ผู้เขียน หัวข้อ: งานที่ผ่านๆมาของ MusicCom Pattaya_และอัพเดทงานใหม่  (อ่าน 25619 ครั้ง)

ออฟไลน์ pompattaya

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • 8CA852E6, 55019532
งานที่ผ่านๆมาของ MusicCom Pattaya_และอัพเดทงานใหม่
« เมื่อ: วันที่ 13 พฤศจิกายน 2009, 15:58:47 น. »
มีลูกค้าเซิร์จหาเจอใน google ติดต่อได้งาน ขอบคุณเวป คาราซอฟท์ มา ณ ที่นี้ :thank1:
ก็เลยเอาภาพมาโพสต์เผื่อเป็นตัวอย่าง สำหรับท่านที่สนใจจะใช้บริการ

งานที่โรงแรมนุสาพาย่า พัทยา งานแรลลี่นิตยสาร ทีวีกอซซิบ

ที่โรงแรมพาวิลเลี่ยนริมแคว กาญจนบุรี งานบริษัทนิปปอนเพ้นท์

ที่โรงแรมPMY ระยอง งานบริษัทเนสเลย์

ที่สนามกอล์ฟ โรแยลฮิลนครนายก งานบริษัท นิวเวล รับเบอร์เมท

ที่โรงแรมอมารีออร์คิด พัทยา งานไทยพานิชย์ประกันฯ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 11 มกราคม 2011, 14:25:13 น. โดย pompattaya »

ออฟไลน์ ป.เปี๊ยก บางปู

• *
  • HL#3C0706CA,4FE2F5DF (หนุ่มเมืองลำดวน)

สวยงามมากเลยครับท่านป้อม พัทยา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 13 พฤศจิกายน 2009, 16:20:29 น. โดย ป.เปี๊ยก บางปู »

• *
ขอให้เครดิต ป๋าสมใจนึก ด้วยครับ ที่คิดโปรเจคท์นี้ในเวปเรา
พี่ๆน้อง มีผลงานก็นำเสนอกันนะครับ เป็นทางเลือกให้ผู้ใช้บริการ

ออฟไลน์ สามโทนมิวสิค

• ระดับ 3
  • *
  • HL#5D01151D ( Music Creator)
สวยงามจริง ๆ

• *
งานที่โรงแรมเฟลิกซ์ กาญจนบุรี งานบ.TPAC เครดิตป๋าสมใจนึกถ่ายภาพครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 15 สิงหาคม 2010, 02:14:36 น. โดย pompattaya »

creator2006

• บุคคลทั่วไป
พี่ป้อมคอนเสิร์ต เสก โลโซ นิคมฯอมตะ คืบหน้าหรือยังครับ ทาง PJL Light&Sound ประสานงานหรือยังครับ
ขอโทษด้วยครับพี่ที่ไม่ได้โทรประสานงานกับพี่เลยติดงานสวัสดีฯยาวถึงสิ้นเดือนเลยครับ

• *
พี่ป้อมคอนเสิร์ต เสก โลโซ นิคมฯอมตะ คืบหน้าหรือยังครับ ทาง PJL Light&Sound ประสานงานหรือยังครับ
ขอโทษด้วยครับพี่ที่ไม่ได้โทรประสานงานกับพี่เลยติดงานสวัสดีฯยาวถึงสิ้นเดือนเลยครับ

ขอบคุณท่านบั๊คครับ เรียบร้อยทุกอย่างครับ
ผมบอกเดือนท่านผิดไป งานที่5กับ6ที่ผ่านมาครับ
ตอนออร์แกไนซ์โทรมาตามงานเมื่อปลายเดือนตุลา ผมไปภูเก็ตกับเจ้าเป็กซ์
เขาถามว่าเรียบร้อยไหม ผมบอกโอ๊ยเหลือตั้งเดือน
เขาว่าอะไร เหลืออีกไม่กี่วันแล้วนะ ผมถึงรู้ว่าผิดตั้งเดือน
เลยรีบตาหลีตาเหลือก แต่ก็เรียบร้อยครับ

