ผู้เขียน หัวข้อ: โปรแกรม eXtreme 185....SFทางเลือกใหม่ 2014......กับ วงเป็นหนึ่ง...(ว่างๆไม่มีงาน...อัดเสียงให้ฟัง..)  (อ่าน 59986 ครั้ง)

ออฟไลน์ เป็นหนึ่ง พิษณุโลก

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • **
  • 4489B850/8E65409A/878CD0EB/6E61CE55/70876DD8/80008
โหลดของอาจารย์หมอมาแล้ว และแก้ไขเป็น SF ของที่เราใช้ ทำไม? มันไม่มีเสียง แต่ถ้าใช้เพลง xmkl มีแต่เสียงกีตาร์
ลองดูว่า...ตรง..........แยกมิดี้.......ว่าตรงกับ...ทรัพยากร ของท่านหรือเปล่า....
 :thank1: :thank1: :thank1:

• **
  • 4489B850/8E65409A/878CD0EB/6E61CE55/70876DD8/80008
หลังจากว่าง เอา 185....ออกงาน
....... :beer: :beer: :beer:......
ใจสั่งมา.....ให้มาร้องเพลง...........XMKL...........อย่ารักชาติแต่ปาก.
............ :thank1: :thank1:

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • HL#5490A920   (x-men)
หลังจากว่าง เอา 185....ออกงาน
....... :beer: :beer: :beer:......
ใจสั่งมา.....ให้มาร้องเพลง...........XMKL...........อย่ารักชาติแต่ปาก.
............ :thank1: :thank1:

ดีๆๆ :happy:
แค่อย่ารักชาติจนชาดสติก็แล้วกันน่ะไอ้น้อง ;D

ออฟไลน์ บุปผาชน

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • 868CA840 ครูภูม ครับ.
ขออนุญาตพี่หมอหนึ่งช่วงวางลิ้งค์ดาวน์โหลดเพิ่มให้นะครับ

แบบที่1  ... 2ไลน์ สเตอริโอ ==> DownLoad

แบบที่2  ... 6 โมโน 1 สเตอริโอ หรือ 8 ไลน์ ==> DownLoad

:thank1: :thank1: :thank1: :thank1: :thank1: :thank1:
ขอบคุณครับ.

ออฟไลน์ เหยี่ยวเวหา

• ระดับ 4
  • *
  • HL-5764A469

ออฟไลน์ ขลุ่ย

• **
  • HL#740DB29C @ 6C8A4886 เจ้าอาวาส
เอาทุกอย่าง พี่หมอนี่  :bla: :bla: :bla:

ออฟไลน์ โกโย่งพะงัน

• ระดับ 5
  • *
  • 95E75309 kung d4d
ทดลองดูแล้วไม่ได้ดั่งใจ หรือว่าทำไม่เป็นก็ไม่รู้ หริอหรือว่ามันเข้ากับอีมูไม่ได้ ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ:thank1: :thank1: :thank1: :thank1: :thank1: :thank1: :thank1: :thank1: :thank1: :thank1: :thank1: :thank1: :thank1: :thank1: :thank1: :thank1: :thank1: :thank1: :thank1: :thank1: :thank1: :thank1: :thank1: :thank1: :thank1: :thank1: :thank1: :thank1: :thank1: :thank1:

