ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่อง "ที่ไม่น่าจะเกิดจากการรับ รางวัล NEW Soundfont ทางเลือกใหม่ "  (อ่าน 12669 ครั้ง)

ออฟไลน์ โกวิท ไปนำกันเด้อ

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL#851E9551
Re: เรื่อง "ที่ไม่น่าจะเกิดจากการรับ รางวัล NEW Soundfont ทางเลือกใหม่ "
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: วันที่ 7 พฤษภาคม 2014, 22:39:29 น. »
ไม่เห็นยาก  พี่ก็เอาชื่อท่าน Light4me  มาใส่รหัส HL ของพี่ซิครับ  ทำมึนๆไป เดี๋ยวก็ได้   :hap3: :hap5:
เดี๋ยวลุงนพบ่น :sadism:

ออฟไลน์ ไก่ต๊อก

• คณะก่อการ
  • HL#840A3EF9 (x-men)
    เข้าไปดาวน์โหลดตามลิ้งค์แล้วครับ ขนาดไฟล์  0.55 KB  เปิดดูไม่มีอะไร รบกวนส่งลิ้งค์ใหม่ไปทาง PM ให้ด้วย ครับ
                                                                                               ขอบคุณครับ

ท่านต้องเอาไฟล์ไปวางไว้ในโฟเดอร์SF ในแผ่นที่ได้รับมาจากงานที่สุพรรณครับจึงจะเล่นได้

ออฟไลน์ สงค์ น้ำค้าง

• ระดับ 4
  • *
  • HL#: 5655AD0F , 2C8F253A , 8F0FCE01 ครูภูม
Re: เรื่อง "ที่ไม่น่าจะเกิดจากการรับ รางวัล NEW Soundfont ทางเลือกใหม่ "
« ตอบกลับ #52 เมื่อ: วันที่ 7 พฤษภาคม 2014, 23:58:56 น. »
โทษทีครับ....เพื่อนบอก ผมไม่ได้ดู ไม่ได้อ่าน เขาใจผิด ตกลงว่าผมก็ได้รางวัล Sf เหมือนกัน แต่เป็นของ อ.เปี๊ยก
ต้องขอโทษจริงๆครับ  :thank1:

ออฟไลน์ walrawouth

• ระดับ 3
  • *
  • HL-562AAD1B อ.เสริม
« ตอบกลับ #53 เมื่อ: วันที่ 8 พฤษภาคม 2014, 00:00:07 น. »
ยังไงกันครับ ช่วงนี้ผมไม่ค่อยได้เข้ามาดูเท่าไหร่ แต่พอดีสมาชิกในประจวบฯที่ไปสุพรรณด้วยกันบอกว่า
ที่ได้รางวัล Sf ยังขาดผม 1 คน ผมได้รางวัล Sf จาก อ.เปี๊ยก บางปู ไม่ทราบว่าใช้หรือปล่าวครับ :thank1:

ไม่ใช่ครับท่านของผมเป็นแผ่นซีดีที่ไลท์  " NEW soundfont ทางเลือกใหม่ "  ให้ใว้เรียบร้อย ขาดแต่ไลน์เซ็ยต์ เท่านั้นและเขียนชื่อบอกเวอร์ขั่นบนแผ่นใว้เรียบร้อยตรับเหมือนที่ท่าน   " light4me "  ได้โพสต์ใว้ในกระทู้ครับ   :thank1:

ออฟไลน์ มานพ

• ผู้ดูแลระบบ
  • 9664E44E,11D88A55,7C1132A8
« ตอบกลับ #54 เมื่อ: วันที่ 8 พฤษภาคม 2014, 06:01:55 น. »
 :flower:

ออฟไลน์ huaysai

• กำเนิดใหม่
  • *
  • ็HL9762EB27
SOnD
« ตอบกลับ #55 เมื่อ: วันที่ 9 พฤษภาคม 2014, 10:58:13 น. »
ต้องขอโทษแทนพี่สงค์ด้วยครับด้วยความหวังดี  เห็นพี่สงค์ได้รับ รางวัล soundfont เห็นขาดอยู่อีก 1 ท่าน คิดว่าน่าจะเป็นพี่สงค์ แต่ไม่รู้ว่าเป็นคนละรางวัลกัน
ต้องขอโทษอีกครั้งน่ะครับ

ออฟไลน์ ปานชนกมิวสิค

• *
  • 5DDAED5D นายเอ 7FE5C6CC พีวี(หลานย่าเหล)
Re: เรื่อง "ที่ไม่น่าจะเกิดจากการรั
« ตอบกลับ #56 เมื่อ: วันที่ 9 พฤษภาคม 2014, 15:16:50 น. »
ไม่น่าเชื่อว่าในบ้านนี้มีคนแบบนี้ด้วย..
เซ็งจิต