ท่านบั๊ค อันนี้สำคัญกลัวลืมซะก่อน
ระบบแสงเสียง วันที่25ธค.นี้งานขนาดกลาง 200-300คน ที่กทม.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 13 พฤศจิกายน 2009, 17:42:32 น. โดย pompattaya »

TSCyBeRcOm

พี่ป้อม ขึ้นราคา แสนกว่าได้แล้วคับ

• *
พี่ pom มาเมืองกาญจน์เมื่อไหร่อีกครับ อยากศึกษาระบบไฟแสงสีจากพี่จัง  :th2:
ทีแรกมีกำหนด วันที่30พย.นี้ที่Zen Hideaway แต่ลูกค้าเลื่อนไป มค.ปีหน้าครับ
ต้องเจอแน่ครับ ผมกำลังหางบซื้อไฟเอฟเฟคค์เพิ่ม ตอนนี้เลยไม่ค่อยได้ไปสังสรรค์เลยครับ

ฝากถามป๋าสมใจนึกมีอะไรจะแปลงสินทรัพย์เป็นทุน พวกกล้อง เครื่องฉาย อะไรอย่างเนี่ย
ตอนนี้ต้องการด่วนมากคือ อินเตอร์คอม สำหรับงานแบคเสตจ กับโอบี ป๋าพอรู้แหล่งถูกๆดีไหมครับ

• *
พี่ป้อม ขึ้นราคา แสนกว่าได้แล้วคับ
ราคาตามงบประมาณลูกค้าครับ
สามพันก็รับครับ แสนสองแสนก็รับครับ
อันนี้ราคารับจริงๆครับ วันที่5-6พย.ผมรับวันละแสนกว่ายังแทบขาดทุน
วันที่7พย.ผมรับสามพันห้า เหลือเต็มๆเลย(ทำคนเดียวได้นิ) คือว่างานมันคนละแบบกันนะ ;D

• *
งานที่ซาฟารีเวิลด์ บ.Hafele พันกว่าคน

ลูกค้าเข้าทานอาหารกลางวัน พวกเราก็เซทอัพแบบเงียบๆกันไป
ชุดออร์แกนไนซ์(เสื้อแดง)ดูแลลูกค้า เบี่ยงความสนใจให้เรา

ชุดเครื่องปรุง กับคอนวอยชื่อ "ทีมลูกเจี๊ยบ"ทำงานกันไปเรื่อยๆ เสร็จแล้วก็เริ่มเช็คแสงกันเลย

งานเริ่ม18.00น.ตามสคริปท์เป๊ะ ลูกค้าทะยอยเข้างาน มีซุ้มเกมให้เล่นหน้างานก่อน

นักร้องนักดนตรี เริ่มแสดง คอนเซปท์จังเกิล ผมก็ไม่ทราบว่าพวกเธอๆจังเกิลตรงไหน
เลยมีบ่น ถึงรีบไปหาเศษผ้าลายๆมาตัดผูกตามหัวตามตัว รอบหลังเลยดูเข้าคอนเซปท์กันหน่อย

ไฮไลท์ของงานคืนนั้น คอนเสิร์ต คุณอาภาพร นครสวรรค์

แดนซ์กระจาย ช่วงสุดท้าย มีสาวๆโคโยตี้แจมด้วย อันนี้ตรงคอนเซปท์จังเกิลเลยละ

งานเลี้ยงย่อมมีวันเลิกรา งานเลิกสี่ทุ่มตรงเป๊ะตามสคริปท์

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 15 สิงหาคม 2010, 02:21:26 น. โดย pompattaya »

• *
งานดีจังลูกพี่เรา....
แต่ไม่เคยส่งให้น้องเรยยยย หุหุหุ..เดี๋ยวปัดเหนี่ยว... :shoots: :fireting2: :sadism: :hit: :fireting: :party:

