ผู้เขียน หัวข้อ: ชาวบ้านระอา มิวสิค... ยกทีมจัดหนัก บุก อ.สวรรคโลก จ.สุโขทัย ......20/10/55  (อ่าน 9710 ครั้ง)

ออฟไลน์ ชัยราชา

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL-6D239873 หมอชาติ

ดูสาวๆตาลายเลยเรา ดูมากไม่ดีของขึ้น........... (ความดันนะขึ้น ) :hap3: :hap5:

ออฟไลน์ นายโต้ พิดโลก

• ระดับ 4
  • *
  • HL#} 4DE022D8 (หมอโป่ง)
น้าโต้เอารูปเครื่องเสียงลงหน่อย

หรือว่สถ่ายแต่แดนซ์ :hap3:

เครื่องกับตู้ ถ่ายแค่นี้แระ อิอิ นอกนั้น แด๊นเซอร์หมดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด 555

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 21 ตุลาคม 2012, 22:31:11 น. โดย โต้..บ้านนามิวสิคดีไซน์ »

ออฟไลน์ เหน่ง หนองมน

• *
  • HL- 555A571E
เครื่องกับตู้ ถ่ายแค่นี้แระ อิอิ นอกนั้น แด๊นเซอร์หมดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด 555

:thank1:

ออฟไลน์ Nineyod

• คณะบริหาร
  • 4864146E/786AD800 [วิทยา]8008FCC9
ไม่ได้เมาเลยครับออกจากชลบุรีสองทุ่มถึงสุโขทัย
ตีสามครึ่งตั้งเครื่องเสร็จหกโมงเช้าเล่นเสร็จบ่ายสอง
ถึงชลบุรีสี่ทุ่มไม่ได้นอน

สรุปไม่ได้เมาเลยพี่ ง่วงซะมากกว่า

รองานแต่งพี่แหละจะเมาตั้งแต่วันกลางเต็นท์เลยครับ ;D

เอางั้นเลยนะน้อง..

ออฟไลน์ วงดนตรีน้องจิ๊บมิวสิค สุโขทัย

• ระดับ 2
  • *
  • HL#4DDB2CE5 (อ.เสริม)
แดนซ์ผมเคยเห็นครับ เป็นแดนซ์ 2 ทีม แดนซ์ของป้าหน่อยศรีสำโรง กับแดนซ์น้องโน็ตคีรีมาศคับ สุดยอด

ออฟไลน์ ติ๊ก พัทยา

• ระดับ 3
  • *
  • HL#6C853622 ไท พัทยา
ไม่ได้เมาเลยครับออกจากชลบุรีสองทุ่มถึงสุโขทัย
ตีสามครึ่งตั้งเครื่องเสร็จหกโมงเช้าเล่นเสร็จบ่ายสอง

สรุปไม่ได้เมาเลยพี่ ง่วงซะมากกว่า

รองานแต่งพี่แหละจะเมาตั้งแต่วันกลางเต็นท์เลยครับ ;D
ไปตั้งไกลทำไมรีบกลับทำไมไม่เลยไปบ้านปูจะได้เมาฮิฮิดูโคซิไม่นากลับเลยเป็นผมตามรตาไทหน่อยไม่ได้ :happy: :kiss2: :love2: :beer:

ออฟไลน์ อนันตชัย ระยอง

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • x-men : 7485488C , 7C842C7A, 12347732
ใครพาน้องเขาเสียเด็ก  :drool: :drool:

ปู่นั่งน้ำลายยืดหรือเปล่านั่น อิ อิ  มือขวาปู่ก็เพลินเชียะ...  ;D

เอางั้นเลยนะน้อง..

ผมจะลางาน 3 วัน อิ อิ

• *
แดนซ์ผมเคยเห็นครับ เป็นแดนซ์ 2 ทีม แดนซ์ของป้าหน่อยศรีสำโรง กับแดนซ์น้องโน็ตคีรีมาศคับ สุดยอด

ใช่ครับแดนซ์มาจากสองที่

นักร้องมาจากลับแล

• ระดับ 4
  • *
จากวันนั้นถึงวันนี้ ผมยังคิดถึงน้องสองคนนี้อยู่เลยครับ อิอิ

น่ารักกกกกกก มาก

ออฟไลน์ จิตกร

• *
  • รักและเคารพเพื่อนๆทุกคน
จากวันนั้นถึงวันนี้ ผมยังคิดถึงน้องสองคนนี้อยู่เลยครับ อิอิ

น่ารักกกกกกก มาก

(....)

