ผู้เขียน หัวข้อ: บรรยากาศงานพบปะสังสรรค์กันที่ ท่าตูม สุรินทร์ ถิ่นช้าง  (อ่าน 270581 ครั้ง)

ออฟไลน์ เด็กชายเคยโสด

• คณะบริหาร
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
พรุ่งนี้ 7 ธ.ค ไปดูสถานที่จัดงานครับ ท่านใดอยู่ใกล้ๆ บริเวรนั้นไปดูด้วยกันนะครับ

กระป๋องอกหัก  ไปรษณีย์หยุดครับ  แต่ผมกะไปคือเก่า  ไปบ้านกรวด

ออฟไลน์ หนุ่ม เมืองลำดวน

• คณะบริหาร
  • ระดับ 5
  • จับ อิด นึ้ง ขุนดาบไร้น้ำใจ
ลุงกานต์ ที่รัก

ผมมีข้อเสนอ ดังนี้ครับ

1. ช่วงเดือน ธ.ค. 2552 - ม.ค. 2553 สมาชิกที่มีวงทุกคน งานจะชุกมากและจะเป็นช่วงเวลาเก็บเกี๋ยวรายได้ประจำปีของแต่ละวง
           2. ผู้ติดตามท่าน "x-men" (หลายๆ ท่าน) ก็ขาดงบประมาณ (ตามที่ได้รับแจ้งมา)
           3. ตัวผมเองก็ติดงานแต่งของหลานสาว "วันเสาร์ที่ 19 ธันวาคม 2552" ณ สมาคมไทย - จีน สมุทรปราการ
           4. งานทุกงาน ที่เป็นทางการ ลุงกานต์ก็ไม่เคยขาด ซึ่งนำมาถึงความลำบากใจของผม ถ้าผมไม่สามารถมาร่วมงานนี้ได้ ก็จะเป็นตะกอนค้างคาในหัวใจของผม

เพราะฉะนั้น ถ้าเป็นไปได้ขอให้ "ลุงกานต์" อันเป็นที่รักยิ่งของ "หนุ่มเมืองลำดวน" เลื่อนงานออกไปเป็นหลังปีใหม่ได้ไหมครับ

ขอบพระคุณครับ

ด้วยรักและคิดถึง

จาก...หนุ่มเมืองลำดวน

หมายเหตุ

อีสานบ้านเฮา ซิจัดงานจักเทื่อ ก็ต้องให้พ่อมและระบือไกล บ่ให่อายผู้ใด๋
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 7 ธันวาคม 2009, 02:42:04 น. โดย หนุ่มเมืองลำดวน »

ออฟไลน์ ป.เปี๊ยก บางปู

• ลงทะเบียน HL
  • *
  • HL#3C0706CA,4FE2F5DF (หนุ่มเมืองลำดวน)

1. ช่วงเดือน ธ.ค. 2552 - ม.ค. 2553 สมาชิกที่มีวงทุกคน งานจะชุกมากและจะเป็นช่วงเวลาเก็บเกี๋ยวรายได้ประจำปีของแต่ละวง
           2. ผู้ติดตามท่าน "x-men" (หลายๆ ท่าน) ก็ขาดงบประมาณ (ตามที่ได้รับแจ้งมา)
           3. ตัวผมเองก็ติดงานแต่งของหลานสาว "วันเสาร์ที่ 19 ธันวาคม 2552" ณ สมาคมไทย - จีน สมุทรปราการ
           4. งานทุกงาน ที่เป็นทางการ ลุงกานต์ก็ไม่เคยขาด ซึ่งนำมาถึงความลำบากใจของผม ถ้าผมไม่สามารถมาร่วมงานนี้ได้ ก็จะเป็นตะกอนค้างคาในหัวใจของผม

เพราะฉะนั้น ถ้าเป็นไปได้ขอให้ "ลุงกานต์" อันเป็นที่รักยิ่งของ "หนุ่มเมืองลำดวน" เลื่อนงานออกไปเป็นหลังปีใหม่ได้ไหมครับ

หมายเหตุ

อีสานบ้านเฮา ซิจัดงานจักเทื่อ ก็ต้องให้พ่อมและระบือไกล บ่ให่อายผู้ใด๋

เห็นด้วยครับ :cheer1: :beer:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 7 ธันวาคม 2009, 02:44:12 น. โดย หนุ่มเมืองลำดวน »

ออฟไลน์ เด็กชายไพศาล

• *
  • 96E35CF7,6D291875,56292D0D

james-giggs

• บุคคลทั่วไป

• คณะบริหาร
  • ระดับ 5
ลุงกานต์ เพิ่นก็มาจอบเบิ่งคือหกัน แหล่วก็หายจ้อยไปเล่ย บ่มีควมตอบอีหยังสักอย่าง น้องหล่าถ่าควมตอบอยู่เด้อพี่อ้าย(ผิดถูกกราบขออภัยด้วยครับ)

