรอ  แถวๆชายแดนน่ะกลางหุบเขาเลยล่ะ  งานนี้เทพออกงานเองครับ  มิมีปาหัน
พร้อมทดสอบชุดไฟใหม่หมดร่วมกับ xmk+xsf+xlc+bbs  งานนี้สุดยอดแน่นอนครับ

DANGMUSICSOUND

• บุคคลทั่วไป
อ้างถึง
อ้ายสมบัติสิเอาตู้ไปส่งไผน้ออยู่สุรินทร์มีลองตู้อีกบ่555

• ระดับ 5
  • *
อ้ายสมบัติสิเอาตู้ไปส่งไผน้ออยู่สุรินทร์มีลองตู้อีกบ่555
อ้ายแดง  ส่งของโรงเรียนครับ  หม่องทดสอบแหละครับ   

• *
ว่าแต่ท่านไพศาลผู้เก่งกล้าสามารถไม่สนใจไปนำกันเหรอ  แถวๆชายแดนน่ะกลางหุบเขาเลยล่ะ  งานนี้เทพออกงานเองครับ  มิมีปาหัน
พร้อมทดสอบชุดไฟใหม่หมดร่วมกับ xmk+xsf+xlc+bbs  งานนี้สุดยอดแน่นอนครับ
อั่น......................

อ้ายครับ   xlc+bbs    นี่มันแม่นอี่หยังครับ    อย่าบอกเด้อว่าเป็นเพลงระบบใหม่อีก   
ตะซำนี่กะบ่มีเงินส่งงวดแล้วครับ  ฮ่าๆๆๆ

ออฟไลน์ เด็กชายเคยโสด

• คณะบริหาร
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5

อ้ายครับ   xlc+bbs    นี่มันแม่นอี่หยังครับ    อย่าบอกเด้อว่าเป็นเพลงระบบใหม่อีก   
ตะซำนี่กะบ่มีเงินส่งงวดแล้วครับ  ฮ่าๆๆๆ

xlc=eXtreme Light Control
bbs=Bass Box System

ซั่นตั้วอ้ายศาล  ว่าสิชวน อ.แอนด์ จ. ไปนำอีกอยู่  อิอิ

• ระดับ 5
  • *

อ้ายรูปหล่อ เสียงดี   ถ้าผมเป็นหญิงน่ะ  ผมเสียตัวทั้งแต่คืนนั้นเลยแหละ  อิอิ