ผู้เขียน หัวข้อ: วงดนตรีเป็นหนึ่ง กับ ตู้ไดนามิก ดีทู....เปิดซิง งานมหกรรมสุขภาพ อ.บางระกำ พิดโลก  (อ่าน 26942 ครั้ง)

ออฟไลน์ เป็นหนึ่ง พิษณุโลก

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • **
  • 4489B850/8E65409A/878CD0EB/6E61CE55/70876DD8/80008
ต่อวันเหรอครับ  อิอิ
ใครบอกจ๊ะว่า..ต่อวัน....ต่อการยืม 1 ครั้ง ต่างหากครับ  :cheer:
งั้นพี่ป้อม คอนเฟริมแบบนี้ โฮนเข้าบัญ๙ี มาเลยนะครับพี่ยอดชายนายกระทาหนุ่ม  :kiss2:

ออฟไลน์ Nineyod

• คณะบริหาร
  • 4864146E/786AD800 [วิทยา]8008FCC9
ว่าจะยืมตังค์ พี่ยอดชายนายกระทาหนุ่ม...ถอยมาก่อนสักชุดได้ไหมครับ..... :thank1: ล่วงหน้า ให้ดอก 0.50 บาทละกัน

สบายมากน้องหนึ่ง แต่รอให้พี่เบิกได้ก่อนนะ  ;D ;D ;D

นายยอดบอกสบายได้ครับถอยมาได้เลย... ;D

พี่ป้อมนี่รู้จริง ;D แต่ไม่รู้เรื่องจริง ฮ่าๆๆ ;D

ใครบอกจ๊ะว่า..ต่อวัน....ต่อการยืม 1 ครั้ง ต่างหากครับ  :cheer:
งั้นพี่ป้อม คอนเฟริมแบบนี้ โอนเข้าบัญชึมาเลยนะครับพี่ยอดชายนายกระทาหนุ่ม  :kiss2:

ครับสรุปว่าเป็นพี่ป้อมใช่มั้ย ที่ต้องโอน ฮ่าๆๆ ;D

ออฟไลน์ เสริม

• ระดับ 3
  • **
  • HL-54902934
ตู้ลำโพงกลางแหลมถ้ามีเวลาก็อาบน้ำประแป้งแต่งตัวให้มันใหม่หน่อยจะได้เข้ากันกับชุดข้างล่างครับ

บอกมาหลายปีแล้ว ไม่ยอมเปลี่ยนแปลง ทีอย่างอื่นไม่เคยเอ่ยปากก็เปลี่ยนทันทีและไม่ยอมบอกด้วย อย่าถามนะว่าเรื่องอะไร

• **
  • 4489B850/8E65409A/878CD0EB/6E61CE55/70876DD8/80008
บอกมาหลายปีแล้ว ไม่ยอมเปลี่ยนแปลง ทีอย่างอื่นไม่เคยเอ่ยปากก็เปลี่ยนทันทีและไม่ยอมบอกด้วย อย่าถามนะว่าเรื่องอะไร
เจ้าตัวยัง...งง...เลยครับ ;D...เฉลยด้วยอะไรครับ.....เดี๋ยว สาวๆแถวนี้เข้าใจผิดกันยกใหญ่...ยิ่งมีแต่พวกคิดลึกอยู่ด้วย...แหมๆๆๆนานๆมามีมุข....เอาซะสะดุ้งเลยนะครับ....ท่านที่ปรึกษา....ผู้จัดการนักร้อง วงเป็นหนึ่ง... :sadism:

ออฟไลน์ สไปเดอร์แมน

• คณะบริหาร
  • HL#648948B1 (x-men)
เจ้าตัวยัง...งง...เลยครับ ;D...เฉลยด้วยอะไรครับ.....เดี๋ยว สาวๆแถวนี้เข้าใจผิดกันยกใหญ่...ยิ่งมีแต่พวกคิดลึกอยู่ด้วย...แหมๆๆๆนานๆมามีมุข....เอาซะสะดุ้งเลยนะครับ....ท่านที่ปรึกษา....ผู้จัดการนักร้อง วงเป็นหนึ่ง... :sadism:

ท่านที่ปรึกษา....ผู้จัดการนักร้อง วงเป็นหนึ่ง...

ได้ส่วนแบ่งกี่เปอร์เซ็นต์หว่า...... ;D ;D ;D

ออฟไลน์ ขลุ่ย

• **
  • HL#740DB29C @ 6C8A4886 เจ้าอาวาส
พี่หนึ่งใช้ดอกของอะไรครับ ไม่เห็นบอกเลย ;D ;D

• คณะบริหาร
พี่หนึ่งใช้ดอกของอะไรครับ ไม่เห็นบอกเลย ;D ;D

2242..... ;D

• **
  • HL#740DB29C @ 6C8A4886 เจ้าอาวาส
2242..... ;D
เสียดายไม่ได้ไปฟังกะเขาเลย กับเทอร์โบ เทอร์โบชิดซ้ายเลยหรือเปล่าครับหรือว่าเอียง ๆ กำลังสั่งที่นครสวรรค์ สองจิต สองใจอยู่ครับ

• คณะบริหาร
เสียดายไม่ได้ไปฟังกะเขาเลย กับเทอร์โบ เทอร์โบชิดซ้ายเลยหรือเปล่าครับหรือว่าเอียง ๆ กำลังสั่งที่นครสวรรค์ สองจิต สองใจอยู่ครับ

ต้องถามท่านเทพ 2 ท่านนี้ครับ ไปลองกันจะจะ ที่นี่ครับ... ;D

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 25 สิงหาคม 2010, 21:45:05 น. โดย สไปเดอร์แมน »

etphichit

• บุคคลทั่วไป
เห็นด้วยครับ :D :D :o^: :o^:

• คณะบริหาร
เห็นด้วยครับ :D :D :o^: :o^:

คอนวอยหล่อๆ ใช่มั๊ยครับ.... ;D ;D ;D

etphichit

หวัดดีครับหมอโป่ง ผมพึ่งกลับมาจากการติดตั้งงานแข่งเรือพิจิตร ลงบู๊ทมาสดา 10 วันครับ  ดึกแล้วนอนก่อนนะครับ ส่วนเรื่องคอนวอย ไม่แน่ใจเหมือนกันครับ..อิอิ :zzz: :zzz:

• คณะบริหาร
หวัดดีครับหมอโป่ง ผมพึ่งกลับมาจากการติดตั้งงานแข่งเรือพิจิตร ลงบู๊ทมาสดา 10 วันครับ  ดึกแล้วนอนก่อนนะครับ ส่วนเรื่องคอนวอย ไม่แน่ใจเหมือนกันครับ..อิอิ :zzz: :zzz:

ขอภาพบรรยากาศด้วยครับ.... ;D

ikanoon

24 ต.ค. นี้ แน่นอนหมอหนึ่ง พร้อมสมาชิกอีก สอง สาม คน เจอกันแน่ ๆ ผมเอง บอมครับ

• **
24 ต.ค. นี้ แน่นอนหมอหนึ่ง พร้อมสมาชิกอีก สอง สาม คน เจอกันแน่ ๆ ผมเอง บอมครับ
ยินดีมากเลยครับพี่บอม..พวกเราชาวเอ็กทรีมยินดีต้อนรับมากๆๆเลยครับ. :cheer:..แล้วตกลง ...ห่อ CD ให้ผมส่งคืนที่ไหนครับ... ;D ;D

• **
ถึงว่าไม่มีเวลา จะกินก็ไม่ได้นอน จะนอนก็ไม่ได้กินงานเยอะนี่เอง ผมโทรหาพี่ท่านก็ไม่รับ งั้นงานเสร็จตู้ที่ใช้งานแล้วผมจอง อิ อิ

etphichit

ถึงว่าไม่มีเวลา จะกินก็ไม่ได้นอน จะนอนก็ไม่ได้กินงานเยอะนี่เอง ผมโทรหาพี่ท่านก็ไม่รับ งั้นงานเสร็จตู้ที่ใช้งานแล้วผมจอง อิ อิ
เดี๋ยวเอาภาพสาว ๆ มาฝากครับ

oneloveeve

etphichit

มาตามสัญญาครับภาพบรรยากาศ งานบู๊ทมาส อยู่ตรงข้ามกับโตโยต้า งานแข่งขันเรือยาวประเพณีจังหวัดพิจิตร 27 ส.ค. - 5 ก.ย.53  งานวันแช่งขันจริง ๆ วันที่ 4-5 ก.ย.53 ครับ ถ่ายภาพมาฝากครับ เดี๋ยวจะเก็บภาพทั้งงานมาฝากครับ

สาวๆ

• คณะบริหาร
ชอบดูสาวๆ มีอีกมั๊ยครับ.... ;D

• **
เดี๋ยวเอาภาพสาว ๆ มาฝากครับ
ขอบคุณครับ ตู้ที่ใช้งานเสร็จให้ผมเลยน๊ะ เดี๋ยวเอารถไปบรรทุกเอง อิ อิ ว่าแต่ว่า เทเรซิ่นหรือเปล่าครับ ฝนตกกลั้ว กลัว จริง ๆ

etphichit

ขอบคุณครับ ตู้ที่ใช้งานเสร็จให้ผมเลยน๊ะ เดี๋ยวเอารถไปบรรทุกเอง อิ อิ ว่าแต่ว่า เทเรซิ่นหรือเปล่าครับ ฝนตกกลั้ว กลัว จริง ๆ
ถ้าจะเอาจริง ๆ เตรียมรถได้เลยครับ ไม่ต้องกลัวฝนครับเพราะถนอมเต็มที่ "ดูแลเขาดี ๆ ครับเพราะเขาคือผู้มีพระคุณ" ผมจึงกางเต้นท์ให้เลยครับ ช่วงนี้งานก็ออก  และต้องเร่งผลิตตู้ให้กับพี่น้องได้ใช้งาน ระยอง และอุทัย ไม่ต้องห่วงนะครับเสร็จทันวันอาทิตย์แน่นอนครับ

etphichit

ชอบดูสาวๆ มีอีกมั๊ยครับ.... ;D

วันนี้เพิ่งกลับมาครับเดี๋ยวพรุ่งนี้จะเอา...แล้วเอารูปมาฝาก 55555 ขออนุญาติพักผ่อนก่อนนะครับ  :ho: :ho: :zzz: :zzz:

ออฟไลน์ กุ้งดีโฟร์ดี(Kungd4d)

• คณะก่อการ
  • HL#6C88488C : 7D2D1563 จอมยุทธเอ็กซ์
 :evil: :devil: มีคนแอบดูอยู่ในลัง อิอิ  :beer: :cheer1: :cheer:

etphichit

เงียบจังเลย