ผู้เขียน หัวข้อ: ผมนี้เหนื่อยเลย  (อ่าน 2912 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนุ่มเมืองนคร (ไทย)

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL4C9D39B0(X-men)
ผมนี้เหนื่อยเลย
« เมื่อ: วันที่ 28 ธันวาคม 2014, 22:22:11 น. »
วันนี้แต่เช้าเลย ลูกค้ายกเครื่อง PC มาให้ลงโปรแกรม ในใจ ยิ้ม 2 ชั่วโงก็ได้ตังแระ ฮ่วย ลงไปแล้ว รีสตาร์ท มา หายเกลี้ยง ไรวะ รีอีกที แม่เจ้าขึ้นโชว์หราเลย ดีฟฟรีช โปรแกรมแช่แข็ง กำ ต้องล้างเครื่องฟอร์แมทไดร์ใหม่  ลงวินโดว์ใหม่ยังไงก็ไม่ผ่าน3ขั่วโมงผ่านไปก็ยังนิ่งอยู่ โทรหาคนนั้นคนนี้ บอกคำเดียวว่าต้อง เอฟดิสต์สร้างพาติชั่นใหม่ถึงจะรอด โมโห กด รีสตาร์ทเครื่องขึ้นมาใหม่กลับบอกให้เซทอัพต่อดันผ่านฉลุย งง ไดร์เวอร์ซาวด์การ์ดก็ไม่ต้องลงมางัยวะ ไล่เจ้าของให้กลับไปก่อน ต้องโทรบอกให้มารับของคืนหลังจากลงโปรแกรม ลงเพลงให้แล้ว รวมเวลาที่ทำงาน 7 ชั่วโมง คุ้มนะ :strom:

ออฟไลน์ s.t music

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • HL#95D75308- HL#2318394C-HL#42E7D1C5-คุณ สายฝน
Re: ผมนี้เหนื่อยเลย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 28 ธันวาคม 2014, 22:43:17 น. »
ความรู้แน่นดีครับ..มากมายประสพการณ์..ทำเครื่องละ 6-7ชั่วโมง..ของปู่ที่ทำสุดยอดทั้งนั้น..

ออฟไลน์ ปานชนกมิวสิค

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • 4DD8ACEC 5DDAED5D นายเอ 7FE5C6CC พีวี(หลานย่าเหล)
Re: ผมนี้เหนื่อยเลย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 29 ธันวาคม 2014, 01:21:12 น. »
วันนี้แต่เช้าเลย ลูกค้ายกเครื่อง PC มาให้ลงโปรแกรม ในใจ ยิ้ม 2 ชั่วโงก็ได้ตังแระ ฮ่วย ลงไปแล้ว รีสตาร์ท มา หายเกลี้ยง ไรวะ รีอีกที แม่เจ้าขึ้นโชว์หราเลย ดีฟฟรีช โปรแกรมแช่แข็ง กำ ต้องล้างเครื่องฟอร์แมทไดร์ใหม่  ลงวินโดว์ใหม่ยังไงก็ไม่ผ่าน3ขั่วโมงผ่านไปก็ยังนิ่งอยู่ โทรหาคนนั้นคนนี้ บอกคำเดียวว่าต้อง เอฟดิสต์สร้างพาติชั่นใหม่ถึงจะรอด โมโห กด รีสตาร์ทเครื่องขึ้นมาใหม่กลับบอกให้เซทอัพต่อดันผ่านฉลุย งง ไดร์เวอร์ซาวด์การ์ดก็ไม่ต้องลงมางัยวะ ไล่เจ้าของให้กลับไปก่อน ต้องโทรบอกให้มารับของคืนหลังจากลงโปรแกรม ลงเพลงให้แล้ว รวมเวลาที่ทำงาน 7 ชั่วโมง คุ้มนะ :strom:
โห..ปู่ ครับ แล้วถ้า fdisk จริงๆ แล้วไม่ต้อง กลับไปลง 98 , me รึ
ลืมแล้วผม ตอนนั้นก็มั่วอยู่แล้ว  :hap3: :hap3: :hap3:
 :thank1: