ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพและเสียง เครื่องเป่าหวานๆ รำวงย้อนยุค 3ชั่วโมง เหมา 400 รอบ ที่อำเภอปากช่อง  (อ่าน 9428 ครั้ง)

ออฟไลน์ ณัฐพล อินคอนเสิร์ต

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 4
  • *
  • 5C90A90B จาก x-men
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 19 เมษายน 2013, 02:18:24 น. โดย ณัฐพล อินคอนเสิร์ต »

ออฟไลน์ ปานชนกมิวสิค

• ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • 5DDAED5D นายเอ 7FE5C6CC พีวี(หลานย่าเหล)
เอ...ผมมองไม่เห็นหว่า

ออฟไลน์ เปี๊ยก ศรีราชา

• ระดับ 5
  • *
  • 8E664099 (อนันตชัย2009)
เยี่ยมครับ  :th1:

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • HL#5490A920   (x-men)
เหมา 400 รอบ  สามชั่วโมงยังไงก็เล่นไม่ครบครับ  อย่าลืมไปใช้หนี้เขาล่ะ

ออฟไลน์ เสือน้อย คาราโอเกะ

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ระดับ 5
  • **
  • 80004197 (x-men)

• ระดับ 4
  • *
เหมา 400 รอบ  สามชั่วโมงยังไงก็เล่นไม่ครบครับ  อย่าลืมไปใช้หนี้เขาล่ะ

อ้อ เหมารอบละ 100 บาทครับ  เรารวมบัตรเหมา40-50รอบ/เพลง  เฉพาะนายกเหมาคนเดียว 100 รอบ เราก็ประกาศให้ทั้งคืนครับ

ออฟไลน์ ผอ.ธวัช

• ระดับ 4
  • *
  • 5DE759F3 สั่งจากครูภูมิ ครับ
ผมว่า 1 เพลงคงเป่านกหวีด 5 รอบแหง๋ๆ...ครับคุณหมอ

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • HL#5490A920   (x-men)
อ้อ เหมารอบละ 100 บาทครับ  เรารวมบัตรเหมา40-50รอบ/เพลง  เฉพาะนายกเหมาคนเดียว 100 รอบ เราก็ประกาศให้ทั้งคืนครับ

อ้อครับ

ออฟไลน์ ลำดวนแดง

• ระดับ 5
  • *
  • HL#6D20986D 087-9574522 HL#จากท่านริมมูลน้อย
  เหมามาเพลงเดียวกันเราจัดรวมรอบเดียวไปเลย หรือร้องเพลงเดียวบอกชื่อผู้เหมา 5 คนเลย เดี๋ยวก็ถึง หรือร้องแบบพวกตลกเอามาเล่นร้องทีเดียว 7 เพลงในเพลงเดียวกัน แซวเล่นพอขำๆสงสัยร้องแต่รอบเหมาบัตรรอบคงขายไม่ได้  แน่ๆเลย 555

• ระดับ 4
  • *
  เหมามาเพลงเดียวกันเราจัดรวมรอบเดียวไปเลย หรือร้องเพลงเดียวบอกชื่อผู้เหมา 5 คนเลย เดี๋ยวก็ถึง หรือร้องแบบพวกตลกเอามาเล่นร้องทีเดียว 7 เพลงในเพลงเดียวกัน แซวเล่นพอขำๆสงสัยร้องแต่รอบเหมาบัตรรอบคงขายไม่ได้  แน่ๆเลย 555
ถูกต้องเลยครับ..555  รอบบัตรธรรมดาไม่มีขายครับ แถว อ.ปากช่องเศรษฐีรีสอร์ทเยอะ  เคยไปเล่นบ่อยครั้งจะเจอแบบนี้ตลอด (แต่ร้องจบทุกเพลงจ้..า )

ออฟไลน์ เด็กชายเคยโสด

• คณะบริหาร
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
ภาพและเสียงนวลใสดีครับ  ฝีมือเยี่ยมครับ  เดี๋ยวผมจะหัดทำบ้าง  รอรวมอุปกรณ์เข้ากันก่อนครับ  อิอิ

8757

• บุคคลทั่วไป

ออฟไลน์ กระป๋อง

• *
  • HL- 4408C2D9 พอใจเท่าที่มี...ยินดีเท่าที่ได้
เพลินเลย
ผมขออนุญาติสอบถามราคาสินสอดทั้งทีมงานหน่อยนะครับ เผื่อมีโอกาสได้ไปสู่ขอครับ ฮิ
ส่งรายละเอียดหลังบ้านก็ได้นะครับ  :thank1:

ออฟไลน์ PEX-Sound.Pro

• ระดับ 5
  • *
  • 5656AD0E น้านพสุพรรณ/9F609082(อ.X-men)
ยอดเยี่ยมกระเทียมเจียวครับท่าน... :th2:
ว่าแต่เล่นสด เอาซาวด์ข้อยไปทำเฮ็ดหยังน๊อท่าน  ;D ;D

ออฟไลน์ nut28

• ระดับ 3
  • *
  • 8E67C08C คุณชายอ่ำ
สุดยอดเลยครับท่าน ขอบคุณที่เอามาแบ่งกันชมครับ

• ระดับ 4
  • *
เพลินเลย
ผมขออนุญาติสอบถามราคาสินสอดทั้งทีมงานหน่อยนะครับ เผื่อมีโอกาสได้ไปสู่ขอครับ ฮิ
ส่งรายละเอียดหลังบ้านก็ได้นะครับ  :thank1:
สินสอดอยู่ที่35,000 หมั้นไว้ก่อน5,000 อย่าลืมมาขอนะ

