ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญสมาชิกทุกท่าน เข้าร่วมงานสัมมนา kara-soft ครั้งที่ 3 (ครบรอบ 5 ปี eXtreme)  (อ่าน 76407 ครั้ง)

ออฟไลน์ sriAROON

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • อย่าเลื่อยขี้เลื่อย
กำหนดการ
เรียนเชิญบุคคลทั่วไป และมวลสมาชิก
ร่วมสัมมนา kara-soft ครั้งที่ 3
(รอความเห็นชอบ และการตกลงใจของท่านที่มีรายชื่อถูกพาดพิงในกำหนดการ)
(หากท่านไม่ตอบยืนยันหรือมีความเห็นภายใน 20 เม.ย.53 ทางเราจะถือว่าท่านตกลงตามนั้น อิ อิ)

ณ บ้าน KungD4D อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา

15 พฤษภาคม 2553
(งานนี้ คณะสมาชิก kara-soft ภาคใต้ ร่วมกันเป็นเจ้าภาพ)
------------------------------------------------

15 พฤษภาคม 2553

08.00 –  10.00   ลงทะเบียน (ฟรี!)

10.00 – 10.30   ผู้แทนคณะเจ้าภาพ (เสธ.รุณ) กล่าวต้อนรับ และเปิดการสัมมนา

10.-30 – 12.00   แนะนำโปรแกรม Xtreme karaoke และแนวทางการพัฒนาโปรแกรม  และเจ้าของซุ้มต่างๆ แนะนำตัวพร้อมแนวทางการจัดแสดงภายในซุ้ม
            x-men : โปรแกรม Xtreme karaoke
            ศิลปินหน้าวัด, ป้อม บิกแบงค์, กฤษฎานคร, ไผ่ และ sound font ditors ทั้งหลาย   : เรื่องราวของ sound font
            บั๊ค อัมพวา , ชา วอล์คแมน, หลานย่าเหล, MSC : เรื่องราวของ MIDI
            ลูกทุ่งสมใจนึก : การเล่นแบบแยกไลน์ และการมิกซ์หน้าเวที โดยใช้ wireless   
            มานพ + เสธ.รุณ : sound card และ usb DAC   
            ทีมงานโก้กระบี่, บ้านเก๋มิวสิค, พิมพ์ชนก : ระบบ PA   
            กุ้งดีโฟร์ดี,จูเนียร์ : Xtreme light controller
            ครูภูม และทีมงาน : ผลงานและบริการของ kara-sound

13.30 – 17.00   จัดแสดง และถาม-ตอบปัญหาภายในแต่ละซุ้ม

18.00 – 24.00   พบปะสังสรรค์ และการแสดงภาคกลางคืน

24.00 เป็นต้นไป  การปฏิบัติการของคณะซอดแจ้ง

16 พฤษภาคม 2553
   07.00 – 09.00   อาหารเช้า และเดินทางกลับโดยสวัสดิภาพ
        09.00  เป็นต้นไป    เชิญทัศนะศึกษา ดินแดนด้ามขวานทอง ตามอัธยาศัย

หมายเหตุ   พิธีกร เวทีใหญ่ โดย  นายยอร์ช (เจ้าเก่า)
                กำกับ การแสดง ภาคกลางคืน โดย  Batman (เจ้าเก่า)

---------------------------------------------------------

คณะจัดงาน

1.ประธานอาวุโส

1.1 อ.เสริม
1.2 วัฒนาพงษ์
1.3 ลูกทุ่งสมใจนึก
1.4 พ่อใหญ่หิน
1.5 มะละกอ
1.6 Batman
1.7 คงคา
1.8 จุติมิวสิค
1.9 ป๊อก มิวสิคโปร
1.10 หนุ่มเมืองลำดวน
1.11 คลินิกพรรณี
1.12 เอื้อศิลป์มิวสิค
1.13 ลุงกานต์

