ผู้เขียน หัวข้อ: ตู้สูตรกระแทกข้าง กับเจบิน 18นิ้ว สูตรไหนเหมาะกับงานคาราโอเกะ ขนาดกลางคับ  (อ่าน 6137 ครั้ง)

jirakl

• บุคคลทั่วไป
ตู้สูตรกระแทกข้าง กับเจบิน 18นิ้ว สูตรไหนเหมาะกับงานคาราโอเกะ ขนาดกลางคับ

Phatta

• บุคคลทั่วไป
อยาดรู้เหมือนกัน......อยากฮู้คือกั๋น.....กูรูตอบให้ความรู้ด้วยครับ :thank1: :shoots: :fireting2:

ออฟไลน์ สันติ ณ บ้านลาด นครสวรรค์

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • HL#8007BE14 มนตรีซาวด์อุดร
เห็นเค้าบอกเจบินเหมาะกับงานคาราโอเกะนะครับ แต่ผมกำลังเปลี่ยนลองเล่นเทอร์โบและเผื่อรับเล่นสดดูบ้างครับ :cheer: