ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากภาพตู้ DYNAMIC ให้พี่อยู้เมืองกาญ และวิธีการวางให้พี่จันทรบุรีด้วยครับ  (อ่าน 3631 ครั้ง)

etphichit

• บุคคลทั่วไป
ฝากรูปความไกล ให้กับพี่อยู่เมืองกาญครับ คุมพื้นที่ได้ครับ ข้างละ 8 ใบ ดอกชาเลนเจอร์ครับ

etphichit

ฝากวิธีการวางตู้ที่ได้พลังให้กับพี่ที่อยู่จันทบุรีครับ ถ้ายกสูงจากพพื้น 40 - 60 ซม. จะได้ความโปร่งของเสียงมากขึ้นครับ

etphichit

เมื่อวานนี้มีคนมาตีท้ายครัว เอา DYNAMIC ไป 4 ใบ ได้ข่าวว่าอยู่อุทัย อิอิ  ใครอยู่ใกล้ไปขอฟังได้เลย

ออฟไลน์ ปานชนกมิวสิค

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • 5DDAED5D นายเอ 7FE5C6CC พีวี(หลานย่าเหล)
พี่อำนาจ_etphichit ครับ ขั้วต่อลำโพงด้านหลังเป็น แบบไหน ครับ
เป็นแบบ SPEAKON หรือแบบอื่น ครับ ถ้าเป็น SPEAKON แจ่มเลย
อยากได้ รออีกสักพักใหญ่ ครับ

etphichit

พี่อำนาจ_etphichit ครับ ขั้วต่อลำโพงด้านหลังเป็น แบบไหน ครับ
เป็นแบบ SPEAKON หรือแบบอื่น ครับ ถ้าเป็น SPEAKON แจ่มเลย
อยากได้ รออีกสักพักใหญ่ ครับ
เป็นแบบ SPEAKON ครับ

ออฟไลน์ ปานชนกมิวสิค

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • 5DDAED5D นายเอ 7FE5C6CC พีวี(หลานย่าเหล)
ขอบคุณมากครับพี่ อยากได้มากๆ รอเก็บตังค์ อีกสักหน่อย