2. เจ้าภาพ

มวลสมาชิก kara-soft ภาคใต้

3. คณะกรรมการจัดงานฝ่ายต่างๆ

3.1 ฝ่ายอาคารสถานที่
กุ้งดีโฟร์ดี, เสธ.รุณ

3.2 ฝ่ายต้อนรับและดูแลเรื่องอาหารการกิน
เสธ.รุณ, บริรักษ์

3.3 ฝ่ายหาสปอนเซอร์เป็นของรางวัล
กุ้งดีโฟร์ดี, บ้านเก๋มิวสิค

3.4 ฝ่ายจัดหาของชำร่วยที่จะมอบให้สมาชิกที่ลงเบียน
หนุ่มเมืองลำดวน, นายยอชช์

3.5 ฝ่ายจัดทำเสื้องานสัมมนา
คุณชายเสรี, กุ้งดีโฟร์ดี

3.6 ฝ่ายเครื่องเสียง และอุปกรณ์จัดแสดงโปรแกรม
กุ้งดีโฟร์ดี, sukhopol, พิมพ์ชนก, เสธ.รุณ

** เรื่องคณะจัดงานนี้ ขอความกรุณาให้ช่วยกันเข้ามาให้ความเห็น แก้ไขเพิ่มเติมนะครับ โดยเฉพาะพี่น้องทางใต้ที่จะกรุณาช่วยกันรับแบ่งงาน

-----
free youtube download
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 18 เมษายน 2010, 15:37:02 น. โดย นายยอชช์ »

• *
ยังเปิดโอกาสให้เสนอแนะได้อย่างเต็มที่ เพื่อเนื้อหา สาระ และความสนุกสนานเฮฮาของงานครับผม

somjainuk74

• บุคคลทั่วไป
            ลูกทุ่งสมใจนึก : การเล่นแบบแยกไลน์ และการมิกซ์หน้าเวที โดยใช้ wireless   

ต้องเตรียมมิกซ์อย่างต่ำ 18 ไลน์ ไว้ให้ผมด้วย และเครื่องเสียง
เครื่องบินเอากระเป๋าไป น้ำหนักไม่เกินเท่าไหร่ต่อ 1 คน

ออฟไลน์ บ้านเก๋มิวสิคจ.ตรัง

• ระดับ 3
  • *
ต้องเตรียมมิกซ์อย่างต่ำ 18 ไลน์ ไว้ให้ผมด้วย และเครื่องเสียง
เครื่องบินเอากระเป๋าไป น้ำหนักไม่เกินเท่าไหร่ต่อ 1 คน
เครื่องบินเอากระเป๋าไป น้ำหนักไม่เกินเท่าไหร่ต่อ 1 คน....15กิโลต่อท่านไม่รวมถือเอง(ในประเทศ)

ออฟไลน์ หนุ่มเมืองนคร (ไทย)

• คณะก่อการ
  • HL4C9D39B0(X-men)
ยังเปิดโอกาสให้เสนอแนะได้อย่างเต็มที่ เพื่อเนื้อหา สาระ และความสนุกสนานเฮฮาของงานครับผม
เปิดกระทู้ แจ้งความ นายจำนงค์ ข้อหา ไปร่วมงานโดยไม่ได้รับอนุมัติจากภรรยา อนึ่งเพื่อการพิจารณาประมาณการด้านงบประมาณการเดินทางและใชัเป็นเหตุผลในการหาทางหลบหลีกภัยจากภาระกิจหน้าที่ ที่บังเกิดขึ้น ณ เพลานั้น

ออฟไลน์ โก้ กระบี่

• ระดับ 3
  • *
  • HL- 7F636B03 kung d4d
ท่านลูกทุ่งสมใจนึกไม่ต้องกลัว มิกซ์มิกกี้รอท่านอยู่หาดใหญ่เรียบร้อยแล้วครับ :beer: :beer:

somjainuk74

เครื่องบินเอากระเป๋าไป น้ำหนักไม่เกินเท่าไหร่ต่อ 1 คน....15กิโลต่อท่านไม่รวมถือเอง(ในประเทศ)

