ผู้เขียน หัวข้อ: ไปร้านป๋าเรมาแล้วครับ..... ลองแล้ว ฟังแล้ว เก็บลงกล่อง สบายใจ อิอิอิ  (อ่าน 6774 ครั้ง)

ออฟไลน์ โกวิท ไปนำกันเด้อ

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL#851E9551
จุ๊ๆๆๆ อย่าเสียงดังไป  คิคิคิ
ถอยเลยครับพี่ตุ้ม  ไม่แน่หลังสงกรานต์อาจมีเฮอีกหลายรายการ
คนเมื่อวานเย็นๆ นึกว่าโกวิท
ต่อมใหญ่จ่ายเยอะ  กระเป๋าหนาเตอะก็ต้องแฟบบบบบ
อิอิอิอิ.......พี่ว่างงันไหนล่ะ  เดี๋ยวผมกับพี่เอกไปหา

ออฟไลน์ เบิร์ดมิวสิค สกลนคร

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL(1):8CA952E5 (2):6D2A9875 (3):5DE70497
อย่าลืมหาพัดลมโน๊ตบุ๊คมาวางใต้เครื่องด้วยครับ หาที่ชาร์จแบตมือถือ USB มาต่อใช้เอกเทศเลยครับ
มันแก้ปัญหาเรื่องความร้อนได้ดีมาก เคยเจอปัญหาเอฟเฟคเพี้ยนเพราะร้อนจัดครับผม

ของผมรุ่นนี้ ทำแบบนี้ครับ