ผู้เขียน หัวข้อ: ซับเบสฟิลเตอร์ตัวใหม่.....................(น่าจะ)ไฉไลกว่าเก่า  (อ่าน 101674 ครั้ง)

Exsior

• บุคคลทั่วไป
Re: อยากแนะนำครับ.............ถ้าซับของท่านเบสไม่หนักหน่วงพอ
« ตอบกลับ #300 เมื่อ: วันที่ 23 ตุลาคม 2009, 22:34:27 น. »
ถ้ามี Lot ต่อไป ผมจอง 1 อันนะครับ :happy:

ออฟไลน์ thekopman

• ลงทะเบียน HL
  • กำเนิดใหม่
  • *
  • HL#54A17A97
Re: อยากแนะนำครับ.............ถ้าซับของท่านเบสไม่หนักหน่วงพอ
« ตอบกลับ #301 เมื่อ: วันที่ 24 ตุลาคม 2009, 13:52:24 น. »
ถ้ามี Lot ต่อไป ผมจอง 1 อันนะครับ :happy:

ผมก็อยากจองอีกตัวเหมือนกัน เอาไปเปิดแล้วน้องชายอยากได้ เอาแบบกึ่งสำเร็จรูปก็ได้ครับ (อุปกรณ์ครบแต่ไม่มีกล่อง)

network ท่านจะขายเท่าไรครับ

ออฟไลน์ หน่อย ตำแย

• ระดับ 3
  • *
  • HL#4C9639A6
« ตอบกลับ #302 เมื่อ: วันที่ 24 ตุลาคม 2009, 14:16:34 น. »
ได้รับของเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณท่านน้านพในความมีน้ำใจครับผม
ท่านได้สร้างสิ่งดีงามออกสู่สังคม
ขออวยพรให้ครอบครัวน้านพ พบแต่สิ่งดีๆนะครับ
ขอบพระคุณมากครับผม :happy: :thank1:

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL#5490A920   (x-men)
« ตอบกลับ #303 เมื่อ: วันที่ 24 ตุลาคม 2009, 21:12:56 น. »
ได้รับของเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณท่านน้านพในความมีน้ำใจครับผม
ท่านได้สร้างสิ่งดีงามออกสู่สังคม
ขออวยพรให้ครอบครัวน้านพ พบแต่สิ่งดีๆนะครับ
ขอบพระคุณมากครับผม :happy: :thank1:

:thank1: :thank1: :thank1:

4 ท่าน ที่เหลือ

31.ท่านสุวรรณภูมิ        ติดต่อมาแล้วครับ     วันจันทร์เช้า  ส่งให้
34.ป.ภูธร                    ติดต่อมาแล้วครับ    วันจันทร์เช้า  ส่งให้
35.banlang                เอาตัวของผมที่ใช้อยู่  ติดต่อมาเรียบร้อย  เช้าวันจันทร์  ส่งให้

36.โนเนม              ยังไม่ติดต่อมาครับเลยครับ   พรุ่งนี้มืดๆ  ถ้าไม่ติดต่อมา  ผมขออนุญาติ  ตัดออกครับ
กับชุดกึ่งสำเร็จรูป 1 ชุด  ท่าน thekopman  รอคิวอยู่ครับ       network 650 บาท/คู่    รวมส่งครับ(แต่ต้องไปหาอีกข้างก่อน  ลูกชายผมเอาไปทับกระดาษที่ใหนไม่รู้ ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ อู๊ด โคจร

• *
  • You'll never drunk alone
« ตอบกลับ #304 เมื่อ: วันที่ 24 ตุลาคม 2009, 21:22:47 น. »

31.ท่านสุวรรณภูมิ        ติดต่อมาแล้วครับ     วันจันทร์เช้า  ส่งให้
34.ป.ภูธร                    ติดต่อมาแล้วครับ    วันจันทร์เช้า  ส่งให้
35.banlang                เอาตัวของผมที่ใช้อยู่  ติดต่อมาเรียบร้อย  เช้าวันจันทร์  ส่งให้

36.โนเนม              ยังไม่ติดต่อมาครับเลยครับ   พรุ่งนี้มืดๆ  ถ้าไม่ติดต่อมา  ผมขออนุญาต  ตัดออกครับ
กับชุดกึ่งสำเร็จรูป 1 ชุด  ท่าน thekopman  รอคิวอยู่ครับ       network 650 บาท/คู่    รวมส่งครับ(แต่ต้องไปหาอีกข้างก่อน  ลูกชายผมเอาไปทับกระดาษที่ใหนไม่รู้ ;D ;D ;D ;D

มีกำไรไปเที่ยวเวียดนาม ก็อย่าลืมที่ฝากเด๊อ

• คณะก่อการ
« ตอบกลับ #305 เมื่อ: วันที่ 24 ตุลาคม 2009, 21:32:33 น. »
มีกำไรไปเที่ยวเวียดนาม ก็อย่าลืมที่ฝากเด๊อ

เที่ยงซ่อง ???????