• **
ทดลองดูแล้วไม่ได้ดั่งใจ หรือว่าทำไม่เป็นก็ไม่รู้ หริอหรือว่ามันเข้ากับอีมูไม่ได้ ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ:thank1: :thank1: :thank1: :thank1: :thank1: :thank1: :thank1: :thank1: :thank1: :thank1: :thank1: :thank1: :thank1: :thank1: :thank1: :thank1: :thank1: :thank1: :thank1: :thank1: :thank1: :thank1: :thank1: :thank1: :thank1: :thank1: :thank1: :thank1: :thank1: :thank1:
อย่างที่บอกพี่ที่รัก.....
วันนี้ พี่เปี๊ยก 01.........ก็ไม่ได้แบบพี่เลย.........แกต้องหอบหิ้วเครื่องมาหาถึง พิดโลก..........
ทำอยู่นาน สองนาก็ไม่ได้ แกเลยไปทำธุระ............ทำหมดทุกวิธี ก็สุดเดาสาเหตุ...... เพราะ เครื่องเปลี่ยน วินโดส์ คนละตัว ฯลฯ
ถอดลงๆๆๆ........กลับไปกลับมา...185.....เกือบถอดใจ..........ท้ายสุด.........ไม่เอาคอนฟิกส์ ที่ผมลงไว้..........
1.ถอดใหม่ ลงใหม่แบบเอี่ยมๆ
2. ตั้งค่าใหม่ ทั้งหมด นับ 1 ใหม่
3. เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ..........จบ...
........เสียงดีมากๆๆ ปรับเสียงที่มิกซ์ แบบ อีคิว แฟลต หมด....
......เสียงหนามวลดี มีพลัง.....เร่งไงขนาดไหน...เบส กระเดื่อง ไม่มีแตก ไม่มีเบลอ......หนาแน่นสุดยอด
......พี่เปี๊ยก 01.....เพชรบูรณ์.เพิ่งมาเอาเครื่อง..ยิ้มแป้น กลับบ้านไปแล้ว.....
ปล. ไม่หวง คอนฟิกส์ แม้แต่น้อย .....แต่เอาไปใช้ไม่ได้ แก้ ไม่เป็นตั้งไม่เป็น......แบบหลายๆท่าน
ขนาดเครื่องพี่เปี๊ยก01..ผมยังเกือบถอดใจ.....แต่ท้ายสุด....ก็ทำได้...และดีด้วย.....แต่ ๆๆๆๆ.....
ไม่ใช่ผมเก่ง..แต่โปรแกรมดี...ต่างหาก....ที่สำคัญ...ผมใช้มันจนอยู่ในกึ๋น......ประสบการณ์ล้วนๆ
ไม่มีอ้างอิงหลักการทั้งนั้น.
ขอเสียงดีพอ.............ใช่ไหมครับ พี่น้องที่มาหาผมที่บ้าน....55555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 19 มกราคม 2014, 16:08:29 น. โดย หมอบ้านนอก »

ออฟไลน์ หนุ่มเมืองนคร (ไทย)

• คณะก่อการ
  • HL4C9D39B0(X-men)

ไม่เอาคอนฟิกส์ ที่ผมลงไว้

2. ตั้งค่าใหม่ ทั้งหมด นับ 1 ใหม่

อันนี้แหละถูกต้องที่สุด ;D

• **
อันนี้แหละถูกต้องที่สุด ;D

:th2: :th2: :th2: :th2:

....ผมพูดไปหลายครั้งแล้วว่าการตั้งค่า บางครั้ง COPY กันไม่ได้.....หลายๆท่านขอมา.....ทั้งเวป ทั้งโทร......
...ไม่ให้กลัวว่า....หวง............แล้วมาอวดโอ้ทำไม ?............แต่ให้ไปก็ทำไรไม่ได้...อาจจะว่าเราวางยา อีก....5555
...ท้ายสุดหิ้วมาหาผม.........ถามเลยเป็น.....ร้อยๆ คน...แล้วมั้งครับ......ไม่คิดตังค์ แม้ สลึงเดียว....
......ขอเป็นโปรแกรมแท้.......HL.....ไม่ว่าจะซื้อจากใคร......ผมทำให้หมด......
 :thank1: :thank1: :thank1: ฝากพิจารณา :thank1: :thank1: :thank1: :thank1:

ออฟไลน์ หนุ่มเมืองนคร (ไทย)

• คณะก่อการ
  • HL4C9D39B0(X-men)
:th2: :th2: :th2: :th2:

....ผมพูดไปหลายครั้งแล้วว่าการตั้งค่า บางครั้ง COPY กันไม่ได้.....หลายๆท่านขอมา.....ทั้งเวป ทั้งโทร......
...ไม่ให้กลัวว่า....หวง............แล้วมาอวดโอ้ทำไม ?............แต่ให้ไปก็ทำไรไม่ได้...อาจจะว่าเราวางยา อีก....5555
...ท้ายสุดหิ้วมาหาผม.........ถามเลยเป็น.....ร้อยๆ คน...แล้วมั้งครับ......ไม่คิดตังค์ แม้ สลึงเดียว....
......ขอเป็นโปรแกรมแท้.......HL.....ไม่ว่าจะซื้อจากใคร......ผมทำให้หมด......
 :thank1: :thank1: :thank1: ฝากพิจารณา :thank1: :thank1: :thank1: :thank1:

