ผู้เขียน หัวข้อ: ออเร้นจ์ มิวสิค นครสวรรค์ ชุดเล็ก ชุดกลาง ชุดใหญ่ ราคาเป็นกันเองครับ089-1947188  (อ่าน 10841 ครั้ง)

cp

• บุคคลทั่วไป

yai391

ยินดีต้อนรับครับ :cheer: :beer: :cheer1:

ออฟไลน์ กระป๋อง

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL- 4408C2D9 พอใจเท่าที่มี...ยินดีเท่าที่ได้
แบบนี้ต้องขยายครับ ฮิฮิ

คักแท้ๆ เนาะ

ออฟไลน์ ลำดวนแดง

• ระดับ 5
  • *
  • HL#6D20986D 087-9574522 HL#จากท่านริมมูลน้อย
;D หมดพ่อไปแล้ว ตอนนี้รับแม่มาอยู่ด้วยไปไหนลำบากครับกลายเป็นจุดศูนย์รวมพี่น้องไปแล้วครับ  :cheer: :party:

;D ขออภัยเจ้าของกระทู้ด้วยครับ บังเอิญมันติดพันครับ  :cheer: :party:
   ครอบครัวอบอุ่น อิจฉาจัง

doc_doc

ผมอยู่ บางมูลนากคับ ยินดีที่ได้รู้จักคับ บ้านใกล้กัน  :happy: :happy:

cp

ครับผมอยู่ โพทะเล ท่าเสา ครับ

lek

หวัดดีครับคุณพี่ชุบพล    ช่วงนี้เข้าพรรษา   งานเยอะมั๊ยครับ

cp

เข้าพรรษาปีนี้ เหมือนกันทุกวงเลย เพราะเศรฐกิจแย่
เล็กเล่างานเยอะหมั๊ย  สำบายดีสิ ฮิฮิฮิ

cp

เข้าพรรษาปีนี้ เหมือนกันทุกวงเลย เพราะเศรฐกิจแย่
 *เล็ก*เล่างานเยอะหมั๊ย  สำบายดีสิ ฮิฮิฮิ

lek

สบายดีครับ....ช่วงนี้
ย้ายมา อบต. ช่วงแรกๆก็ยุ่งพอสมควรครับ  แต่ตอนนี้เริ่มเข้าที่เข้าทางแล้วครับ

lek

อ้อ...รบกวนขอ midi 08/53 พี่ชุบ  หน่อยจะได้ไหมครับ
เพราะ  ทราบข่าวว่าคุณพี่มีเพลงใหม่ๆตลอด

cp

ลองเข้าไปดู zone-it และ ทิกเกอร์ซาวค์ แต่ต้องเป็นสมาชิกสภาผู้แทนก่อนโอ๊ยไม่ใช่เป็นแค่สมาชิกก่อนก๊าก ก๊าก ก๊าก

lek

ขอบคุณครับสำหรับคำแนะนำ....แต่  สมัครเป็นสมาชิกไม่ได้ง่ะครับ    ทำไงดี......

cp

*เล็ก*8/53ได้หรือยัง

ออฟไลน์ น้องจอยมิวสิค นครสวรรค์

• ระดับ 3
  • *
  • 96E15CFA x-men
ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ วงดนตรีน้องจอย มิวสิค (บ้านหาดทรายงาม)
อ.เมือง  จ.นครสวรรค์ ค่ะ อยู่แถวไหนค่ะ

cp

อยู่ค่ายครับ ไม่ใช่ค่ายแกรมมี่นะ แต่เป็นค่าย RS ก็ไม่ใช่อีกแหล่ะ เป็นค่ายจิระประวัติ นครสวรรค์ คร้บ หุหุหุ

lek

ยังไม่ได้เพลง midi 08/53 เลยครับพี่ชุบ
เป็นไงครับ...เดือนนี้มีกีงานล่ะครับ
ขนาดเข้าพรรษายังมีงานแทบทุกอาทิตย์เลยนะคร๊าป

cp

อยากได้เพลงอะไรล่ะ 8/53 ไม่ค่อยมีเพลงอะไรเลยนะ

cp

รับสม้คร นักร้องหญิง-ชาย ด่วน