คงไม่ได้  เมียไปด้วย :no_ok: :no_ok:

ออฟไลน์ ยุทธเดชช

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
« ตอบกลับ #306 เมื่อ: วันที่ 24 ตุลาคม 2009, 21:43:22 น. »

คงไม่ได้  เมียไปด้วย :no_ok: :no_ok:

จับขังไว้ที่ห้องพักครับ 

• *
« ตอบกลับ #307 เมื่อ: วันที่ 24 ตุลาคม 2009, 21:46:07 น. »

อยุ่เืมืองไทยน้ายังหนีไปเที่ยวซ่องได้ ไปถึงโน่น จะหลอกเมียไม่ได้ให้มันรู้ไปสิ

ออฟไลน์ พ่อใหญ่หิน

• *
  • HL#9C012BFA
« ตอบกลับ #308 เมื่อ: วันที่ 24 ตุลาคม 2009, 21:53:29 น. »
อ้าว..จะไปเที่ยวเวีดนาม..แล้วติ ;)
ก่อนจะไป..ถามรถไฟให้แหน่เด้อ... ;D
มันตกรางบ่...กลัวมันช้ำน่ะ..กลัวเสียง(เบส)มัน 4 แหบ..เอิ้กก.. :hap3: :hap3:

ออฟไลน์ พลอย

• ระดับ 3
  • *
  • HL#4C97399B
« ตอบกลับ #309 เมื่อ: วันที่ 24 ตุลาคม 2009, 22:33:28 น. »
อ้าว..จะไปเที่ยวเวีดนาม..แล้วติ ;)
ก่อนจะไป..ถามรถไฟให้แหน่เด้อ... ;D
มันตกรางบ่...กลัวมันช้ำน่ะ..กลัวเสียง(เบส)มัน 4 แหบ..เอิ้กก.. :hap3: :hap3:
มื้อนี่หย่างออกกำลังกายจักกิโลน๊อ...............เอาจ๊ะหิน   :fireting:

ออฟไลน์ พลอย

• ระดับ 3
  • *
  • HL#4C97399B
« ตอบกลับ #310 เมื่อ: วันที่ 24 ตุลาคม 2009, 22:38:57 น. »
คำเตือน
ใครที่สั่ง Active Subwoofer filter Frequency  ........จากน้านพไป
มันอาจจะทำให้ CROSSOVER ของคุณตกงานได้

• *
« ตอบกลับ #311 เมื่อ: วันที่ 25 ตุลาคม 2009, 10:20:34 น. »

31.ท่านสุวรรณภูมิ        ติดต่อมาแล้วครับ     วันจันทร์เช้า  ส่งให้
34.ป.ภูธร                    ติดต่อมาแล้วครับ    วันจันทร์เช้า  ส่งให้
35.banlang                เอาตัวของผมที่ใช้อยู่  ติดต่อมาเรียบร้อย  เช้าวันจันทร์  ส่งให้

36.โนเนม              ยังไม่ติดต่อมาครับเลยครับ   พรุ่งนี้มืดๆ  ถ้าไม่ติดต่อมา  ผมขออนุญาต  ตัดออกครับ
กับชุดกึ่งสำเร็จรูป 1 ชุด  ท่าน thekopman  รอคิวอยู่ครับ       network 650 บาท/คู่    รวมส่งครับ(แต่ต้องไปหาอีกข้างก่อน  ลูกชายผมเอาไปทับกระดาษที่ใหนไม่รู้ ;D ;D ;D ;D

รอฟังข่าวครับ ส่วน network คงต้องขอผ่านนะครับ (ผมใช้แค่ C เองครับ ตัดที่ 4.7  ตัว 50 บาท รากหญ้าครับ ;D

คำเตือน
ใครที่สั่ง Active Subwoofer filter Frequency  ........จากน้านพไป
มันอาจจะทำให้ CROSSOVER ของคุณตกงานได้

ถูกต้องครับ ของดีสำหรับชาวรากหญ้า เอ้า ...  :beer: :cheer1:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 26 ตุลาคม 2009, 06:38:38 น. โดย thekopman »

tane

« ตอบกลับ #312 เมื่อ: วันที่ 25 ตุลาคม 2009, 10:32:42 น. »
ได้รับของแล้ว ตั้งแต่วันเสาร์  .. ขอขอบคุณน้านพมากครับ

ออฟไลน์ พรสิบ

• ระดับ 4
  • *
  • HL#80009D3C (เด็กชายโสด)
« ตอบกลับ #313 เมื่อ: วันที่ 25 ตุลาคม 2009, 13:03:27 น. »
ได้รับของแล้วครับ...ตั้งแต่วันเสาร์
...ขอบคุณน้านพ สุพรรณ  มากครับ.

KKKK

« ตอบกลับ #314 เมื่อ: วันที่ 26 ตุลาคม 2009, 09:50:28 น. »
ได้รับแล้วครับ ขอบคุณมาก

• คณะก่อการ
« ตอบกลับ #315 เมื่อ: วันที่ 26 ตุลาคม 2009, 10:26:15 น. »
น้านพครับ สรุปตัวนี้ราคาเท่าไรครับ ชุดสำเร็จพร้อมใช้ แล้วถ้าโอนไปรษณีย์ออนไลน์ได้ไหมครับ

อย่างที่แจ้งในกระทู้ไปก่อนหน้านี้ครับ    จริงๆแล้วผมไม่ใช่พ่อค้า  ไม่ใช้ผู้ผลิตสินค้าออกขาย เป็นเพียงผู้ซื้อคนหนึ่งที่บังเอิญหลงซื้อมาใช้แล้วเห็นว่าดี  และน่าจะเป็นประโยชน์ต่อสมาชิกระดับรากหญ้าอย่างเราๆ  เลยนำมาบอกต่อ ซึ่งเพื่อน พี่ น้อง สมาชิกในนี้ได้ให้ความไว้วางใจ  ขอให้ผมช่วยประกอบให้และกลายมาเป็นที่มาของโครงการนี้    ซึ่งผมก็ไม่คิดว่าจะมากมายอะไร  เลยรับปากทำให้ เริ่มจาก 1 เป็น สอง สาม และ สามสิบกว่าๆในที่สุด   

จนกระทั่งเมื่อสมาชิกมีความต้องการมากๆขึ้น  และผมก็เห็นว่ามันน่าจะเป็นภาระที่หนักเกินไปแล้วและเกิดผลเสียต่อตัวเองและงานของตนเองพอสมควร  เนื่องจากผมไม่ได้หวังเอาดีทางช่างและเป็นพ่อค้า  ก็เลยขอแจ้งปิดโครงการนี้ครับ  (ม่ายไหวแล้ว)
 :strom:

ใครสนใจก็ติดต่อซื้อได้ที่เวป  megatech-audio  ได้ด้วยตัวเองครับ

ออฟไลน์ ยุทธเดชช

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
« ตอบกลับ #316 เมื่อ: วันที่ 26 ตุลาคม 2009, 10:31:27 น. »
เอวัง

ออฟไลน์ Nineyod

• คณะบริหาร
  • 4864146E/786AD800 [วิทยา]8008FCC9
« ตอบกลับ #317 เมื่อ: วันที่ 26 ตุลาคม 2009, 10:51:35 น. »

อย่างที่แจ้งในกระทู้ไปก่อนหน้านี้ครับ    จริงๆแล้วผมไม่ใช่พ่อค้า  ไม่ใช้ผู้ผลิตสินค้าออกขาย เป็นเพียงผู้ซื้อคนหนึ่งที่บังเอิญหลงซื้อมาใช้แล้วเห็นว่าดี  และน่าจะเป็นประโยชน์ต่อสมาชิกระดับรากหญ้าอย่างเราๆ  เลยนำมาบอกต่อ ซึ่งเพื่อน พี่ น้อง สมาชิกในนี้ได้ให้ความไว้วางใจ  ขอให้ผมช่วยประกอบให้และกลายมาเป็นที่มาของโครงการนี้    ซึ่งผมก็ไม่คิดว่าจะมากมายอะไร  เลยรับปากทำให้ เริ่มจาก 1 เป็น สอง สาม และ สามสิบกว่าๆในที่สุด   

จนกระทั่งเมื่อสมาชิกมีความต้องการมากๆขึ้น  และผมก็เห็นว่ามันน่าจะเป็นภาระที่หนักเกินไปแล้วและเกิดผลเสียต่อตัวเองและงานของตนเองพอสมควร  เนื่องจากผมไม่ได้หวังเอาดีทางช่างและเป็นพ่อค้า  ก็เลยขอแจ้งปิดโครงการนี้ครับ  (ม่ายไหวแล้ว)

ใครสนใจก็ติดต่อซื้อได้ที่เวป  megatech-audio  ได้ด้วยตัวเองครับ

ลูกหลานมีตั้งหลายคนไม่หางานให้มันทำ ???