ทรัพยากรที่ต่างกันอันเป็นเหตุให้ไม่ประสพผลสำเหร็จ ;D

ออฟไลน์ s.t music

• ระดับ 5
  • *
  • HL#95D75308- HL#2318394C-HL#42E7D1C5-คุณ สายฝน
แอบเข้ามาอ่านน๊ะปู่..ผมยังไปไม่เป็นเลย..เล่นตัวเก่ายังแอบกินไปเรื่อยๆ..อิอิเพื่อนเปี๊ยก01แอบไปหาหมอหนึ่งอีกแล้ว..เพื่อนเปี๊ยก..ว่างเมื่อไรไปหาสวนอาหารด้วย

ออฟไลน์ เด็กชายเคยโสด

• คณะบริหาร
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
ต้องหาโอกาสไปยามหมอหนึ่งเสียแล้วเผื่อจะช่วยให้ไอ้เซ่อเอ็กซ์ไปร์เดี่ยวผมกลับคืนชีพบ้าง  อิอิ

ออฟไลน์ piak01

• ระดับ 4
  • *
  • HL#95D45337 HL#4FE2D0F2 (รับคืนจากสมาชิกที่เลิกใช้
อย่างที่บอกพี่ที่รัก.....
วันนี้ พี่เปี๊ยก 01.........ก็ไม่ได้แบบพี่เลย.........แกต้องหอบหิ้วเครื่องมาหาถึง พิดโลก..........
ทำอยู่นาน สองนาก็ไม่ได้ แกเลยไปทำธุระ............ทำหมดทุกวิธี ก็สุดเดาสาเหตุ...... เพราะ เครื่องเปลี่ยน วินโดส์ คนละตัว ฯลฯ
ถอดลงๆๆๆ........กลับไปกลับมา...185.....เกือบถอดใจ..........ท้ายสุด.........ไม่เอาคอนฟิกส์ ที่ผมลงไว้..........
1.ถอดใหม่ ลงใหม่แบบเอี่ยมๆ
3. เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ..........จบ...
........เสียงดีมากๆๆ ปรับเสียงที่มิกซ์ แบบ อีคิว แฟลต หมด....
......เสียงหนามวลดี มีพลัง.....เร่งไงขนาดไหน...เบส กระเดื่อง ไม่มีแตก ไม่มีเบลอ......หนาแน่นสุดยอด
......พี่เปี๊ยก 01.....เพชรบูรณ์.เพิ่งมาเอาเครื่อง..ยิ้มแป้น กลับบ้านไปแล้ว.....
ปล. ไม่หวง คอนฟิกส์ แม้แต่น้อย .....แต่เอาไปใช้ไม่ได้ แก้ ไม่เป็นตั้งไม่เป็น......แบบหลายๆท่าน
ขนาดเครื่องพี่เปี๊ยก01..ผมยังเกือบถอดใจ.....แต่ท้ายสุด....ก็ทำได้...และดีด้วย.....แต่ ๆๆๆๆ.....
ไม่ใช่ผมเก่ง..แต่โปรแกรมดี...ต่างหาก....ที่สำคัญ...ผมใช้มันจนอยู่ในกึ๋น......ประสบการณ์ล้วนๆ
ไม่มีอ้างอิงหลักการทั้งนั้น.
ขอเสียงดีพอ.............ใช่ไหมครับ พี่น้องที่มาหาผมที่บ้าน....55555

...ครับ.ขอบคุณหมอหนึ่งมากครับ..ผมกลับมาถึงเพชรบูรณ์.เที่ยงคืนพอดี...ผมขอบคุณมากๆครับที่เสียสละเวลาส่วนตัวช่วยดำเนินการให้ผม.. และผมขอชี้แจงเพิ่มเติมแทนหมอหนึ่งฯอีกบางอย่างครับ.  คอมฯของผมเป็นโน๊ตบุค i7 แรม 8 GB ต้องลงวินโดว์ที่รับได้ ก็ตั้งแต่ วินโดว์ 7  64 bit ขึ้นไป วินโดว์ 7  32 bit ติดตั้งแล้วคอมฯไม่รับ  จึงทำให้ไม่สามารถนำคอนฟิกส์ ที่ท่านหมอหนึ่งวางไว้มาใช้ได้ทั้งๆที่ใช้ซาวน์ฟอนด์สองตัวเหมือนกันทุกอย่าง เพราะแตกต่างกันตั้งแต่ตัวคอมฯ วินโดว์ที่ใช้ แต่ผมยอมรับความทุ่มเทไม่ถอดใจของหมอหนึ่งมากๆครับ ที่สามารถทำให้ผมได้สำเร็จแม้ว่าจะใช้เวลาหลายๆชั่วโมง...ขอบคุณมากๆครับ...ขอบคุณ..หมอดาว..ด้วยนะครับ ที่รบกวนเวลาส่วนตัวที่จะได้พักผ่อนในวันหยุดราชการ ... ผมกลับ พิดฯโลกอีกเมื่อไรจะแวะไปรบกวนอีกนะครับ..ขอบคุณอีกครั้งครับ... :thank1: :th2: :happy: :flower:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 20 มกราคม 2014, 08:47:39 น. โดย piak01 »

