ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญโหลดได้เลยครับ(แก้ไขลิงค์ใหม่) BIGSOUND V1.3 ตัวที่ส่งเข้าประกวดครับ  (อ่าน 15496 ครั้ง)

kwanmor

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณมากๆครับ

lin121

น้องหลินอยู่ไหน หาอะไรไปดูด SF ป๋าวิชัยมาให้พี่หน่อยนะ  ;D

OK

(เพิ่งเห็นค่ะ ;))

TKT131

ขอบ คุณครับท่าน

เดียวไว้โหลดเสร็จจะมา แสดงความคิดเห็นโดยส่วนตัวให้ฟังครับ ..55

ออฟไลน์ มีหมัย

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • HL#95E7D30B วิชัย
ขอบคุณครับเดี๋ยวมาโหลด

doday5104

ขอบคุณมัากมากเลยครับ

ccn

กำลังสูบครับ  ;D ผมชอบอาไรที่มันใหญ่ๆครับ ถ้าจะให้ดี ขาวๆ อวบนิดๆ OK เลยครับ อิอิอิ ;D

ccn

ขอบคุณ อ้ายอ๊อดจ๊าดนัก สมจริงดีครับ ส่วน SF ของผมถ้าเสร็จจะอัพฮื้อ แต่ต๋อนนี้ เยี้ยก๋านก็บ่ลุก เยี๊ยหยังก๋าบ่ได้ เป็นดีไข้ต๋ายแต้ก๋า...อิอิอิ มั่วไปแหละครับ  ;D

ออฟไลน์ อ๊อด ลำพูน

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
  • HL#> 740EB29E
ขอบคุณ อ้ายอ๊อดจ๊าดนัก สมจริงดีครับ ส่วน SF ของผมถ้าเสร็จจะอัพฮื้อ แต่ต๋อนนี้ เยี้ยก๋านก็บ่ลุก เยี๊ยหยังก๋าบ่ได้ เป็นดีไข้ต๋ายแต้ก๋า...อิอิอิ มั่วไปแหละครับ  ;D

บ่เป็นยั้งครับ เหนื่อยนักพักก่อน เก็บแรงไว้ แล้วเอามาใช้ยาม....จำเป็นก็พอแล้วครับ อิ อิ

tepbut

ขอบคุณมากๆครับ

nares2509

ขอบคุณมากครับผม

bakhamyai

OK

(เพิ่งเห็นค่ะ ;))
แล้วตกลงไป...มาหรือยังครับ  ;D

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
ส่วนตัวผมว่าใช้ได้เลยทีเดียว แบ่งเป็นข้อๆดังนี้ครับ
1.เนื้อเสียงดี แต่ขาดความสมดุลย์ไปนิด
2.ขนาดไฟล์ใหญ่โตเกินไปหน่อย คนมีเครื่องกำลังน้อย ถอยไปก่อนมันไอจาม เอ๊/หรือเครื่องผมเป็นหวัด ที่ลองเล่นยืมเพื่อนอีกแล้วครับท่าน
3.เสียงบางเสียงยังขาดความนุ่มนวล แต่โดยรวม เล่นที่ไหนไม่อายใคร ยกเครดิตการ์ดให้ท่านไปกดเอาเลย เมียจะด่าไหมเนี๊ะ

ขอบคุณครับสำหรับคำแนะนำ ก็อย่างที่ท่านแนะนำนั้นแหละครับ อิ อิ คือตัวที่ผมทำใช้เวลาทำเพียง 3 อาทิตย์ เอง ความสมดุลย์เลยยังค่อยได้
เพราะต้องรีบทำให้เสร็จ เพื่อให้ทันลงแข่งครับ เพราะดันไปลบตัวที่สมบรูณ์ไปเสียก่อนหน้านั้น เอาไว้ทำเสร็จแล้วจะนำมาให้เล่นกันใหม่ครับ

ออฟไลน์ อ่ำ ตะวันออก

• ระดับ 5
  • *
  • HL#4C9C39B1 (ครู ภูมิ)
 ;D ;D ผมคนหนึ่งละที่งกมากๆ โหลดไปหมดเลย 9 file มากไปหรือเปล่า อิ อิ  ::) ::)
                       :D :D แต่ยังไงก็ขอขอบคุณด้วยครับ  :P :P

firstek

เสร็จเลยคนบุญน้อยเครื่องแรงน้อยไม่รู้โหลดที่ไหน :'(

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
เสร็จเลยคนบุญน้อยเครื่องแรงน้อยไม่รู้โหลดที่ไหน :'(

งง อะไรหรือครับ ไฟล์ก็ยังโหลดที่หน้าแรกได้อยู่ครับ หรือจะรออีกสักพักตอนนี้
ลดขนาดลงเหลือ 400 MB อยู่ หากเสร็จค่อยทดลองก็ได้ครับ

Spammer

ผมโหลมาครบทั้ง 9 ไฟล์แล้ว พอคายออกมามันถามหา 020c23e963095937719c2f9bde99d5a10.rar น่ะครับท่าน

Spammer

ผมโหลมาครบทั้ง 9 ไฟล์แล้ว พอคายออกมามันถามหา 020c23e963095937719c2f9bde99d5a10.rar น่ะครับท่าน
ตอนมันถามหา
ทีนี้ผมลองกด Browse แล้วเลือกไฟล์ที่ 2 ที่ท่านให้ link มาแทนปรากฏว่าคายต่อได้ และผมก็ทำไปเรื่อยๆจนครบ 9 ไฟล์จนสำเร็จ
คาดว่าคงต้อตั้งชื่อใหม่ แต่ผมไม่ได้ตั้ง อาศัยการ Browse ไปตามลำดับจากไฟล์ที่ 2-9 ครับ ขอบคุณครับ ผมติดตามมาโดยตลอดครับ
ขอฟังดูสักพักแล้วจะวิจารณ์ครับ (ใช้หูฟังระดับกลาง โดยฟังจาก laptop และจำรองเวทีเสียงให้กว้างขึ้นเพื่อเลียนแบบหน้าเวทีสด เป็นหลัก)

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5

ขอบคุณครับ ช่วงนี้ติดงานเลยได้แต่เข้ามา แว้ๆๆครับ ลองนำไปฟังดูครับ แต่ตัวนี้อย่างที่บอกครับ
ความสมดลูย์ยังไม่ดีเพราะมีเวลาน้อย ยังไงก็ช่วยแนะนำได้ครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ นก88

• ระดับ 3
  • *
  • HL#8CA8D2EC
ขอบคุณครับ...