ออฟไลน์ จิตกร

• *
  • รักและเคารพเพื่อนๆทุกคน
« ตอบกลับ #318 เมื่อ: วันที่ 26 ตุลาคม 2009, 10:57:00 น. »
ผมได้มายังมิได้ทำอะไรเลยครับพี่ 5555+ ใจเย็นๆครับพี่นพ สุพรรณ

• *
« ตอบกลับ #319 เมื่อ: วันที่ 26 ตุลาคม 2009, 11:01:21 น. »

มีกำไรพอที่จะไปเที่ยวซ่องเวียดนามแล้วเหรอจะเลิกเนี่ย  เดี๋ยวผมรับมาทำต่อดีไหมน้า ได้ข่าวว่ากำไรดี ชุดนึง สามสิบกว่าบาท ไม่รวมค่าน้ำมันรถไป ปท.

ผมคิดเอาคร่าวๆนะ กำไรชุดละ 35 บาท ทำวันละ 1000 ชุด ก็ไดวันละ 35000 เดือนนึงก็ประมาณ  ล้านเศษๆ ใช้แบบเขียมๆก็พออยู่ได้

ว่าแต่ว่า ไม่ใช่แฟนทำแทนได้มั้ย 

• คณะก่อการ

• *
« ตอบกลับ #321 เมื่อ: วันที่ 26 ตุลาคม 2009, 14:39:30 น. »

ทำวันละ 1000 ชุด ก็ไดวันละ 35000 เดือนนึงก็ประมาณ  ล้านเศษๆ ใช้แบบเขียมๆก็พอ

1000 ชุดต่อวันไม่ได้พักผ่อน สูดสารตะกั่วมากๆ จะไม่ได้อยู่ใช้เงินเด้อ :hap3: :hap3:

• คณะก่อการ
« ตอบกลับ #322 เมื่อ: วันที่ 26 ตุลาคม 2009, 14:39:53 น. »
เนื่องจากเพื่อนสมาชิกท่านสุดท้าย ท่านโนเนม    ไม่ตอบรับกลับมา
ดังนั้นผมขอส่งอุปกรณ์ชุดสุดท้ายให้ท่าน Thekopman  ซึ่งแจ้งความต้องการเข้ามาเป็นท่านแรกสุดครับ   พรุ่งนี้จัดส่ง  พร้อมๆกับ 3 ท่านที่เหลือ
ซึ่งตั้งใจจะส่งให้เมื่อเช้า   แต่ดันติดภาระกิจเพื่อครอบครัวเสียก่อนครับ

ชุดสำเร็จ
1.ท่านสุวรรณภูมิ
2.ท่าน ป.ภูธร
3.ท่าน banlang

และ..ชุดกึ่งสำเร็จชุดสุดท้ายที่มี
4.ท่าน Thekopman  

สวัสดีครับ  

THE  END
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 26 ตุลาคม 2009, 14:43:17 น. โดย น้านพ สุพรรณ »

• *
« ตอบกลับ #323 เมื่อ: วันที่ 26 ตุลาคม 2009, 16:27:47 น. »
เนื่องจากเพื่อนสมาชิกท่านสุดท้าย ท่านโนเนม    ไม่ตอบรับกลับมา
ดังนั้นผมขอส่งอุปกรณ์ชุดสุดท้ายให้ท่าน Thekopman  ซึ่งแจ้งความต้องการเข้ามาเป็นท่านแรกสุดครับ   พรุ่งนี้จัดส่ง  พร้อมๆกับ 3 ท่านที่เหลือ
ซึ่งตั้งใจจะส่งให้เมื่อเช้า   แต่ดันติดภาระกิจเพื่อครอบครัวเสียก่อนครับ

ชุดสำเร็จ
1.ท่านสุวรรณภูมิ
2.ท่าน ป.ภูธร
3.ท่าน banlang

และ..ชุดกึ่งสำเร็จชุดสุดท้ายที่มี
4.ท่าน Thekopman  

สวัสดีครับ  

THE  END

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  มีจบแบบ หนังด้วยวุ้ย  ดิเอ๊นด์  ขำวุ้ยยยยย

ออฟไลน์ Nineyod

• คณะบริหาร
  • 4864146E/786AD800 [วิทยา]8008FCC9
« ตอบกลับ #324 เมื่อ: วันที่ 26 ตุลาคม 2009, 16:30:41 น. »
ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  มีจบแบบ หนังด้วยวุ้ย  ดิเอ๊นด์  ขำวุ้ยยยยย

รับช่วงมาทำต่อเลย จารย์อู๊ด

เอามาเปิดโรงงานที่บ้านผมก็ได้นะ อิอิ