• ระดับ 4
  • *
  • HL#95D45337 HL#4FE2D0F2 (รับคืนจากสมาชิกที่เลิกใช้

...ขึ้นมาเที่ยว พิดฯโลก ครับ.หมอหนึ่งยินดีต้อนรับ..ครับ...รับรองไม่ผิดหวังครับ... :th2: :cheer:

ออฟไลน์ s.t music

• ระดับ 5
  • *
  • HL#95D75308- HL#2318394C-HL#42E7D1C5-คุณ สายฝน
 ... ผมกลับ พิดฯโลกอีกเมื่อไรจะแวะไปรบกวนอีกนะครับ..ขอบคุณอีกครั้งครับ...

แอบไปฝึกวิทยายุทธบ่อยครั้งเพื่อนเรา..ได้หนึ่งจะเอาสอง..เมื่อวันที่ 17 ไปงานบวชเอาตัวไม่รอดลูกน้องตั้งค่าผิด..ต้องคืนไปเล่น V179 ตัวที่หล่มสักถึงรอด...   

• ระดับ 4
  • *
... ผมกลับ พิดฯโลกอีกเมื่อไรจะแวะไปรบกวนอีกนะครับ..ขอบคุณอีกครั้งครับ...

แอบไปฝึกวิทยายุทธบ่อยครั้งเพื่อนเรา..ได้หนึ่งจะเอาสอง..เมื่อวันที่ 17 ไปงานบวชเอาตัวไม่รอดลูกน้องตั้งค่าผิด..ต้องคืนไปเล่น V179 ตัวที่หล่มสักถึงรอด...   

...พรุ่งนี้จะไปเที่ยวหา  ใช้ V.184 ไปก่อน  ถ้าเกิดกิเลส อยากเล่น v.185 ก็คงต้องหอบเอาเครื่องไป พิดฯโลก

ออฟไลน์ เศกสรร มิวสิคไลท์แอนด์ซาวด์

• ระดับ 4
  • *
  • ้้H L 860AF969 จาก ครูภูมิ
ลองทดสอบออกงานแล้วเสียงออกแน่นมากสุดยอดในความคิดของผมนะครับ
แต่เสียงไม่นิ่งยังวูบวาบอยู่ครับ  i3 Ram 8 g  ใช้วิน8.1ซาวด์ออนบอด สเตอร์ครับ  ส่วนวิน8.1โหลดในเนต
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 20 มกราคม 2014, 08:48:18 น. โดย สปา มิวสิค ซาวด์ »

