ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามการประกอบตู้มอนิเตอร์+ดอกลำโพงน่ะครับ  (อ่าน 1647 ครั้ง)

ออฟไลน์ wissanu

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • HL-770C118C/HL-6FE7BD51/HL-23068C63 น้านพ สุพรรณ
สอบถามการประกอบตู้มอนิเตอร์+ดอกลำโพงน่ะครับ
« เมื่อ: วันที่ 30 มิถุนายน 2011, 20:21:07 น. »
คือได้ตู้มอนิเตอร์หน้าเวที ขนาดดอก 15 นิ้ว IMF มาครับ และดอกเสียงแหลมที่ขายทั่วไปในท้องตลาด
จะนำมาประกอบเข้ากับตู้ ควรใส่เน๊ทเวิร์กหรือว่าใส่แค่ตัว IC คล่อมไว้ดีครับ เพื่อให้คุณภาพเสียงออกมาดี
ฟังชัดเจน เวลาร้องเพลงหน้าเวทีน่ะครับ และหากเราใส่เน็ทเวิร์กจะใช้งบ.แค่ไหน (เอาแค่คุณภาพปานกลาง)
ขอบคุณมากครับ

prasert_keaw

• บุคคลทั่วไป
Re: สอบถามการประกอบตู้มอนิเตอร์+ดอกลำโพงน่ะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 1 กรกฎาคม 2011, 13:03:01 น. »
คือได้ตู้มอนิเตอร์หน้าเวที ขนาดดอก 15 นิ้ว IMF มาครับ และดอกเสียงแหลมที่ขายทั่วไปในท้องตลาด
จะนำมาประกอบเข้ากับตู้ ควรใส่เน๊ทเวิร์กหรือว่าใส่แค่ตัว IC คล่อมไว้ดีครับ เพื่อให้คุณภาพเสียงออกมาดี
ฟังชัดเจน เวลาร้องเพลงหน้าเวทีน่ะครับ และหากเราใส่เน็ทเวิร์กจะใช้งบ.แค่ไหน (เอาแค่คุณภาพปานกลาง)
ขอบคุณมากครับ

ใช้ ของNETWORK Honic 2 WAY ราคา ไม่เกิน 400 บาท ครับ