ออฟไลน์ กระป๋อง

• *
  • HL- 4408C2D9 พอใจเท่าที่มี...ยินดีเท่าที่ได้
สินสอดอยู่ที่35,000 หมั้นไว้ก่อน5,000 อย่าลืมมาขอนะ

มันส์น่าสู่ขอแท้ๆ ครับ  :party:

• ระดับ 4
  • *
ยอดเยี่ยมกระเทียมเจียวครับท่าน... :th2:
ว่าแต่เล่นสด เอาซาวด์ข้อยไปทำเฮ็ดหยังน๊อท่าน  ;D ;D

เอาซาวด์ ของท่านไว้เล่นคอมทุกชิ้นและสดทับลายครับ งานหน้าจะบันทึกภาพ+เสียง สดทับลาย(ตัดลายกลองคอมออก  ตีกลองชุดทับลายกลองคอม) โปรดคอยติดตามชมครับ เร็วๆนี้

ออฟไลน์ หลวงเก่ง

• ระดับ 5
  • *
  • HL#4838749E
ดูซะเพลิน..แจ๋วจริง สุดยอดครับ..ถ้ามาแถวระยองนะ มันส์ หยด แถวนี้เขาชอบย้อนยุคกันครับ..
สุดยอด ด้วยใจจริง..

ออฟไลน์ ครูนันต์ หนองบัว

• ระดับ 5
  • *
  • #HL9666644Fด.ช.เคยโสด 9C00439E midi ud.

ถ้าผมเอาเฉพาะ ดนตรี นักร้อง นางรำ ไปคิดค่าสินสอดเท่าไรครับ เล่นแถว จ.หนองบัวลำภู อะครับ  ผมจิจัดเวทีเครื่องเสียงไว้ให้ครับผม

ออฟไลน์ หลวงเก่ง

• ระดับ 5
  • *
  • HL#4838749E
ถ้าผมเอาเฉพาะ ดนตรี นักร้อง นางรำ ไปคิดค่าสินสอดเท่าไรครับ เล่นแถว จ.หนองบัวลำภู อะครับ  ผมจิจัดเวทีเครื่องเสียงไว้ให้ครับผม
อย่างนี้ต้องยกวง ครับอาจารย์ ..ทุกอย่างจะเข้ากันได้ดี ..อิอิอิ

• ระดับ 4
  • *
[/quot
คิดเสียว่าค่าเวทีเครื่องเสียงของผม  เอาไปจ่ายค่าน้ำมัน+ค่าขับรถ+ค่านั่งรถเหนื่อย+(ระยะทางไกลอีหลีเด้อ)

ออฟไลน์ เดวิด ณ.นครราชสีมา

• *
  • HL#8D1F1119 ครูภูม
มีงานใกล้ๆเมืองโทรบอกดาเด้อครับจิแอบไปชมผลงาน

• ระดับ 4
  • *
มีงานใกล้ๆเมืองโทรบอกดาเด้อครับจิแอบไปชมผลงาน
27 เมษา     ที่หัวทะเล        โคราช    งานบวช    ( คอมทุกชิ้น)
4  พฤษภา  สายัณห์ริมน้ำ    โคราช    งานบวช  แถวโรงเรียนสุรนารี 2(คอมทับลาย)
5  พฤษภา  โนนไทย          โคราช    งานบวช    (คอมทับลาย)
11 พฤษภา  วัดบ้านกล้วย    โคราช    งานบวช    (คอมทับลาย)
16 พฤษภา  หน้าวัดหลวงพ่อคูณ        เปิดรีสอร์ท (คอมทับลาย)
18 พฤษภา  บ้านระกาย       โคราช   งานบวช      (คอมทับลาย) เอาแค่นี้ก่อนเน๊าะ
   ถ้าทีมงานว่างจะถ่ายภาพ+เสียง มาให้ชมอีกครับ
เดือนที่แล้วเล่นบ้านกล้วย-สะตาราช ผมเจอทีมงานพี่เดวิด เอาโต๊ะ+เก้าอี้ไปให้เจ้าภาพเช่า แต่ไม่เจอพี่ สงสัยแบ่งสายงาน  งานเยอะใช่ไหมครับพี่

ออฟไลน์ เดวิด ณ.นครราชสีมา

• *
  • HL#8D1F1119 ครูภูม
27 เมษา     ที่หัวทะเล        โคราช    งานบวช    ( คอมทุกชิ้น)
4  พฤษภา  สายัณห์ริมน้ำ    โคราช    งานบวช  แถวโรงเรียนสุรนารี 2(คอมทับลาย)
5  พฤษภา  โนนไทย          โคราช    งานบวช    (คอมทับลาย)
11 พฤษภา  วัดบ้านกล้วย    โคราช    งานบวช    (คอมทับลาย)
16 พฤษภา  หน้าวัดหลวงพ่อคูณ        เปิดรีสอร์ท (คอมทับลาย)
18 พฤษภา  บ้านระกาย       โคราช   งานบวช      (คอมทับลาย) เอาแค่นี้ก่อนเน๊าะ
   ถ้าทีมงานว่างจะถ่ายภาพ+เสียง มาให้ชมอีกครับ
เดือนที่แล้วเล่นบ้านกล้วย-สะตาราช ผมเจอทีมงานพี่เดวิด เอาโต๊ะ+เก้าอี้ไปให้เจ้าภาพเช่า แต่ไม่เจอพี่ สงสัยแบ่งสายงาน  งานเยอะใช่ไหมครับพี่

ใช่ครับผมติดอีกงาน เห็นกำลังตั้งเวทีตั้งเครื่องกันอยู่ครับได้แต่ผ่านไป
18 พฤษภา  บ้านระกาย       โคราช   งานบวช      (คอมทับลาย)

ถ้าไม่ติดขัดอะไรจิแวะไปชมผลงานเด้อครับ