• **
...ครับ.ขอบคุณหมอหนึ่งมากครับ..ผมกลับมาถึงเพชรบูรณ์.เที่ยงคืนพอดี...ผมขอบคุณมากๆครับที่เสียสละเวลาส่วนตัวช่วยดำเนินการให้ผม.. และผมขอชี้แจงเพิ่มเติมแทนหมอหนึ่งฯอีกบางอย่างครับ.  คอมฯของผมเป็นโน๊ตบุค i7 แรม 8 GB ต้องลงวินโดว์ที่รับได้ ก็ตั้งแต่ วินโดว์ 7  64 bit ขึ้นไป วินโดว์ 7  32 bit ติดตั้งแล้วคอมฯไม่รับ  จึงทำให้ไม่สามารถนำคอนฟิกส์ ที่ท่านหมอหนึ่งวางไว้มาใช้ได้ทั้งๆที่ใช้ซาวน์ฟอนด์สองตัวเหมือนกันทุกอย่าง เพราะแตกต่างกันตั้งแต่ตัวคอมฯ วินโดว์ที่ใช้ แต่ผมยอมรับความทุ่มเทไม่ถอดใจของหมอหนึ่งมากๆครับ ที่สามารถทำให้ผมได้สำเร็จแม้ว่าจะใช้เวลาหลายๆชั่วโมง...ขอบคุณมากๆครับ...ขอบคุณ..หมอดาว..ด้วยนะครับ ที่รบกวนเวลาส่วนตัวที่จะได้พักผ่อนในวันหยุดราชการ ... ผมกลับ พิดฯโลกอีกเมื่อไรจะแวะไปรบกวนอีกนะครับ..ขอบคุณอีกครั้งครับ... :thank1: :th2: :happy: :flower:
...เราพี่น้องกัน...........
มีเวลา ไม่เคย ขัดศรัทธา..........ให้พี่และพี่ผู้หญิงยิ้มออก ไม่บ่น พี่ ผมก็แฮปปี้แล้วครับ...
....เสียงแบบนี้ พี่ผู้หญิง ก็ชม ยิ่งแฮปปี้...
.ปกติ ผู้หญิงเขาไม่สนใจฟัง หรือบ้าแบบเรา นี่พี่สาวชม แปลว่าดีจริงๆ  ;D

• **
ลองทดสอบออกงานแล้วเสียงออกแน่นมากสุดยอดในความคิดของผมนะครับ
แต่เสียงไม่นิ่งยังวูบวาบอยู่ครับ  i3 Ram 8 g  ใช้วิน8.1ซาวด์ออนบอด สเตอร์ครับ  ส่วนวิน8.1โหลดในเนต
ครับผม เป็นหลายกรณี....เช่น มิดี้  _ซาวน์ดฟร้อน  _การ์ดเสียง   แรม.....สารพัด ....ต้องค่อยๆ หา....ขนาดผมว่าเอาอยู่บางงาน ยังเจอเลย
....ล่าสุด.........
อยู่ดีๆ เปิด ไฟล์..........เปิดวง แบบ ไฟล์เวฟ ไม่ได้เฉย เลย...........ค้างนิ่งอยู่พัก...ต้อง เอนด์ แล้วเล่น มิดี้ ไปเลย....เกือบตาย ตอนเปิดวง เงียบไปพัก....5555

• ระดับ 4
  • *
...เราพี่น้องกัน...........
มีเวลา ไม่เคย ขัดศรัทธา..........ให้พี่และพี่ผู้หญิงยิ้มออก ไม่บ่น พี่ ผมก็แฮปปี้แล้วครับ...
....เสียงแบบนี้ พี่ผู้หญิง ก็ชม ยิ่งแฮปปี้...
.ปกติ ผู้หญิงเขาไม่สนใจฟัง หรือบ้าแบบเรา นี่พี่สาวชม แปลว่าดีจริงๆ  ;D

....แต่เขาบ่นตอนอยู่ที่บ้านเพื่อน หมดไปกล่องครึ่งแล้วยังไม่ยอมกลับ..แต่ก็ดีเหมือนกันนะ.หมอฯ เที่ยวหน้าจะได้ไม่ตามเรามาอีก..ให้เข็ดไปเลย

แต่เขาก็ชม..หมอฯ..ว่ายังทุ่มเททำให้ทั้งที่จะได้มีเวลาอยู่กับครอบครัว.. :thank1: :thank2: :th2: :flower:

ออฟไลน์ คนรากหญ้า สาเกตนคร

• ระดับ 3
  • *
  • hl* 96606446 วิชัยคนธรรพ์ 4F6194A5เด็กชายเคยโสด
ขอแชร์ประสบการณ์ด้วยคนครับ   ของผมตอนแรก 185  แยกบัสไม่ได้เลย เสียงไม่รู้เรื่อง   พอลงโปรแกรมแบบไม่อัฟเดท  คือลงใหม่หมดเลย เสียงออกมา....สุดยอดแล้วครับ   ปัญหาอาจจะมี  แต่ก็มีทางแก้  เพราะพวกเราช่วยกันใช้  ช่วยกันลอง  แล้วมาช่วยกันแบบครอบครัวคาราซอฟต์ไงครับ.....

