ผู้เขียน หัวข้อ: ควรหรือไม่กับการปรามปราบ ผู้ละเมิดลิขสิทธิ์โปรแกรม eXtreme Karaoke  (อ่าน 19804 ครั้ง)

ออฟไลน์ ขจร

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • HL#6D211877 (ลูกทุ่งสมใจนึก)
Re: ควรหรือไม่กับการปรามปราบ ผู้ละเมิดลิขสิทธิ์โปรแกรม eXtreme Karaoke
« ตอบกลับ #75 เมื่อ: วันที่ 14 มิถุนายน 2011, 16:30:36 น. »
 :party: แนวคิดผมนะ ไม่ต้องปราบ ผมเคยใช้มาก่อน ถื่อว่าเป็นสินค้าตัวอย่าง วันนึงผมอ่านเวปนี้มากเกินไปเลยซื้อสินค้าตัวจริงมาใช้ เล่นในงานขององค์กร มี ผจก.โรงแรมมาเห็นจ้างผมไปเล่นงานเลี้ยงทุกวันนี้ และเมื่อไม่ อาจารย์โรงเรียนใน อ.เทพา เห็นผมเล่น ชอบมาก วันที่ 8 มิ.ย. 54 ผมให้ไปซื้อกับ กุ้ง D4D และผมลงให้แทน .38 (ไม่รู้เข้าสมัครสมาชิกหรือยัง)