ออฟไลน์ ทินกรณ์แมน

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
  • HL#440A42CE(wolverine)

หมายเหตุ

เห็นด้วยครับ
 :devil: :devil: :devil:

ออฟไลน์ ลุงกานต์

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
  • HL#: 9F641096
เห็นด้วยครับ :cheer1: :beer:
ขอบพระคุณทุกๆท่านครับ ที่แสดงความคิดเห็น  เรื่องนี้ทีมงานก็ตระหนักดีถึงความจำเป็นหลายๆด้าน ซึ่งหลายๆวงจะมีงานชุกชุมในช่วงนี้ เริ่มแรกก็ว่าจะจัดหลังออกพรรษา ซึ่งเป็นช่วงที่หลายๆท่านพอที่จะปลีกตัวได้ แต่ก็ได้เลื่อนมาเรื่อย   ก็ได้วันนี้แหละที่เหมาะสมที่สุด   เพระหลังจากปีใหม่หลายๆท่านโดยเฉพาะที่เป็นข้าราชการจะมีกิจกรรมต่อเนื่อง เช่นวันเด็ก วันครู พักแรม เตรียมสอบ   และอีกอย่างหนึ่งที่สำคัญยิ่ง คือ     งานใหญ่ประจำปีของชาว คาราซอร์ฟ ของพวกเราก็ใกล้จะถึงเวลาแล้ว   กระผมจึงคิดว่าความยิ่งใหญ่เก็บเอาไว้เป็นไฮไลท์ของงานนี้ครับ      ต้องขออภัยหลายๆท่านที่มีความประสงค์จะมาร่วมงานแต่ติดภาระกิจที่จำเป็น ครับผม   :thank1: 

• คณะบริหาร
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
เอานำเบิ่ดดดด  ครับ  หลังปีใหม่กลัวชนงานปลาวาฬสีน้ำเงินจังเลย  อิอิ

ออฟไลน์ ชัยราชา

• *
  • HL-6D239873 หมอชาติ
ผมเห็นด้วยกับ ป๋า ดำลวม ผมก็อยากไปร่วมงานด้วย แต่วันนั้นงานเข้า รับไว้ตั้งงานแล้ว

• คณะบริหาร
  • ระดับ 5
ขอบพระคุณทุกๆท่านครับ ที่แสดงความคิดเห็น  เรื่องนี้ทีมงานก็ตระหนักดีถึงความจำเป็นหลายๆด้าน ซึ่งหลายๆวงจะมีงานชุกชุมในช่วงนี้ เริ่มแรกก็ว่าจะจัดหลังออกพรรษา ซึ่งเป็นช่วงที่หลายๆท่านพอที่จะปลีกตัวได้ แต่ก็ได้เลื่อนมาเรื่อย   ก็ได้วันนี้แหละที่เหมาะสมที่สุด   เพระหลังจากปีใหม่หลายๆท่านโดยเฉพาะที่เป็นข้าราชการจะมีกิจกรรมต่อเนื่อง เช่นวันเด็ก วันครู พักแรม เตรียมสอบ   และอีกอย่างหนึ่งที่สำคัญยิ่ง คือ     งานใหญ่ประจำปีของชาว คาราซอร์ฟ ของพวกเราก็ใกล้จะถึงเวลาแล้ว   กระผมจึงคิดว่าความยิ่งใหญ่เก็บเอาไว้เป็นไฮไลท์ของงานนี้ครับ      ต้องขออภัยหลายๆท่านที่มีความประสงค์จะมาร่วมงานแต่ติดภาระกิจที่จำเป็น ครับผม   :thank1:  
ฮักและคึดฮอดเจ้าหลายเด้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 7 ธันวาคม 2009, 06:01:59 น. โดย หนุ่มเมืองลำดวน »

• คณะบริหาร
มิเป็นไรครับ  สำหรับผมแล้วว่าไงว่าตามกันครับ อิอิ

winit

ขอบพระคุณทุกๆท่านครับ ที่แสดงความคิดเห็น  เรื่องนี้ทีมงานก็ตระหนักดีถึงความจำเป็นหลายๆด้าน ซึ่งหลายๆวงจะมีงานชุกชุมในช่วงนี้ เริ่มแรกก็ว่าจะจัดหลังออกพรรษา ซึ่งเป็นช่วงที่หลายๆท่านพอที่จะปลีกตัวได้ แต่ก็ได้เลื่อนมาเรื่อย   ก็ได้วันนี้แหละที่เหมาะสมที่สุด   เพระหลังจากปีใหม่หลายๆท่านโดยเฉพาะที่เป็นข้าราชการจะมีกิจกรรมต่อเนื่อง เช่นวันเด็ก วันครู พักแรม เตรียมสอบ   และอีกอย่างหนึ่งที่สำคัญยิ่ง คือ     งานใหญ่ประจำปีของชาว คาราซอร์ฟ ของพวกเราก็ใกล้จะถึงเวลาแล้ว   กระผมจึงคิดว่าความยิ่งใหญ่เก็บเอาไว้เป็นไฮไลท์ของงานนี้ครับ      ต้องขออภัยหลายๆท่านที่มีความประสงค์จะมาร่วมงานแต่ติดภาระกิจที่จำเป็น ครับผม   :thank1: 