งั้นวันที่25ธค.ไปกรุงเทพกันไหม งานที่พัทยา ฉันให้ลูกชายทำ เราคนแก่ไปบุกกรุงกัน

ออฟไลน์ หนุ่มนากระแซง

• *
  • HL#440A06D6 (Xmen)
เยี่ยมมากๆเลยครับพี่ป้อม เสียดายภาพสาวๆสวยๆคุณพี่ไม่ค่อยให้ผมดูใหญ่ๆเต็มตาเลย  ;D

• *
งานอารายครับพี่...ได้ตังค์เปล่า คริๆๆๆ.... :o^: :flower:
ลูกค้าประจำทั้งสองงาน ปฎิเสธไม่ได้เพราะส่งงานให้ทั้งปี
เลยต้องแบ่งสองทีม ทีมหนึ่งพัทยา ทีมสองกรุงเทพฯ
ต้องหามือดีๆเสริมทีมสองครับ ทั้งอุปกรณ์และคอนวอย
อันนี้จำเป็น เพราะรู้ทางกัน เขามั่นใจกับเราตลอดมา

• *
เยี่ยมมากๆเลยครับพี่ป้อม เสียดายภาพสาวๆสวยๆคุณพี่ไม่ค่อยให้ผมดูใหญ่ๆเต็มตาเลย  ;D
ทีให้สอยละไม่กล้าสอย ตอนนี้จะดูหย่ายๆ :hap3:
กลัวโดนว่าเป็นเวปเรทครับ เลยตัดให้ดูเล็กๆ มัวๆ  ;D

• *
ทีให้สอยละไม่กล้าสอย ตอนนี้จะดูหย่ายๆ :hap3:
กลัวโดนว่าเป็นเวปเรทครับ เลยตัดให้ดูเล็กๆ มัวๆ  ;D

อ้อ มีเหตุผลนี่เอง แต่เอาสาวๆนักร้องนักดนตรีทีมงานโชว์เต็มๆก็ได้นี่ครับพี่  ;D

หรือกลัวนายยอชช์ขอเบอร์โทร  :hap3:

ออฟไลน์ กุ้งดีโฟร์ดี(Kungd4d)

• คณะก่อการ
  • HL#6C88488C : 7D2D1563 จอมยุทธเอ็กซ์
 :fireting2: :shoots: เสียงเขาว่ามาว่า Power crown นี่สุดยอด จริงไหม๊พี่ป้อม พี่ไท :cheer:  :cheer:

เอ้าแล้วตัวล่างคราวไหนหล่าว Amcron (แอมป์ครอน) คือว่ามันคลอนๆจะพังหรือเปล่าหน้อ อิอิ  :D :happy:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 15 สิงหาคม 2010, 02:24:05 น. โดย pompattaya »

ออฟไลน์ Amorn Pattaya

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • HL#4C89B630 , 6EE74894,789AC331 ( X-men )
:fireting2: :shoots: เสียงเขาว่ามาว่า Power crown นี่สุดยอด จริงไหม๊พี่ป้อม พี่ไท :cheer:  :cheer:

เอ้าแล้วตัวล่างคราวไหนหล่าว Amcron (แอมป์ครอน) คือว่ามันคลอนๆจะพังหรือเปล่าหน้อ อิอิ  :D :happy:

แน่นอนครับ..แพงด้วยนะ..แต่ดี... :th2: :th2: :thank1:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 15 สิงหาคม 2010, 02:24:48 น. โดย pompattaya »

creator2006

งานดีจังลูกพี่เรา....
แต่ไม่เคยส่งให้น้องเรยยยย หุหุหุ..เดี๋ยวปัดเหนี่ยว... :shoots: :fireting2: :sadism: :hit: :fireting: :party:

