ผู้เขียน หัวข้อ: เล่นไฟล์ midi ของ extreme karaoke แล้วไม่มีเสียงครับ  (อ่าน 6266 ครั้ง)

miomayu

• บุคคลทั่วไป
เล่นไฟล์ midi ของ extreme karaoke แล้วไม่มีเสียงครับ
« เมื่อ: วันที่ 27 กันยายน 2009, 10:04:46 น. »
คือลองเข้าไปตั้งค่า midi out แล้วก็ยังไม่หายครับ แต่พอเล่นไฟล์ midi แบบ vcd karaoke กลับมีเสียงครับ
รบกวนผู้รุ้ช่วยตอบด้วยครับ.....พอดีเป็นมือใหม่หัดใช้ครับ

tukae

Re: เล่นไฟล์ midi ของ extreme karaoke แล้วไม่มีเสียงครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 27 กันยายน 2009, 10:13:33 น. »
ลองดูตามนี้ครับ

miomayu

Re: เล่นไฟล์ midi ของ extreme karaoke แล้วไม่มีเสียงครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 27 กันยายน 2009, 10:26:21 น. »
ได้แล้วครับ ขอบคุณมากครับ......