ไปไม่ได้ครับ
เสียดาย
ที่งานบางปู ก็ยังไม้ได้คุย
กับลุงกานต์เลย

ต้องไว้โอกาสหน้าครับ

:thank1:

ออฟไลน์ พ่อใหญ่หิน

• *
  • HL#9C012BFA
ฮ่าฮ่า..ได้จังหวะลำลำซิ่งใหม่จากท่านริมมูล.. :th2:
บาดนี่หละ..4 เฮ็ด ให้แอว พระสหายกานต์ เดี้ยง ไปเลย..เอิ้กกก.. :hap3: :hap3: :hap3:
....สะรูลลลลลลลลลลลล.... :o^: :o^: :o^:

james-giggs

ฮ่าฮ่า..ได้จังหวะลำลำซิ่งใหม่จากท่านริมมูล.. :th2:
บาดนี่หละ..4 เฮ็ด ให้แอว พระสหายกานต์ เดี้ยง ไปเลย..เอิ้กกก.. :hap3: :hap3: :hap3:
....สะรูลลลลลลลลลลลล.... :o^: :o^: :o^:
เปนตาแซบนะพ่อใหญ่หินครับ.. :hap3: :happy: :hap5:

• คณะบริหาร
ตอนนี้มารับซอสแม็กกี้  จะไปลองวันนี้  รอตำสมุนไพรอยู่

เปิดโน้ตบุ๊คขึ้นมมีสัญญาณไวเลสให้เล่นเฉย  ดีจัง  อิอิ

ออฟไลน์ พ่อใหญ่หิน

• *
  • HL#9C012BFA
เปนตาแซบนะพ่อใหญ่หินครับ.. :hap3: :happy: :hap5:
เหอเหอ.. :hap3: :hap3: เทิงแซบเทิงนัวหละใหญ่กิ๊กเอ้ยยย... :o^: :o^:

james-giggs

เหอเหอ.. :hap3: :hap3: เทิงแซบเทิงนัวหละใหญ่กิ๊กเอ้ยยย... :o^: :o^:
สเรน..สเรน..สเรน :th2: :hap3: :o^:

• คณะบริหาร
ขอดูเป็นตาหน่อยครับ คุณหมอ ซอสอ่ะครับ :cheer: :flower:

ไปดูที่กระทู้อ้อมทีบทัวร์ครับ

ออฟไลน์ คมคิด

• ระดับ 5
  • *
  • รักแท้คือแม่ข้า ลองลงมาคือน้องเมีย5D2FE589
ตอนนี้มารับซอสแม็กกี้  จะไปลองวันนี้  รอตำสมุนไพรอยู่

เปิดโน้ตบุ๊คขึ้นมมีสัญญาณไวเลสให้เล่นเฉย  ดีจัง  อิอิ

เสียงดีๆ เนาะพี่หมอ ผมขอซะ อิอิ

• คณะบริหาร
เสียงดีๆ เนาะพี่หมอ ผมขอซะ อิอิ

ว่าจะเปลี่ยนใจจาก อย่ามาหา  มาเป็นซอสตัวนี้อยู่ครับ

ออฟไลน์ ลุงกานต์

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
  • HL#: 9F641096
วันเวลาและสถานที่ ตกลงตามนี้ครับ    ผู้ที่จะมาร่วมงานโปรดลงชื่อได้ในกระทู้นี้  (จ่ายค่าลงทะเบียนที่หน้างาน)

• คณะบริหาร
โสด&สาก ๑ ครอบครัวครับ  อิอิ

มีใครอยากมาร่วมครอบครัวกับผมอีกไหมครับ  อิอิ

ออฟไลน์ เลิศพล

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • HL#5CA2FA96
โสด&สาก ๑ ครอบครัวครับ  อิอิ

มีใครอยากมาร่วมครอบครัวกับผมอีกไหมครับ  อิอิ

:kiss2: :love2: :kiss2: :love2:

• คณะบริหาร
:kiss2: :love2: :kiss2: :love2:

สนใจตัวนี้ไหมครับ  ว่าจะวัดดวงกับยามาฮ่าวันที่๑๙ธค อยู่ครับอิอิ