ส่งจากตับป๋าต๊อก
อ่านแล้ว..ผมก็ละอายใจแทน ครับ
ไม่ว่าเรื่องนี้จะเกิดขึ้นจริง หรือไม่ก็ตาม
          คิดว่าน่าจะรู้อยู่แก่ใจ ครับ
อยากได้จริงๆ ก็ซื้อเอาเถอะ ครับ 
ภูมิใจกว่า
:thank1:

ออฟไลน์ chit

• ระดับ 4
  • *
  • HL#7F0D119E x-men : 9F61EB22 หนึ่งซาวด์โปร นครปฐม
« ตอบกลับ #57 เมื่อ: วันที่ 9 พฤษภาคม 2014, 16:21:59 น. »
 :th2: :th2:

ออฟไลน์ ขลุ่ย

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • HL#740DB29C @ 6C8A4886 เจ้าอาวาส
« ตอบกลับ #58 เมื่อ: วันที่ 9 พฤษภาคม 2014, 18:58:57 น. »
แล้วยังงัยกัล  :cheer: :cheer: :cheer: :cheer: :cheer:

ออฟไลน์ tapepagon

• ระดับ 2
  • *
  • เทพกร ครับ หมายเลข > 86E62846
« ตอบกลับ #59 เมื่อ: วันที่ 22 พฤษภาคม 2014, 20:05:54 น. »

ขออภัยกับทุกท่านครับ  ผมเข้าใจผิดคิดว่าท่านแจก Soundfont โดยทั่วไป  ผมไม่ได้แผ่นหลอกครับ (ทราบรายละเอียดวันนี้เอง)  เพราะไม่ได้ไปสัมนาด้วย  กราบขออภัยครับ ไม่มีเจตนาจริงๆ

อ. เทพกร 

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • HL#5490A920   (x-men)
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: วันที่ 22 พฤษภาคม 2014, 20:27:15 น. »
    ขออภัยกับทุกท่านครับ  ผมเข้าใจผิดคิดว่าท่านแจก Soundfont โดยทั่วไป  ผมไม่ได้แผ่นหลอกครับ (ทราบรายละเอียดวันนี้เอง)  เพราะไม่ได้ไปสัมนาด้วย  กราบขออภัยครับ ไม่มีเจตนาจริงๆ

อ. เทพกร 

ท่าน "Light4me" hl =86E62846

ผมถือว่าจงใจครับ อ้างชื่อคนอื่นแต่ใส่รหัสฮาร์ดล๊อคตัวเอง คนที่วัยขนาดนี้แถมเป็นครูบาอาจารย์   วุฒิภาวะน่าจะมากกว่าเด็กเทคนิคอย่างเจ้าอ๊อฟ คลองสามวา

ถ้าเป็นผม  ผมจะรับสารภาพแต่โดยดีไม่ควรมีความคิดอย่างอื่นครับ

ออฟไลน์ อู๊ด โคจร

• *
  • You'll never drunk alone
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: วันที่ 22 พฤษภาคม 2014, 21:04:14 น. »
ผมถือว่าจงใจครับ อ้างชื่อคนอื่นแต่ใส่รหัสฮาร์ดล๊อคตัวเอง คนที่วัยขนาดนี้แถมเป็นครูบาอาจารย์   วุฒิภาวะน่าจะมากกว่าเด็กเทคนิคอย่างเจ้าอ๊อฟ คลองสามวา

ถ้าเป็นผม  ผมจะรับสารภาพแต่โดยดีไม่ควรมีความคิดอย่างอื่นครับ

จะให้บอกว่าไง ผมเกิดละโมภอยากได้ขึ้นมาครับ อย่างนั้นรึ เดี๋ยวปฏิวัติซะนี่  :hap3: :hap3:

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • HL#5490A920   (x-men)
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: วันที่ 22 พฤษภาคม 2014, 21:06:05 น. »
จะให้บอกว่าไง ผมเกิดละโมภอยากได้ขึ้นมาครับ อย่างนั้นรึ เดี๋ยวปฏิวัติซะนี่  :hap3: :hap3:

กลัวขี้แตกแล้วครับท่าน

ออฟไลน์ อ๊อฟ คลองสามวา

• ระดับ 5
  • *
  • HL#->95D6532F (นิมิตรใหม่)
Re:
« ตอบกลับ #63 เมื่อ: วันที่ 22 พฤษภาคม 2014, 21:20:37 น. »
ขอบคุณครับที่นึกถึงผม

Sent from my Lumia 920 using Tapatalk
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 22 พฤษภาคม 2014, 21:36:16 น. โดย อ๊อฟ คลองสามวา »

ออฟไลน์ piak01

• ระดับ 4
  • *
  • HL#95D45337 HL#4FE2D0F2 (รับคืนจากสมาชิกที่เลิกใช้
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: วันที่ 23 พฤษภาคม 2014, 08:57:35 น. »