ออฟไลน์ daengpd

• ระดับ 3
  • *
  • HL#: 4C95B9A4 ครูภูม
ได้อ่านกระทูที่หมอหนึ่งโม้.....มาเป็นระยะๆ  แหมแค่กำแพงเพชร กับ พิดโลก???  วันนี้ได้โอกาส  5 โมงเย็น เลยบุกถึงบ้าน พร้อมหิ้วเครื่องเก่า ๆ ไปด้วย/// ลง 185 ไว้แล้ว หมอเปิดฟังแล้วปรับนิดหน่อย แค่ทรัพยากรเดิมที่มีอยู่  โอ้โฮ...เปลี่ยนจากหน้ามือเป็นหลังมือ..พลิก....  คุณภาพเสียงดีมาก และได้ลองฟังเครื่องของหมอหนึ่ง  โอ้โฮ..ขั้นเทพจริง ๆ
ขอขอบคุณในความมีน้ำใจอันดี  ความเอื้อเฟื้อเผื่แผ่  เมตตากรุณา   ความเป็นพี่น้องชาวคาราซอฟท์  และได้รับความรู้มาส่วนหนึ่งเท่าที่เวลาอำนวย ขอให้หมอจงเจริญๆ ในทุก ๆ เรื่อง ที่ปรารถนา...

• **
ได้อ่านกระทูที่หมอหนึ่งโม้.....มาเป็นระยะๆ  แหมแค่กำแพงเพชร กับ พิดโลก???  วันนี้ได้โอกาส  5 โมงเย็น เลยบุกถึงบ้าน พร้อมหิ้วเครื่องเก่า ๆ ไปด้วย/// ลง 185 ไว้แล้ว หมอเปิดฟังแล้วปรับนิดหน่อย แค่ทรัพยากรเดิมที่มีอยู่  โอ้โฮ...เปลี่ยนจากหน้ามือเป็นหลังมือ..พลิก....  คุณภาพเสียงดีมาก และได้ลองฟังเครื่องของหมอหนึ่ง  โอ้โฮ..ขั้นเทพจริง ๆ
ขอขอบคุณในความมีน้ำใจอันดี  ความเอื้อเฟื้อเผื่แผ่  เมตตากรุณา   ความเป็นพี่น้องชาวคาราซอฟท์  และได้รับความรู้มาส่วนหนึ่งเท่าที่เวลาอำนวย ขอให้หมอจงเจริญๆ ในทุก ๆ เรื่อง ที่ปรารถนา...
อิอิ.....เขินเลยนี่...อาจารย์....หลงคารมผมจนได้....แหมๆๆๆๆ ไม่เสียตังค์ เลยเนาะ.... :hap3:...
....ก่อนตัดสินใจเสียตังค์......ไม่จบไม่สิ้่น.......ว่างๆมาหาผมก่อนนะครับพี่น้อง... :cheer:.
....อย่าเสียน้อย เสียยาก...........เสียมากเสียง่าย.....อิอิ....ตัวอย่างมีอีก 1 ราย...  :hap5:

...มาหา ผม....เอาใจ......มาพอ.....
.....ข้าวของ ขนม ของฝากไม่จำเป็นครับ...
...แต่ก็ไม่ขัดศรัทธา....ถ้าน้ำใจ จากพี่น้องเรา อิอิ

• **
ตอนนี้ ทุกๆวัน ทุกๆเย็น  บางที่ ดึกดื่น....เดือนนี้กว่า 20 รายไปแล้ว
..พี่น้องเรา มาเที่ยวหา เยี่ยมเยือน ไม่ขาดสาย....(คงหลงคารม โม้ๆ ของผม)

ทั้งเป็นสมาชิกอยู่แล้ว(ซื้ออฮาร์ทล๊อคจากท่านอื่นๆ)...ไม่มีปัญหา..ขอของแท้พอ
และสมาชิกใหม่ๆ ที่แนะนำกันมาให้มาหาผม...จากคนที่มาลองของแล้ว  5555
ตอนนี้..ของสั่งไม่ทัน หมดในพริบตา...เท่าไหร่ก็ไม่พอขาย....

รีบติดสินใจ.....พิดโลก ไม่ไกล......แค่ค่าน้ำมันรถ ....นึกว่ามาเที่ยว...อิอิ0....
ทำให้..ฟรีๆ........ไม่ดี ไม่ให้ กลับบ้าน.......อิอิ..........ม่ายด้ายยยยย โม้......
....ก่อนที่ผมจะ......

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 22 มกราคม 2014, 10:50:21 น. โดย หมอบ้านนอก »