ผู้เขียน หัวข้อ: อยากแนะนำร้านค้าขายที่ดี.....มีความรับผิดชอบอีกร้านหนึ่งครับ  (อ่าน 17782 ครั้ง)

ออฟไลน์ เด็กชายเคยโสด

• คณะบริหาร
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
เห็นชอบ

อนุมัติ

ออฟไลน์ น้องไทม์ มิวสิค

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 4
  • *
  • HL#7D2C9577 (ฅนคอน)
ยืนยันอีก 1 เสียง ผมก็เป็นลูกค้าประจำร้านนี้เหมือนกันครับ :th2:

ออฟไลน์ ชิษ บึงกาฬ

• ระดับ 4
  • *
  • HL#3C0606C8 (X-Men)
บริการดีครับ ยืนยันอีกคน
เอ เจ 260 กับ มิกซ์ตัวใหม่ของผม ก็สั่งจากที่นี่ครับ

ออฟไลน์ สันต์

• ระดับ 5
  • *
  • 5D1E9510 4C9CB9A5 4D2C90F 552F90DB(เสีย) 80098855
ยืนยัน เหมือนทุกท่านด้านบน บริการดีครับ

ออฟไลน์ บิ๊กอ๊อด

• ระดับ 3
  • *
  • HL#: 5DE459F4 : 4E8DE8E0 (MP)
ขอนอนยันครับ ;D บริการสุดยอยยยยยยยยยยยยยยยยยยย :party:

ออฟไลน์ ดรีม มิวสิค

• ระดับ 5
  • *
  • 5C92A90B (x-men)
ผมยังไม่เคยใช้บริการเลย   น่าสนับสนุนครับ 
ขอบคุณมากสำหรับท่านที่แนะนำ
จะลองใช้บริการดูบ้างครับ

ช่วยวางลิงค์ให้ด้วยครับ...... ต้องสนับสนุน

ออฟไลน์ สไปเดอร์แมน

• คณะบริหาร
  • HL#648948B1 (x-men)
ผมยังไม่เคยใช้บริการเลย   น่าสนับสนุนครับ 
ขอบคุณมากสำหรับท่านที่แนะนำ
จะลองใช้บริการดูบ้างครับ

ช่วยวางลิงค์ให้ด้วยครับ...... ต้องสนับสนุน

http://www.paisarn-outlet.com/

ออฟไลน์ แป้มมิวสิค

• ระดับ 3
  • *
  • 6DD859CF ศิลปินหน้าวัด
เห็นทีต้องใช้บริการบ้างแล้วล่ะ อยากได้ลำโพง สัก 2 ดอก

momo

• บุคคลทั่วไป
เห็นด้วยครับ ตั้งแต่ซื้อร้านนี้แล้ว ประทับใจไม่ค่อยได้ซื้อร้านอื่นเลย

ร้านนี้บริการดีจริง สนับสนุนครับ :happy: :happy: :happy:

ออฟไลน์ r-mal

• ระดับ 4
  • *
  • 5DE35A81
จะทำชุดเคลื่อนที่เร็วพอดี  สงสัยต้องอุดหนุนซะแร้ว  ร้านนี้ญาติ ๆเราแนะนำ  มีลดแน่ถ้ามาจากx ตีม

ออฟไลน์ เป็นหนึ่ง พิษณุโลก

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • 4489B850/8E65409A/878CD0EB/6E61CE55/70876DD8/80008
http://www.paisarn-outlet.com/

อีก 1 เสียง การันตรีครับ...........ผมหมดไป ร้านนี้หลาย โข เติบ เลยจ้า............แต่ไม่เสียดายตังค์ เลย  กับสิ่งที่ได้รับจากบริการและสินค้า บางครั้งถูกจนเจ้าอื่นเคื่อง...5555...ขายได้ไงราคานี้  ;D :thank1:

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • HL#5490A920   (x-men)
อีก 1 เสียง การันตรีครับ...........ผมหมดไป ร้านนี้หลาย โข เติบ เลยจ้า............แต่ไม่เสียดายตังค์ เลย  กับสิ่งที่ได้รับจากบริการและสินค้า บางครั้งถูกจนเจ้าอื่นเคื่อง...5555...ขายได้ไงราคานี้  ;D :thank1:

จำสิ่งดีๆไว้ใช้  ลูกค้าจะได้ตรึมมมมมมมมมมมม
บริการดี  ราคาเป็นธรรมจนโดนพวกที่ขายเอาเงินอย่างเดียวเคือง

ผมเคย PM ไปถามราคาสินค้าจากร้านหนึ่งที่ขายบนเวป  เจอราคาเข้าไปก็อึ้ง  เลยถามไปหน่อยเดียวว่ารุ่นเดียวกับที่ไพศาลขาย  ทำไมขายแพงกว่า  แถมเสียค่าส่งอีกด้วย

เท่านั้นแหละ.......มาเป็นชุดเลย  โจมตีซ่ะไม่มีละ   หาว่าขายตัดราคาบ้าง  พวกพ้องเอือมระอาในพฤติกรรมหมดแล้ว   อย่างนี้ก็มีด้วย
ของส่งจากบริษัทก็ราคาเดียวกัน   ถ้าขายขาดทุนใครจะขายว๊ะ   เพียงแต่ขายให้มันเป็นธรรมแค่นั้น   อย่าเอากันถึงเลือดซิบๆเลยพ่อคู้นนนนนนนนนนนน

ออฟไลน์ cat8520

• ระดับ 3
  • *
  • 5566D71C ซื้อจาก ฟิวชั่นคอมพิวเตอร์
สำหรับร้านนี้ สำเนาถูกต้องครับ

ออฟไลน์ เสริมพงษ์ ตาลกุล

• ระดับ 2
  • *
  • 5DE484B7 ไก่ต๊อก
น้านพขอดูรูปตู้ลำโพงที่สั่งมาหน่อยครับ อยากชมจังเลย :cheer: :cheer:

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • HL#5490A920   (x-men)
น้านพขอดูรูปตู้ลำโพงที่สั่งมาหน่อยครับ อยากชมจังเลย :cheer: :cheer:

ตู้เสร็จแล้ว   แต่ยังหาเวลาไปรับไม่ได้เลยครับ
ไม่อยากให้ส่งทางบริษัทขนส่ง   กลังมาถึงตู้ลำโพงกลายร่างเป็นไม้อัด

ออฟไลน์ พ.พล

• คณะบริหาร
  • 3C0542C6, 4A95C3D5 [x-men]
ใจครับใจไม่แน่อยู่อุดรอาจไปซื้อที่ลำบางก็ได้ ขอบคุณครับ

คริ..คริ.. เปลี่ยนใจจากร้านที่อุดรฯ ได้เลยครับ เสียเวลาแค่สองวัน ได้ของถูกกว่าเยอะ..

ตู้เสร็จแล้ว   แต่ยังหาเวลาไปรับไม่ได้เลยครับ
ไม่อยากให้ส่งทางบริษัทขนส่ง   กลังมาถึงตู้ลำโพงกลายร่างเป็นไม้อัด

รอชมครับ... กะว่าจะทำสำเนาถูกต้อง
ว่าแต่ว่า... ขาสองขา หมื่นกว่า มันสามารถรับ PS-12 ได้ 4 ตัวเปล่าครับคุณพี่หมอน้านพ.. ;D ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 7 พฤษภาคม 2011, 23:53:08 น. โดย พ.พล »

ออฟไลน์ phong

• ระดับ 2
  • *
  • 5DE604B5 (ชา ว๊อคแมน)
ร้านประจำผมเลยครับ

momo

วันนี้สั่งของร้านไพศาลไป ให้น้องไปโอนเงินให้ ปรากฎว่าจำยอดเงินไม่ได้ ไม่โทรมาถาม(บอกว่าคิดว่าเท่านี่มันน่าจริงๆ)
โอนเงินเกินให้ร้านเค้าไป3000บาท
พอแจ้งโอนไปยังไง ร้านเค้าเช็คยอดไงก็ไม่เจอ สุดท้ายเค้าบอกช่วยดูสลิปโอนเงินด้วยว่าโอนมาเท่าไหร่ ถึงบางอ้อครับพี่น้องโอนเงินเกินไป3000

ร้านเค้าขอเบอร์บัญชีเพื่อโอนเิงินกลับให้ ขอชมร้านไพศาลในความรับผิดชอบกับลูกค้าครับ ค้าขายตรงไปตรงมาดี
ถ้าร้านไม่บอกผมคงไม่รู้เงินหายไปไหน ยืนยันในบริการครับ จริงใจดี  :th2: :th2: :th2: :th2:

ออฟไลน์ JIAMBOND

• ระดับ 3
  • *
ซื้อของรวมราคาของแล้วเป็นเงินไม่มาก   ร้านเขาก็ให้ความสำคัญกับลูกค้าไม่แตกต่างกัน  เยี่ยมมากครับ

nakarat

เป็นร้านค้าตราหมีจริงๆ   (ตราหมีไว้ใจได้)   โทรไปเรียกชื่อเราถูกเป๊ะเลย

ออฟไลน์ sathian789

• ระดับ 4
  • *
  • 9664E462,7666DACBครูภูมิ(Smile club Music-karaoke)

:th2: :th2: :th2:นี่ละคือ(หัวใจ)ในการทำการค้า ขอยกย่องและขอไห้การสนับสนุนคนที่จริงใจต่อลูกค้า :th2: :th2:

ออฟไลน์ satitpong

• ระดับ 3
  • *
ใช้บริการร้านนี้หลายครั้งแล้วครับ ดีจริง ขอบอก  :o^: :flower:

ออฟไลน์ บุญยืน

• ระดับ 2
  • *
  • หมายเลข 86664882 หนุ่มเมืองลำดวน
ผมก็ใช้บริการครับ เยี่ยมยอดการบริการ ครับ เอไอนครสวรรค์

ออฟไลน์ นิค มิวสิค

• ระดับ 4
  • *
  • 84083EFB อ.ปรีชา
ผมก็ใช้บริการครับ เยี่ยมยอดการบริการ ครับ เอไอนครสวรรค์
วันจันทร์ที่ 16 นี้ ก็ว่าจะพาทีมงานไปดูที่ร้านเอไอพอดีเลยครับ เลยไปบิ๊กไลท์ติ้งด้วยครับ... :o^: