ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือเพื่อนๆ สมาชิกครับ...  (อ่าน 10108 ครั้ง)

ออฟไลน์ สไปเดอร์แมน

• คณะบริหาร
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL#648948B1 (x-men)
Re: ขอความช่วยเหลือเพื่อนๆ สมาชิกครับ...
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: วันที่ 10 กันยายน 2009, 21:03:31 น. »
ขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆ สมาชิกบ้านคาราซอร์ฟครับ...ตอนนี้พี่ไก่รอดตัวครับ ไม่ได้เป็นศิลปินหน้าแมว...และผมก็ไม่ได้เป็นคนหน้าแมวแล้วครับ....มีผู้สั่งจองล้นหลาม วันนี้เข้าไปรับของ+ส่งของให้ท่านละอ่อนเชียงดาวทางนครชัยทัวร์แล้ว 1 ตัว ล็อคเป้าที่ร้านไว้ให้พี่เจี๊ยบ ไพทูรย์ จากภูเรือ เห็นว่าจะเข้าไปเอาเอง ผมสั่งเด็กที่ร้านเอาไปซ่อนไว้ให้แล้วครับ...ห้ามขายให้ใคร....ถ้าผมจะเป็นแมวอีกก็ไม่มีใครแล้วครับ ตอนนี้ ถ้าพรุ่งนี้พี่เจี๊ยบไม่เข้าไปเอา ผมคงเปลี่ยนสถานะ..555

สรุป ที่ร้านของหมดครับ...ผมเลยสั่งไปอีก 3 ตัว...แถมด้วย Digital Music SX อีก 1 ตัว ราคาลดแล้ว 3,820 บาทถ้วน ไม่รวมค่าส่ง...(มีของพี่อนันต์ 1 ตัวครับ) อีก 2 ตัว สั่งมาไว้งั้นๆ แหละ ยังไม่มีผู้ใดแจ้งความจำนง ที่ร้านบอกไม่ต้องมัดจงมัดจำมันล่ะ...เอามาติดร้านไว้งั้นแหละ..ขายได้ไม่ได้ช่างมัน..ตัว Digital Music SX ไม่มีของ ผมก็เลยสั่งให้เค้าเอามาให้ผมดูหน่อย เค้าก็เลย จะเอามาให้ดู 1 ตัว...อิ..อิ...

ออฟไลน์ Batman

• คณะบริหาร
  • 748AAC77,448AB84C,54095318,7660DAE5,97606B15,47C5E
Re: ขอความช่วยเหลือเพื่อนๆ สมาชิกครับ...
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: วันที่ 10 กันยายน 2009, 21:07:04 น. »
กำลังจะตั้ง ฉายา ให้ใหม่

โป่ง หน้าแมว
แอน
ไก่ หน้าแมว
5555+เอิ๊กกก
 :flower: :o^: :happy: :th2: :party: :hap5:

winit

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #52 เมื่อ: วันที่ 10 กันยายน 2009, 21:21:51 น. »
กำลังจะตั้ง ฉายา ให้ใหม่

โป่ง หน้าแมว
แอน
ไก่ หน้าแมว
5555+เอิ๊กกก
 :flower: :o^: :happy: :th2: :party: :hap5:

จบซะแล้ว....เลยไม่ได้ช่วยเลย ;D

• คณะบริหาร
« ตอบกลับ #53 เมื่อ: วันที่ 10 กันยายน 2009, 22:52:14 น. »
อัพเดทข้อมูล ตอนนี้ สั่งใหม่ไป 3 ตัว ของจะมาวันอาทิตย์ ของพี่อนันต์ 1 ตัว ท่านจ่ากอบ ลพบุรี 1 ตัว อีก 1 ตัว ยังไม่มีเจ้าของครับ... :th2:

tukae

« ตอบกลับ #54 เมื่อ: วันที่ 10 กันยายน 2009, 23:12:02 น. »
อัพเดทข้อมูล ตอนนี้ สั่งใหม่ไป 3 ตัว ของจะมาวันอาทิตย์ ของพี่อนันต์ 1 ตัว ท่านจ่ากอบ ลพบุรี 1 ตัว อีก 1 ตัว ยังไม่มีเจ้าของครับ... :th2:

อิ อิ มาหุ้นกันเปิดร้านดีมั๊ยครับ... พลิกวิกฤตเป็นโอกาสซะเลย...ฮ่า ๆ (ยังไม่เข็ดเหมือนกัลลล)