....น่าจะส่งค่า Soundfont ตามที่อาจารย์วรวุฒิฯ ตั้งไว้มาให้จะดีกว่าเนอะ  อย่างน้อยอาจารย์วรวุฒิฯ ไม่รับก็เก็บไว้บริจาคการกุศลก็ได้

ออฟไลน์ walrawouth

• ระดับ 3
  • *
  • HL-562AAD1B อ.เสริม
« ตอบกลับ #65 เมื่อ: วันที่ 23 พฤษภาคม 2014, 13:06:15 น. »
       :flower:   เรียนท่านสมาชิก "ห้าท่าน" ที่โชคดีไ้ด้รับรางวัล  NEW Soundfont ทางเลือกใหม่            " GM-EE-TAK-PRESET V.2.3.1 EX (2013) original " จากงานสัมมนาฯที่สุพรรณบุรี  แจ้งรหัส hardlock เพื่อรับ lic.file ได้ในกระทู้นี้เลยครับ และ เมื่อมีการอัฟเดทใหม่ ท่านจะได้รับสิทธิ์ในการอัฟเดทด้วยทุกครั้งครับ  :cheer:  :cheer:  :cheer:  :D  :D  :D    :thank1:

ขออภัยกับทุกท่านครับ  ผมเข้าใจผิดคิดว่าท่านแจก Soundfont โดยทั่วไป  ผมไม่ได้แผ่นหลอกครับ (ทราบรายละเอียดวันนี้เอง)  เพราะไม่ได้ไปสัมนาด้วย  กราบขออภัยครับ ไม่มีเจตนาจริงๆ

อ. เทพกร  

ผมถือว่าจงใจครับ อ้างชื่อคนอื่นแต่ใส่รหัสฮาร์ดล๊อคตัวเอง คนที่วัยขนาดนี้แถมเป็นครูบาอาจารย์   วุฒิภาวะน่าจะมากกว่าเด็กเทคนิคอย่างเจ้าอ๊อฟ คลองสามวา

ถ้าเป็นผม  ผมจะรับสารภาพแต่โดยดีไม่ควรมีความคิดอย่างอื่นครับ

หุหุหุ.....อจ.ลืมอ่านหัวข้อกระทู้ และเนื้อความในกรทู้หรือเปล่า ก็อย่างที่ท่านหมอนพว่านั่นแหล่ะ ผมเองก็พลาด ไม่ได้เช็คให้ละเอียดก่อนไม่เป็นไรไม่ต้องซีเรียสครับ อจ.ท่านก็ออกมาแสดงความรับผิดชอบแล้วก็ให้อภัยกันเถาะ คิดว่าเหตุการณ์แบบนี้คงจะไม่เกิดขึ้นอีก รักๆๆกันใว้ครับ  :kiss2:  :cheer:

ตกลงว่ายังเหลือรางวัลสุดท้ายอีกหนึ่งรางวัลนะครับ สมาชิกท่านที่โชคดีแจ้งเข้ามาได้เลยครับ      

:thank1:  :thank1: :thank1:                                      

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 23 พฤษภาคม 2014, 13:09:03 น. โดย walrawouth »

ออฟไลน์ อู๊ด โคจร

• *
  • You'll never drunk alone
« ตอบกลับ #66 เมื่อ: วันที่ 23 พฤษภาคม 2014, 14:41:36 น. »

หุหุหุ.....อจ.ลืมอ่านหัวข้อกระทู้ และเนื้อความในกรทู้หรือเปล่า ก็อย่างที่ท่านหมอนพว่านั่นแหล่ะ ผมเองก็พลาด ไม่ได้เช็คให้ละเอียดก่อนไม่เป็นไรไม่ต้องซีเรียสครับ อจ.ท่านก็ออกมาแสดงความรับผิดชอบแล้วก็ให้อภัยกันเถาะ คิดว่าเหตุการณ์แบบนี้คงจะไม่เกิดขึ้นอีก รักๆๆกันใว้ครับ  :kiss2:  :cheer:

ตกลงว่ายังเหลือรางวัลสุดท้ายอีกหนึ่งรางวัลนะครับ สมาชิกท่านที่โชคดีแจ้งเข้ามาได้เลยครับ      

:thank1:  :thank1: :thank1:                                      

เร็วๆนะครับใครที่ได เดี๋ยวผมแอบอ้างแบบหน้ามึนๆนะ อิอิ

ออฟไลน์ somchai navicha

• ระดับ 3
  • *
  • 8761CE32 หมอบ้านนอก , 4A97E67A=Music Creator
« ตอบกลับ #67 เมื่อ: วันที่ 29 มิถุนายน 2014, 22:56:24 น. »
จะซื้อทางเลือกใหม่ได้อย่างไร

ที่กระทูัซื้อขายตามลิงค์ด้านล่างตรับ  :thank1:

http://www.karaoke-soft.com/smf/index.php?topic=63955.msg1161234;topicseen#msg1161

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 30 มิถุนายน 2014, 03:48:01 น. โดย walrawouth »