ผู้เขียน หัวข้อ: lister แล้วไม่ยอมเล่น  (อ่าน 3118 ครั้ง)

Tid.T

• บุคคลทั่วไป
lister แล้วไม่ยอมเล่น
« เมื่อ: วันที่ 7 กุมภาพันธ์ 2007, 17:55:10 น. »
ท่าน xmen ครับ
            ซื้อเพลง mk แล้วครับ เอาเป็นปีครับ ท่านอาจารย์โบส่งมาให้เรียบร้อยแล้ว
ผมก็แตกไฟล์เพลง mk เสร็จ ผมก็ลากเข้าไปในห้อง EMK จัดการเปิดโปรแกรม xtreme
เข้าไป lister จนเรียบร้อย เพลงเข้าแล้วนะครับ lister ก็เจอ แต่พอเรียกเพลงมาเล่น มันก็เป็น
เช่นนี้ครับ เข้าไม่ได้ ช่วยหน่อยครับ (นักร้องอยากร้องเพลงใหม่แล้ว)

Tid.T

Re: lister แล้วไม่ยอมเล่น
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 8 กุมภาพันธ์ 2007, 00:31:36 น. »
รอมา 1 วันก็ไม่เห็นตอบ ไปถามอาจารย์โบ ท่านก็บอกไม่รู้ไม่เคยเจอปัญหานี้
ผมก็ซื้อทั้งโปรแกรม 2 รอบ ก็ได้มาแค่ 5 เครื่อง เพลงemkก็ซื้อเป็นปี รอแล้วรออิก
จะให้รอไปถึง พ.ศ.ไหน(เพลงนะครับ) ไม่ได้...    ก็ผมแก้ปัญหาไม่เป็น  ก็ไม่เก่งคอม
เหมือนสมาชิกหลายๆท่าน ผมก็ทำได้แค่ที่รู้ พอมันไม่เป็นไปตามที่ตั้งใจไม่สำเร็จก็ต้องถาม
ผมว่าโปรแกรมนี้สุดยอดแล้วครับ แต่ผมเล่นไม่ได้ทั้งๆที่ซื้อทุกอย่างแล้วตามที่ท่านเสนอ
ก็ช่วยให้ผมเล่นได้แน๋เป็นหยั๋ง

ออฟไลน์ ป๊อก มิวสิคโปร

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
  • ทำสังคมให้น่าอยู่ เพื่อ ความน่าอยู่ของสังคม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 8 กุมภาพันธ์ 2007, 07:35:12 น. »
ลองส่งเพลงมาให้ตรวจสอบหน่อยครับทั้งแบบ สามไฟล์และ mk แต่ก็ยังไม่แน่ใจถ้าเป็นเพลงที่ซื้อจาก
อ.โบว์ จะมีรหัสโค้ดฝังอยู่ลองแนบไฟลเพลงมาดูก่อนนะครับ.

ออฟไลน์ x-men

• ผู้พัฒนาโปรแกรม
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 8 กุมภาพันธ์ 2007, 08:25:01 น. »
ตรวจสอบว่ามีไฟล์นี้อยู่หรือเปล่าครับ

D:\eXtreme Karaoke\Songs\MIDI\EMK\H\H0013.emk

ดูว่า Path ถูกต้องหรือเปล่า  :)

Tid.T

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันที่ 8 กุมภาพันธ์ 2007, 10:58:15 น. »
ขอบคุณ ท่าน xmen และท่าน pog ด้วยครับ  สำเร็จแล้วครับ
ก็ไม่บอกแต่แรกว่าต้องไปสร้างห้องให้มันใหม่ ผมเลยนึกว่าลากไฟล์
ใส่ห้อง mk เลยก็ใช้ได้
      ที่ไหนได้ ต้องสร้างห้อง H ให้มันก่อนนั่นเอง หลงโง่อยู่ตั้งนาน
   ขอบคุณอีกครั้งครับ   HAPPYๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
   555+