ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำ เครื่องเสียง สำหรับไว้ออกงานแห่แบบใส่รถหกล้อ  (อ่าน 2312 ครั้ง)

ออฟไลน์ ช่างสิทธิ์

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 2
  • *
  • 6DE659CA ซื้อจากหนุ่มเมืองลำดวน
          เหมือนที่เขาใช้แห่งานบุญ ตามภาคอีสานครับ ขนาดรถ 6 ล้อบรรทุก จะใช้เท่าลำโหงซับกี่ดอก กลางแหลมกี่ดอกและเครื่องปั่นไฟอย่างไหนถึงจะเหมาะสม
                มีงบประมานไหนครับช่วยชี้แนะ :thank1:

ออฟไลน์ armyrock

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • 9EE0BAD6 ซื้อต่อมาจาก พี่บูญยืน
Re: ขอคำแนะนำ เครื่องเสียง สำหรับไว้ออกงานแห่แบบใส่รถหกล้อ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 28 พฤษภาคม 2011, 15:27:47 น. »
อย่างเเรกเลยนะครับ เราต้องดูงบของเราด้วย เเล้วค่อยมาว่ากันเรื่องอุปกรณ์ครับ