(....)
แสดงว่าชอบหุ่นเอวคอดมั๊งเนี่ย  ;D ;D ;D

• ระดับ 4
  • *
แสดงว่าชอบหุ่นเอวคอดมั๊งเนี่ย  ;D ;D ;D

แบบนี้อ่ะ คุก ทันใด ครับ อิอิอิ

ออฟไลน์ บุญหลาย

• ระดับ 4
  • *
  • บุญหลายชาวด์HL#7EE42859 ชื้อจากพี่ เอกสุมหัวมิวสิค
งามๆๆครับ

preecha boonpheng

• บุคคลทั่วไป
สวยงามครับน่ารัก

ออฟไลน์ ขลุ่ย

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • HL#740DB29C @ 6C8A4886 เจ้าอาวาส
ดี ดีมาก ๆ เสียวแทนเหมือนกัน

ออฟไลน์ เคนยา

• ระดับ 5
  • *
  • 8D1C911C ( จาก ศิลปินหน้าวัด อ.ไก่)
มีน้องๆคนไน ยังไม่มีเงินจ่ายค่าบำรุงการศึกษามั่งครับ........ ;D

ออฟไลน์ สหัสเนตร มิวสิค

• ระดับ 4
  • *
  • 5D2F6587
ผมอยู่บนเวที ผมจะบอกว่า เมามาก............เมานมครับ นมเต็มเวที เอิีกๆๆๆ :th2: :th2: :th2:

ออฟไลน์ นายวิโรจน์2009

• *
  • H\L 7EE4286E
ผมอยู่บนเวที ไม่เห็นรู้สึกอะไรเลย เฉยๆ :devil: :devil: :drool: :drool:

ออฟไลน์ M.T. มิวสิค

• ระดับ 3
  • *
  • 1.HL#55E4ED69 (จูเนียร์)2.97E2CE44 (จูเนียร์)
เสียดายจังที่ไม่ได้ไป ติดงานในตัวเมืองสวรรคโลก
อ้างถึง

แดนซ์ของเจ้หน่อยชุดนี้ ไปเล่นกับผมบ่อยครับ :th2:

ออฟไลน์ โกวิท ไปนำกันเด้อ

• *
  • HL#851E9551
ผมอยู่บนเวที ไม่เห็นรู้สึกอะไรเลย เฉยๆ :devil: :devil: :drool: :drool:
ผมอยู่ข้างล่าง...เค้าบอกดนตรีเล่นเลย...ตายล่ะหว่ายังไม่ได้ soundcheck
ผมก็โอเค.....ไม่ขัดอะไร.....แต่ก็ฟังกันไปแบบนี้แหละ
limiter ผมไม่ปลดให้ 555555

ออฟไลน์ Patiphan_sao

• ระดับ 3
  • *
  • 7666DADF
แจ่มมากครับ

• ระดับ 4
  • *
แซวปู่เล่นซะหน่อย อิอิอิ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 25 ตุลาคม 2012, 14:44:12 น. โดย โต้..บ้านนามิวสิคดีไซน์ »

ออฟไลน์ เก่งฐิติพรมิวสิค_hs6tre_

• ระดับ 5
  • *
  • 552F10E0/1299C922 (อ.ปู่ วัฒนาพงษ์)

ออฟไลน์ กระป๋อง

• *
  • HL- 4408C2D9 พอใจเท่าที่มี...ยินดีเท่าที่ได้
ชมแล้วทำใจไม่ได้ อยากร้องไห้ อดใจไม่ไหว มันส์น่า...มั๊กมากๆ ที่สุด

• *
ปีหน้าพบกันที่ภาคใต้ครับ :cheer: :cheer:

• ระดับ 4
  • *
ชมแล้วทำใจไม่ได้ อยากร้องไห้ อดใจไม่ไหว มันส์น่า...มั๊กมากๆ ที่สุด

ผมเก็บภาพเด็ดๆๆๆมาเพื่อ ท่านป๋อง โดยเฉพาะ เลยนะเนี้ย