• คณะบริหาร
« ตอบกลับ #55 เมื่อ: วันที่ 10 กันยายน 2009, 23:19:12 น. »
อิ อิ มาหุ้นกันเปิดร้านดีมั๊ยครับ... พลิกวิกฤตเป็นโอกาสซะเลย...ฮ่า ๆ (ยังไม่เข็ดเหมือนกัลลล)

เสนอเจ้าอาละวาด...เปิดร้านเฟรนไชน์ Xtreme เล่นกันตั้งแต่ Hardware Solfware อุปกรณ์ระบบแสง สี เสียง สาวฟ้อน เพลงมิดิ คอมพิวเตอร์คาราโอเกะ เอาให้ครบวงจร แล้วออกป้าย เซอริฟราย..บายเอ็กซ์สะตรีม หรือ บาย เอ็กซ์เม็น...ก็ว่ากันไป...รับจัดชุดเปิดวงคาราโอเกะคอมฯ เอาตั้งแต่ไม่มีอะไรมาเลย...จนถึงขั้นออกงานได้เลย...หุ..หุ.... :th2: :th2: :th2:

ออฟไลน์ sriAROON

• ลงทะเบียน HL
  • *
  • อย่าเลื่อยขี้เลื่อย
« ตอบกลับ #56 เมื่อ: วันที่ 11 กันยายน 2009, 00:09:43 น. »
เสนอเจ้าอาละวาด...เปิดร้านเฟรนไชน์ Xtreme เล่นกันตั้งแต่ Hardware Solfware อุปกรณ์ระบบแสง สี เสียง สาวฟ้อน เพลงมิดิ คอมพิวเตอร์คาราโอเกะ เอาให้ครบวงจร แล้วออกป้าย เซอริฟราย..บายเอ็กซ์สะตรีม หรือ บาย เอ็กซ์เม็น...ก็ว่ากันไป...รับจัดชุดเปิดวงคาราโอเกะคอมฯ เอาตั้งแต่ไม่มีอะไรมาเลย...จนถึงขั้นออกงานได้เลย...หุ..หุ.... :th2: :th2: :th2:
555+ good idea  ครับ แต่.......เสียค่าลิขสิทธิ์เพลงที่เอา midi มาวางขายกัน บานนนน...

nat01

« ตอบกลับ #57 เมื่อ: วันที่ 11 กันยายน 2009, 01:05:37 น. »
เรื่องของเรื่อง ภาค 2  ก็คือมีสมาชิก Hardlock ใหม่ท่านหนึ่งใน web เรานี่แหล่ะ อยากได้ระบบแยกไลน์ที่สมบูรณ์ที่สุด มาปรึกษาผม ผมก็เลยแนะนำเรื่องอุปกรณ์การแยกไลน์ต่าง ๆ ให้ และก็เลยขอสั่งอุปกรณ์โดยให้ผมสั่งให้ ซึ่งโดยปกติเนี่ย ก่อนที่ผมจะสั่งผมจะต้องโอนเงินให้เรียบร้อยเสียก่อน แต่สมาชิกท่านนั้นก็แจ้งให้ผมสั่งได้เลย เพราะมีความพร้อมทุกอย่าง (เห็นว่าจะเปิดวงแบบยิ่งใหญ่ปลายเดือนนี้) ผมจึงแจ้งหมอโป่งให้ดำเนินการสั่งอุปกรณ์ แต่ผลออกมาเป็นลักษณะนี้ ผมจึงขอแสดงความในใจ ดังนี้

ถึงท่านผู้ที่สั่ง sound
-  ท่านผู้ที่สั่ง sound  ควรจะแสดงตนเพื่อรับผิดชอบในสิ่งที่ควรทำ และได้กระทำไว้
-  ท่านผู้ที่สั่ง sound  ควรไตร่ตรองให้รอบคอบก่อนกระทำ เพราะที่นี่ให้ความเคารพและนับถือกัน และคณะก่อการทั้งหมดรู้จักกัน
-  ท่านผู้ที่สั่ง sound  หากมีความประสงค์อย่างอื่นอย่างใด นอกเหนือจากที่กล่าวมา ท่านก็ไม่เหมาะสมที่จะร้องขอความช่วยเหลือจากผู้ใดได้อีก
-  ท่านผู้ที่สั่ง sound  การเปลี่ยนคำพูดของลูกผู้ชาย ถือว่าเป็นการหยามเกียรติความน่าเชื่อถือซึ่งกันและกันอย่างร้ายแรง ท่านจะได้รับผลนั้นหลังจากเหตุการณ์นี้ผ่านพ้นไป
ถึงท่านสไปเดอร์แมน
-  ผมต้องขอโทษเป็นอย่างสูง ในความไม่รอบคอบของผม
-  ผมขอรับผิดชอบเรื่อง sound ทั้ง 3 ตัวครับ... รายละเอียดแจ้งผมได้ทางข้อความเลยครับ
-  ตอนนี้ผมเริ่มอึไม่ออกตามคำแช่งของท่านมานพแล้ว กรุณาถอนด้วยครับ

ปล.  ผมไม่อยากจะเปิดเผยชื่อและเรื่องราวท่านผู้สั่ง sound เพราะถือเป็นการให้เกียรติท่าน ... เมื่อท่านได้รับทราบข้อความนี้ จงแสดงตนและแสดงความรับผิดชอบผ่านทางผม หรือแจ้งไปยังท่านสไปเดอร์แมน โดยตรงก็ได้ครับ ...
                                                         ศิลปินหน้าวัด...
เห็นด้วยอย่างยิ่งครับท่าน

nat01

« ตอบกลับ #58 เมื่อ: วันที่ 11 กันยายน 2009, 01:16:07 น. »
งานนี้รอดตัวกันไปนะครับท่านทั้งหลาย ขวัญเอยขวัญมา  :happy:

somjainuk74

« ตอบกลับ #59 เมื่อ: วันที่ 11 กันยายน 2009, 12:12:19 น. »
ของมาถึงแล้วครับ

ออฟไลน์ พงค์ ภูไท

• *
  • HL#6C8648A9(Form_X-men)
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: วันที่ 11 กันยายน 2009, 16:37:57 น. »
 :happy: :happy:มาบ่ทันเห็นใจตาไก่กับหมอโป่งเลยเรา....อยู่ค่ายยาเสพติด 3 วัน...ร่วมด้วยช่วยกันครับ..เสียดายไปเอามาจาก Hardware House อุดีทานอน มาแล้ว ตัวหนึ่ง ยังไม่ได้ใช้ออกงานเลยครับ :th2: :th2:

somjainuk74

« ตอบกลับ #61 เมื่อ: วันที่ 11 กันยายน 2009, 16:48:49 น. »
:happy: :happy:มาบ่ทันเห็นใจตาไก่กับหมอโป่งเลยเรา....อยู่ค่ายยาเสพติด 3 วัน...ร่วมด้วยช่วยกันครับ..เสียดายไปเอามาจาก Hardware House อุดีทานอน มาแล้ว ตัวหนึ่ง ยังไม่ได้ใช้ออกงานเลยครับ :th2: :th2:
ผมมีใช้อยู่แล้ว พอดีวงดนตรีที่อุทัยมาเอาไปทั้ง 2 ตัว
วันนี้ได้ของท่านพาศกรมา ก็เสียบเล่นได้เลย ไม่ต้องลงไดร์เวอร์ใหม่

ออฟไลน์ ไก่ต๊อก

• คณะก่อการ
  • HL#840A3EF9 (x-men)
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: วันที่ 11 กันยายน 2009, 19:30:53 น. »
จากของที่เหลือ กลับกลายเป็นไม่พอส่งอีกแนะ  :happy:

paithoon

« ตอบกลับ #63 เมื่อ: วันที่ 14 กันยายน 2009, 09:43:15 น. »
ผมไปเอามาแล้วคงไม่เป็นแมวนะครับ ขอบคุณมาก

ออฟไลน์ วิชัยคนธรรพ์

• *
  • 740F32AE
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: วันที่ 14 กันยายน 2009, 10:07:36 น. »
น่าอิจฉาจังมีของใหม่เล่น แฮะๆ

ออฟไลน์ เด็กชายเคยโสด

• คณะบริหาร
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
« ตอบกลับ #65 เมื่อ: วันที่ 14 กันยายน 2009, 11:20:41 น. »
อ้าว  แล้วแบบนี้คณะก่อการก้อยก็อดสิ  ตลอดสัปดาห์ที่ผ่านมาติดธุระยุ่ง

วิ่งรถไม่ต่ำกว่าสามพันห้าร้อยโล  อ้อมทีปทัวร์จริง ๆ ครับ

ออฟไลน์ สมบัติซาวด์

• ระดับ 5
  • *
  • สู้จนตัวตาย ดีกว่าตายโดยไม่ได้สู้ 6DD9D9EE
« ตอบกลับ #66 เมื่อ: วันที่ 14 กันยายน 2009, 16:08:11 น. »
อยากได้จังเลย    คงฝันไว้ก่อนน่ะเราฝันไปเรื่อยๆ  อิอิ  ฝันจะเป็นจริงเหมือนบรีสมั้ยเนี่ย  ไม่บรีสก็โอโมแหละว่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 15 กันยายน 2009, 07:52:47 น. โดย สมบัติซาวด์ »