งั้น สบายมากโน๊คบุ๊ค 2 ตัว-วายเล็ต-ซาวน์ USB-เสื้อผ้า
ไม่ถึง 10 กิโลกรัม

creator2006

จองรถ(ฟรี) ไว้เรียบร้อยแล้วครับ  ;D สัมภาระไปกับรถพ่วง18ล้อ(เตียงน้ำ ทรานสปอร์ต)มี Rack 1 ชุด(จะพอใส่ตู้คอนเทรนเน่อร์มั๊ยน๊อ)จุดหมายโดดลงแถวๆวัดหงษ์ หากิ๊กเก่าก่อน :love2: :devil: งานนี้จะหอบเอาลูกสาวคนเล็กไปด้วย(น้องเบียร์ ลูกหลานคนพัทลุง)  :beer: :cheer1:

ออฟไลน์ กระป๋อง

• *
  • HL- 4408C2D9 พอใจเท่าที่มี...ยินดีเท่าที่ได้
เป็นตาไปแท่น้อครับ

ออฟไลน์ เด็กชายเคยโสด

• คณะบริหาร
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
ยังไม่ทราบชะตาเลยครับ  น่าเสียดาย  แต่จะไปก่อนนอนแน่ ๆ

ออนไลน์ หมวดกอบลพบุรี

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • HL#740C32A1,HL#6C893616,HL#7D2C955D
ผมสมาชิกใหม่ที่ไม่เคยไปงานคาราซอฟขอเข้าศึกษาอย่างเดียวครับขอเก็บเกี่ยวความรู้อย่างเดียวคร๊าบ

ออฟไลน์ Amorn Pattaya

• **
  • HL#4C89B630 , 6EE74894,789AC331 ( X-men )
ตกลง 15 พ.ค. 53 แน่นอน ใชไหมครับ จะได้ไปหาตั๋ว เครื่องบิน ราคาถูก ไว้ครับ.. :hap3: :hap3: :hap3:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 30 มีนาคม 2010, 14:33:32 น. โดย อมร พัทยา »

ออฟไลน์ เลิศพล

• **
  • HL#5CA2FA96
ตกลง 150พ.ค. 53 แน่นอน ใชไหมครับ จะได้ไปหาตั๋ว เครื่องบิน ราคาถูก ไว้ครับ.. :hap3: :hap3: :hap3:

วันที่อะไรของน้าเนี่ย 150พค.53   ;D ;D ;D

Jamebond057

เป็นตายร้ายดียังไง ต้องไปให้ได้
อิอิอิ

• คณะก่อการ
วันที่อะไรของน้าเนี่ย 150พค.53   ;D ;D ;D
ฮ้าย เขาเปลี่ยนวัน เดือนใหม่แลัว ต้อนรับปี 2112 ปีโลกาวินาศไง จะได้ยืดเวลาไปอีก ฮิฮิ 1วัน เท่ากับ150 วันในปีปัจจุบันไงละ ตั้งเข็มนาฬิกาให้ตรงด้วยนะ

ออฟไลน์ ภูวดิษฐ์

• *
  • HL740E3299
ฮ้าย เขาเปลี่ยนวัน เดือนใหม่แลัว ต้อนรับปี 2112 ปีโลกาวินาศไง จะได้ยืดเวลาไปอีก ฮิฮิ 1วัน เท่ากับ150 วันในปีปัจจุบันไงละ ตั้งเข็มนาฬิกาให้ตรงด้วยนะ

เวลาโลกไหนเนียะปู่  1 วัน เท่ากับ 150 วัน   :bla: ??? :hap5: :hap5:

• คณะก่อการ

เวลาโลกไหนเนียะปู่  1 วัน เท่ากับ 150 วัน   :bla: ??? :hap5: :hap5:
ก็โลกเรานี่แหละ เพื่อจะได้ยืดเวลา ปี 2112 ออกไปอีกไง ลองคำนวณเอาเองนะ ปี2112 จะมาถึงเมื่อไหร่ ถ้าเรายืดเวลาของวันออกไป 150วันมีค่าเท่ากับ 1 วัน คูณ 360 เข้าไปดังนั้น 1ปี ก็จะมีกี่วันหละ เห็นมะ ยืดเวลาไปตั้งเท่าไหร่หละ น้อตตราดามุส เสียชื่ออีงานนี้แหละ อิอิ :D :o^:

