ผู้เขียน หัวข้อ: Ponpin 3 สุดยอดเลยครับ ฝีมือจริง  (อ่าน 12763 ครั้ง)

tung4

• บุคคลทั่วไป
Re: Ponpin 3 สุดยอดเลยครับ ฝีมือจริง
« ตอบกลับ #100 เมื่อ: วันที่ 18 ธันวาคม 2008, 13:49:37 น. »
เก่งๆๆๆ สุดยอดเลยครับ

ออฟไลน์ พ่อใหญ่หิน

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL#9C012BFA
Re: Ponpin 3 สุดยอดเลยครับ ฝีมือจริง
« ตอบกลับ #101 เมื่อ: วันที่ 23 มกราคม 2009, 13:16:51 น. »
..โอย..เหมื่อยหลายพี่น้องปองปะโอน..เมื่อคืนขี่รถไถนา(GPRS)ไปเยี่ยม
พ่อใหญ่หน้าวัดมื้อคืน ???..เจ็บกระดูกกระเดี้ยวเหมิด.. ;D ย้อนตกหลุมตกร่องตลอด...555
คุยกันพอสมควรกะเลยขี่รถกลับ..เกือบบ่ถึงบ้าน..กลับถึงบ้านกะลืมของสำคัญอีก..
ฮ่วย..สตาร์ทรถใหม่..สิกลับไปของ..ฮ่วยน้ำมัน(เงิน)หมด..ตายละหวา.. ;D
รีบๆเอาของมาส่งให้แหน่พ่อใหญ่หน้าวัด..สิคอยอยู่หน้าเมรุ.. ;D

tukae

« ตอบกลับ #102 เมื่อ: วันที่ 23 มกราคม 2009, 13:44:21 น. »
..โอย..เหมื่อยหลายพี่น้องปองปะโอน..เมื่อคืนขี่รถไถนา(GPRS)ไปเยี่ยม
พ่อใหญ่หน้าวัดมื้อคืน ???..เจ็บกระดูกกระเดี้ยวเหมิด.. ;D ย้อนตกหลุมตกร่องตลอด...555
คุยกันพอสมควรกะเลยขี่รถกลับ..เกือบบ่ถึงบ้าน..กลับถึงบ้านกะลืมของสำคัญอีก..
ฮ่วย..สตาร์ทรถใหม่..สิกลับไปของ..ฮ่วยน้ำมัน(เงิน)หมด..ตายละหวา.. ;D
รีบๆเอาของมาส่งให้แหน่พ่อใหญ่หน้าวัด..สิคอยอยู่หน้าเมรุ.. ;D

รหัสลับยากโพด... แปลบ่ออกเด้อ..ฮ่า ๆ ๆ ๆ

ออฟไลน์ พี่ตุ้ม

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • พี่ตุ้มคนเดิม 8D1C1118
« ตอบกลับ #103 เมื่อ: วันที่ 23 มกราคม 2009, 14:08:39 น. »
รหัสลับยากโพด... แปลบ่ออกเด้อ..ฮ่า ๆ ๆ ๆ

มีความลับอะไรกันตาไก่  แอบซุบซิบกันได้ยินนะ ไม่แบ่งมั่งคอยดู :em32:

tukae

« ตอบกลับ #104 เมื่อ: วันที่ 24 มกราคม 2009, 07:08:22 น. »
มีความลับอะไรกันตาไก่  แอบซุบซิบกันได้ยินนะ ไม่แบ่งมั่งคอยดู :em32:
อิ ๆ  กะลังฝึก เอฟ บี อาย ครับผม... ฮ่า ๆ ๆ เดี๋ยวชวนเข้าแก๊งค์ซะเลย ยกให้เป็นหัวหน้าแก๊งค์เลยครับ... เดี๋ยวส่งอาวุธไปให้ ฮ่า ๆ ๆ เอามั๊ยครับป๋า...

สุชาติ ทิจันทร์

« ตอบกลับ #105 เมื่อ: วันที่ 25 มกราคม 2009, 13:03:30 น. »
ผมขอเป๋นสมากชิก เอฟ บี อาย นำเด้อ...หางแถวกะได้ดอก...คิดฮอดซุขู่ซุคน...ใกล้สิสงกรานต์ละเด้อพ่อใหญ่หน้าวัด มีของดี๋ กะอย่าลืมเด็กน้อยอยู่บุรีรัมย์เด้อค๊าบ...หุหุหุ