ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ท่านทั้งหลายช่วยชี้แนะหน่อยครับผม  (อ่าน 7705 ครั้ง)

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL#5490A920   (x-men)
Re: พี่ท่านทั้งหลายช่วยชี้แนะหน่อยครับผม
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: วันที่ 31 ตุลาคม 2014, 10:34:21 น. »
ทำดีเลย์รอบๆโต๊ะ ใช้แอคทีฟแปดนิ้วกับแอคทีพซัฟสิบห้านิ้วจุดละชุดผมว่าเอามันส์แบบเธอก็ได้นัครับปู่ หรือส่งผ่าน เอฟเอ็มทรานสมิตเตอร์แจกหูฟังให้แขกฟังเองเลย เงียบดี ใครชอบดังก็เร่งเองให้หูดับเลยครับปู่ ประหยัดพื้นที่ดีครับ อิอิ

ช่างติดตั้งเครื่องเสียงรถยนต์แถวบ้าน   ซื้อเครื่องส่งสัญญาณ FM ในรถเสียบที่จุดบุหรี่เพื่อใช้กับวิทยุรุ่นเก่า   แยกสัญญาณเอ้าพุตมาผ่านวงจรบูสเตอร์ให้กำลังส่งเพิ่มขึ้้น

เปิดเพลงเครื่องเดียว    รถที่เอามาโชว์เครื่องเสียงในงานเป็นร้อยๆคันเปิดความถี่วิทยุคลื่นเดียวกัน    ดังหูดับตับใหม้ไกลเป็นกิโล   

ออฟไลน์ เด็กชายเคยโสด

• คณะบริหาร
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
Re: พี่ท่านทั้งหลายช่วยชี้แนะหน่อยครับผม
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: วันที่ 31 ตุลาคม 2014, 13:53:12 น. »

ช่างติดตั้งเครื่องเสียงรถยนต์แถวบ้าน   ซื้อเครื่องส่งสัญญาณ FM ในรถเสียบที่จุดบุหรี่เพื่อใช้กับวิทยุรุ่นเก่า   แยกสัญญาณเอ้าพุตมาผ่านวงจรบูสเตอร์ให้กำลังส่งเพิ่มขึ้้น

เปิดเพลงเครื่องเดียว    รถที่เอามาโชว์เครื่องเสียงในงานเป็นร้อยๆคันเปิดความถี่วิทยุคลื่นเดียวกัน    ดังหูดับตับใหม้ไกลเป็นกิโล   

อันนี้จริงครับ  ผมเคยทำมาแล้ว  งานแห่ขันหมาก  ใช้รถแห่ สิบคัน เสียงดังเด่นชัดและดีครับ