แหะๆขอแทรกหน่อยนะพี่ พอมีงานพี่เล่นโดดไปงานโฮะพิดโลกซะนี่  :sadism: :sadism: :sadism: ผมหา Lihgt & Sound เหงือกเลย งอลพี่ ตุ๋ย บางปู ด้วยบอกจะโทรกลับเงียบเลย ขานี้ก็หนีไปพิดโลกเหมือนกัน ดีนะได้เครื่อง จ่าแดงคลองถมไปงานพาแลง อีกชุดได้ของพี่พงษ์ลงเรือริเวอร์ ซัน ทิ้งเจ้านุ้ยอยู่สวัสดีฯ กับแม่มัน ไว้ที่หลังสวน พรุ่งนี้คอนเสิร์ตที่ ตลาดอวยชัย3 หลังสวน :shoots:

ออฟไลน์ กระป๋อง

• *
  • HL- 4408C2D9 พอใจเท่าที่มี...ยินดีเท่าที่ได้
งานระดับเทพทั้งนั้นครับ สุดๆ เลยครับ

• *
งานที่โนโวเทล ระยอง งาน บ.คอฟฟี่เมท เปิดตัวภาพยนตร์โฆษณาตัวใหม่

บรรยากาศบริเวณงานก่อนครับ แขกเริ่มเข้างาน

เริ่มงาน แล้วครับ ยามแลง แดดอ่อนๆชายทะเลระยอง สวยงามจริงๆครับ

เดินซีเควนท์งานไปตามสคริปท์ เปิดตัวหนังโฆษณาเรียบร้อย
ก็ถึงศิลปินรับเชิญ "วงบุดดาเบลส" กับท่าเหาะเหินที่คุ้นเคย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 15 สิงหาคม 2010, 02:29:06 น. โดย pompattaya »

ppl

แป้งก็ได้งานจากพี่ป้อมมาสองงานแล้วค่ะ :thank2:

• *
อ้อ มีเหตุผลนี่เอง แต่เอาสาวๆนักร้องนักดนตรีทีมงานโชว์เต็มๆก็ได้นี่ครับพี่  ;D

หรือกลัวนายยอชช์ขอเบอร์โทร  :hap3:
อ้าว....จัดไป งานเดียวกัน ที่โนโวเทลระยอง
ระยะไกลๆก่อนนะครับ

ใกล้เข้าไปอีกนิด

ใกล้แบบนี้ วงการถ่ายวิดีโอเขาเรียกว่าsee you(close up) ใช่ไหมป๋า(สมใจนึก)
น้องคนแรกชื่อน้องอีฟ คนล่างชื่อน้องปูนิ่ม อีกคนเสื้อชมพู น้องสาวแท้ของปูนิ่ม ชื่อน้องแนน
ทั้งหมดเบอร์โทร.เบอร์เดียวกันครับ 081 9968752

ดูรูปนักร้องชาย นักดนตรีกันบ้าง มือเบสคนนี้น้องสาวเจ้าเป็กซ์ อาภัพทั้งตระกูล

ดนตรีกับคนดูต้องสื่อสารผ่านภาษาเพลงกันได้
ดนตรีต้องสร้างอารมณ์ร่วมกับคนดูได้ ไม่งั้นไม่ประสพผลสำเร็จ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 15 สิงหาคม 2010, 02:35:23 น. โดย pompattaya »

• *
ฝากรบกวนป๋าสมใจนึกที่เคารพ ช่วยแปะลิงค์กระทู้นี้ไว้ที่ หัวข้อ"รายชื่อวงดนตรีที่ใช้Extremeฯ"
ตรงรายการของวงดนตรีผมด้วยครับ เพื่อสะดวกกับผู้ที่ค้นหาพบจาก กูเกิล
จะได้ลิงค์มาดูผลงานตัวอย่างที่กระทู้นี้ได้เลย
 :thank1:

• *
อ้าว....จัดไป งานเดียวกัน ที่โนโวเทลระยอง
ระยะไกลๆก่อนนะครับ

:drool: แบบนี้สิครับพี่ อีกอย่างผมชอบมากๆผู้หญิงเล่นดนตรี