ออฟไลน์ ภูวดิษฐ์

• *
  • HL740E3299
ก็โลกเรานี่แหละ เพื่อจะได้ยืดเวลา ปี 2112 ออกไปอีกไง ลองคำนวณเอาเองนะ ปี2112 จะมาถึงเมื่อไหร่ ถ้าเรายืดเวลาของวันออกไป 150วันมีค่าเท่ากับ 1 วัน คูณ 360 เข้าไปดังนั้น 1ปี ก็จะมีกี่วันหละ เห็นมะ ยืดเวลาไปตั้งเท่าไหร่หละ น้อตตาดามุส เสียชื่ออีงานนี้แหละ อิอิ :D :o^:

แหม คิดลึกซึ้งจริงๆ เรยยยย

แล้วเราจะอยู่ถึงรึเปล่าละปู่  เอิ๊ก ๆๆๆ

• คณะก่อการ
ฮ๊
แหม คิดลึกซึ้งจริงๆ เรยยยย

แล้วเราจะอยู่ถึงรึเปล่าละปู่  เอิ๊ก ๆๆๆ
กินอยู่แบบแม่เฒ่า ที่แม่ฮ่องสอน ถึงมั๊ง ที่หมู่บ้านอะไรผมจำไม่ได้แล้ว เฉลี่ย คนสูงอายุ 120 ปี ถึงเวลานั้น ก็ปลงได้แล้ว ตรูจะอยู่แกล้งลูกหลานเฮ๊ดยั๋งหวา เฮ๊ดยั๋งก็บ่ได้ ได้แต่เบิ่ง รอหมู่มันมาป้อนข้าวป้อนน้ำสั่นละว้า

ออฟไลน์ Ssw Sound By ช่างจบ

• ระดับ 5
  • *
  • (กุ้ง) HL#7EE04237 (ครูภูม)อิกตัว4F0D78F9
งั้น สบายมากโน๊คบุ๊ค 2 ตัว-วายเล็ต-ซาวน์ USB-เสื้อผ้า
ไม่ถึง 10 กิโลกรัม

ดีใจจังครับงานนี้ไดเจอะป๋าสมนึกแน่นอน

ออฟไลน์ พ.พล

• คณะบริหาร
  • 3C0542C6, 4A95C3D5 [x-men]
- ขอบคุณครับ..

ว่าแต่ว่า... สนามบินหาดใหญ่ มีสามล้อป่าวพี่กุ้ง.. อิอิ...

• *
ท่านที่ลงสนามบินหาดใหญ่ ผมจะจัดรถรับส่งเองครับ

somjainuk74

ท่านที่ลงสนามบินหาดใหญ่ ผมจะจัดรถรับส่งเองครับ
ผู้การ เริ่มต้นสัมมนาลำดับที่ 1 ขอเป็นเรื่องชี้แจงเกี่ยวกับเว็บเรา ได้ไหมครับ

• *
ผู้การ เริ่มต้นสัมมนาลำดับที่ 1 ขอเป็นเรื่องชี้แจงเกี่ยวกับเว็บเรา ได้ไหมครับ
เรียนท่านกุ้งd4dกรุณาพิจารณาเรื่องหัวข้อที่ท่าน สจน.เสนอนี้ แะกำหนดตัวผู้บรรยายครับ

ออฟไลน์ มะละกอ

• *
  • 7C06BEF5 จาก X-Men
ขอเสนอให้เก็บเงินค่าลงทะเบียนเถอะครับ มากน้อยเป็นอีกเรื่อง ในโลกนี้การทำงานมันมีค่าใช้จ่ายเกิดขึ้นแน่นอน อย่าต้องควักเนื้อเลย บางครั้งการทำงานอาจหลีกเลี่ยงคำว่า ระบบการทำงานไม่ได้ ไม่งั้นงานคงขลุกขลักเป็นแน่ครับ วันนี้คิดออกแค่นี้ครับ