ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ตู้กลางแหลมไว้ใช้สักคู่  (อ่าน 1381 ครั้ง)

supojam

• บุคคลทั่วไป
อยากได้ตู้กลางแหลมไว้ใช้สักคู่
« เมื่อ: วันที่ 9 ธันวาคม 2010, 19:30:42 น. »
..ประมาณว่าซื้อตู้เปล่ามา และซื้อดอกมาประกอบเอง ช่วยแนะนำหน่อยครับไม่เคยมีประสบการณ์เลย
จะทำแบบ full rang ดอก 15 นิ้ว แหลมจรวด มีเนทเวิร์ก  แบบว่าเล่นกลางแจ้ง งานสังสรรค์ 20-30 คน
  ผมควรใช้ดอกอะไรดี กี่วัตต์ แอมป์อะไรดี กี่วัตต์ และการต่อเนทเวิร์กในตู้ ต่อยังไง
ก็อยากเริ่มต้นเล่นเครื่องเสียงกลางแจ้งครับ และอยากมีประสบการณ์ด้วย ช่วยแนะนำด้วยครับ
..ขอบพระคุณล่วงหน้า

ออฟไลน์ ชัย

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • HL#No 7C8644D1
Re: อยากได้ตู้กลางแหลมไว้ใช้สักคู่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 9 ธันวาคม 2010, 20:07:18 น. »
อยู่ที่ไหนครับ

ใช้ของ พีออดิโอ ของน้องแนนก็ดีเหมือนกัน

หรือโทรหาผมก้ได้ครับ ตอนเช้า :thank1: